Trang 7 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 180
    OS mới nhất chạy ổn định trên Bold 9000 là OS mấy vậy các bạn ?

Có cách nào sao lưu lại OS cũ để sau đó Restore không vậy các Bác? Em tìm mãi mà không thấy nói về vấn đề này, chỉ có Sao lưu tiện ích, PM mà thôi!
    Mong các bác giúp đỡ...

sao cái lúc em load Os thì không có cái os nào hiện ra vậy mấy anh

Guest
    Chào bác chủ thớt vnbb!
    Vui lòng cho e hỏi: Giờ e đang xài con bold 9780, OS 6.0.0.668, e có thể cài OS 7 được k bác?
    Mong ý kiến của bác...

Guest
    cài bản os mới vào máy tính có cần xóa file vendor.xml và tháo sim ra không vậy ?mong các bác chỉ giúp ,thank

ohh, bài viết rất bổ ích, mình sài 2 đời rồi nhưng chưa có cơ hội chạy os cho nó.
    hy vọng mình sẽ làm với con BB 9000 của mình.
    tiện đây các pro cho mình hỏi tí, mình có em BB8320, hôm trước đang sài ngon tự nhiên về chiều em ngủ luôn khong khởi động được nữa, cứ gài pin vào là đèn led sáng giống khởi động xong rồi ngủ, thinh thoảng lai tự nháy lại.
    :-/ mà mình ở tỉnh không tiên đưa em đi kiểm tra.
    đành phải cười em BB 9000 ve. |-)

Trích dẫn Gửi bởi gacay82
    Chào bác chủ thớt vnbb!
    Vui lòng cho e hỏi: Giờ e đang xài con bold 9780, OS 6.0.0.668, e có thể cài OS 7 được k bác?
    Mong ý kiến của bác...
    chay được nhưng ko phải theo nghĩa chạy, mà là đi bộ............! :P :P :P :P

Trích dẫn Gửi bởi chameleon2602
    chay được nhưng ko phải theo nghĩa chạy, mà là đi bộ............! :P :P :P :P
    :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o bac có thể nói rõ được không?

các bác ơi làm ơn cho hỏi sao khi e Restore lại danh bạ lịch... thì nó cứ báo là "there could have been a problem with the device or conection during the restore. verify that the device is turned on and connected", em có ngắt đâu, đang restore thì máy cứ tụ động khởi động lại, mong mọi ng giúp với ah, mất hét danh bạ thì chết em (

thank bác nhiều.
    thằng e đang dùng con 9300 3g mà chay os6 nó cứ bị 3rd miết, chạy lại thằng os5 cho nó lành chuyện
    :"> :"> :"> :"> :">

Trang 7 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 5678917 ... CuốiCuối