Kết quả 1 đến 10 của 10
    Guest
    Hôm nay mình vô tình nghịch 1 bức ảnh, nó đc dựng theo chiều dọc màn hình trên con 89 của, e rất ức chế khi k thể set wall full màn hình, e zoom nó lên full màn hình bức ảnh đó + chỉnh góc đẹp cho nó và e thử bấm set wall, lúc ra màn hình coi thì e khá bất ngờ, k những nó đã set full màn hình, mà nó còn set đúng cái góc mình vừa chỉnh, nói thêm là bức ảnh khá to, nó set đúng góc phải mình vừa zoom, góc trái biến mất, suy ra là chính bb cũng đã đủ tùy biến ảnh, k cần soft nào để chỉnh full màn cả, các bác có thể thử xem sao, dùng chế độ zoom để chỉnh cỡ ảnh, và dùng trackball + trackwell để chỉnh góc mình muốn, mình có thể tùy biến ảnh theo đúng ý mình, đúng góc mình ưng và cuối cùng bấm set wall và ra màn hình homescreen để tận hưởng thành quả, e đã thu trên 87 + 89 os 4.5 va 5.0
    p/s: e viết k hay, có j các bác bỏ qua cho e

kakakaka
    1 PHÁT MINH QUÁ SHOCKKKKK
    mem mới có khác. thank you.

ai cũng bảo e là mem mới là sao (, e chỉ lâu k zô diễn đàn thui mà (, k biết mọi người có biết = có cần k nên cứ share, có j a/e bỏ qua cho

Mới qua tinhte đã thấy bạn post bài này, cái này ai xài Blackberry chả biết hả bạn :-s

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi satan_f5
    Mới qua tinhte đã thấy bạn post bài này, cái này ai xài Blackberry chả biết hả bạn :-s

hihi, e chưa biết bác ạ, h e mới biết, coi như e post cho những ai chưa biết như e xài vậy ạ , a bạn e cũng chưa biết bác ạ, nên e nghĩ cứ up, giúp đc ai như mình thì giúp, ai biết rồi thì k cần đọc nữa ạ, e nhìn sao của các bác biết rồi thì đủ biết các bác đã đóng góp cho diễn đàn nhiều + lâu rồi, còn 1 số a/e mới 1 hay 2 sao thì sao ạ? e k chơi kiểu đoán mò xem ai biết hay chưa, nên cách tốt nhất là e cứ up cho các bạn nào cần xài cho chắc ăn ạ, cảm ơn a/e đã quan tâm

Guest
    Vưa đọc xong bài tưởng bác mem mới luôn. hehe. hôm nọ đọc được một bài của một bạn nào đấy là phát hiện ra cách next bài hát qua phím chỉnh volume. bài này của bác tương tự vậy. không biết có phải bác viết bài kia không ta . he

Guest
    Bản thân mình đánh gía cao tinh thần chia sẻ của bác chủ Topic. Không bao giờ quá muộn để tự mình khám phá.

Guest
    Tinh thần ku em đáng hoan nghênh,mình dùng bb cũng khá lâu rồi,nhưng hôm nay mới thấy mà,không fai mình không "phá bb" mà máu "phá bb" của mình rất cao,vậy mà hôm nay cũng mới biết. Không fai cái gì mình cũng biết hết được...

Trích dẫn Gửi bởi katori
    Vưa đọc xong bài tưởng bác mem mới luôn. hehe. hôm nọ đọc được một bài của một bạn nào đấy là phát hiện ra cách next bài hát qua phím chỉnh volume. bài này của bác tương tự vậy. không biết có phải bác viết bài kia không ta . he
    k phải bài e, nhưng :
    thì như e nói ở trên, e chỉ viết cho mem chưa biết như e cùng làm thôi, mấy bác k thích thi yên tâm ạ, lần sau e sẽ lưu ý pót hoặc sẽ chỉ pm yahoo cho những ng quen e biết thôi, cảm ơn các bác, vì e nghĩ vẫn còn 1 số ng k biết nên chia sẻ cho họ mà thôi

Mình sẽ khóa Topic này lại và để nó như một Topic phục vụ cho tìm kiếm sau này.
    @All: Các bạn không nên comment như vậy, chẳng ai mới dùng đều biết được hết mọi thứ. Những điều bản thân và người khác đã biết thì ai cũng thấy dễ.

Các Chủ đề tương tự

1. Wall 10 - Ứng dụng Tumblr cho BlackBerry 10
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-01-2015, 12:38 AM
  2. app nào set hình ảnh wall home và wall lock khác nhau
    Bởi [email protected] trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-06-2014, 01:59 PM
  3. You and me, biểu lộ tình cảm trên wall (OS 5.0+)
    Bởi khanhcamera trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 09:27 AM
  4. [Xin] Theme set wall cho 8900 OS5
    Bởi trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-12-2011, 07:00 AM
  5. Theme Bold 9k Full Home Screen: cho ae nào thích Set Wall ngoài HS
    Bởi hieusghd trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-10-2011, 02:49 PM