Kết quả 1 đến 9 của 9
    cách đây gần 1 năm thì mình đã từng xài Q10 và 9900, đều hàng smartcom. sau một thời gian chung sống tầm khoảng vài tháng thì 2 em có tình trạng là bị đúp phím, và mình đã từng thay mới bàn phím 9900, nhưng chỉ được một tuần là bị lại, mình cảm thấy thất vọng vô cùng và không muốn dùng bb nữa, nhưng bây giờ máu yêu bb lại nổi lên , mình phân vân vấn đề sau :

phím classic có bị như q10 không ạ, ( cần người dùng bb để viết văn bản nhiều trả lời )

cám ơn ạ

Mình dùng qua Classic khoảng 1 tháng thì k thấy bị gì , nhưng hình như trên diễn đàn có người bị rồi thì phải. Trước đó thì dùng qua Q10 khoảng 3 tháng (có bị phím A) , 99 thì k bị.

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Niên Nghiêm Túc !
    Mình dùng qua Classic khoảng 1 tháng thì k thấy bị gì , nhưng hình như trên diễn đàn có người bị rồi thì phải. Trước đó thì dùng qua Q10 khoảng 3 tháng (có bị phím A) , 99 thì k bị.
    chán thật . bb chỉ dc cái bàn phím mà bị thế này thì mất 70% sướmg rồi

phải chi thay xong nó hết thì mình k nói, còn đây mình thay 1 tháng bị lại, thử hỏi ngày đó thay phím 9900 200k, mà 1 tháng là thay thì tiền đâu chịu nổi

Trích dẫn Gửi bởi TrongHieu
    chán thật . bb chỉ dc cái bàn phím mà bị thế này thì mất 70% sướmg rồi

phải chi thay xong nó hết thì mình k nói, còn đây mình thay 1 tháng bị lại, thử hỏi ngày đó thay phím 9900 200k, mà 1 tháng là thay thì tiền đâu chịu nổi
    Blackberry gia công càng ngày càng tệ thì phải . Ngày trước 87,97 bấm phím sờn hết rồi mà cũng chẳng thấy liệt phím nào.

Classic thì hình như có vài bác than bị đúp phím rồi đó, mà công nhận anh em quay về bb đa phần là thích cái phím cứng của nó mà bb gia công ẩu quá, sài thời gian là phím không lỳ thì cũng bị đúp. Trong khi đó mấy cái bb cổ hồi trước chẳng bao giờ thấy bị.

Guest
    Nếu phím bị đúp mà vẫn nảy thì các bạn nên dùng 1 thời gian nữa nó sẽ hết, đừng thay phím mới vội. Trước mình dùng 978 cũng bị rồi kệ nó là nó hết.

Đúp phím là bị hiện tượng gì nhỉ.? Các bác chỉ giáo em với

Sent from my GT-N7100 using Tapatalk

Khả năng bị lại cũng không nhỏ, do vậy bác chủ thread nên " chơi có chừng, dừng đúng lúc" để khỏi bị thất vọng vô cùng như những lần trước nhé.

Nói thật là classic cũng bị dính phím đó! Mình bị Q10 những tưởng đổi lên classic mua hẳn fullbox hàng canada để an tâm nhưng mà vẫn bị! Được cái là bị ít hơn Q10, nhưng bị là do mình ấn lỏng tay, chứ nếu ấn dứt khoát đầm tay 1 tý là hầu như ko bị dính! Ghét nhất dính phím khi ấn mật khẩu nên luôn lưu ý khi nhập mật khẩu

Các Chủ đề tương tự

1. BB Q20 classic bị lỗi la bàn up bản rom nào cũng vậy.!
    Bởi vietphuong2356 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-06-2016, 04:30 PM
  2. Màn hình Classic bị đốm sáng
    Bởi ADVQAGVE0793 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-04-2016, 03:26 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-07-2015, 07:52 PM
  4. Classic lâu lâu bị đơ cảm ứng
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5