Kết quả 1 đến 7 của 7

Re: BlackBerry Themes BlackBerry thẩm mỹ sao chủ đề của sự hỗ trợ mô hình Cosmos-đầy đủ (bao gồm cả BlackBerry 9900 Blac

Google translate kinh quá. Hehe. Không phải style của mình. Thanks for share.

Re: BlackBerry Themes BlackBerry thẩm mỹ sao chủ đề của sự hỗ trợ mô hình Cosmos-đầy đủ (bao gồm cả BlackBerry 9900 Blac

@d3vjl4ngl3 viết chữ Việt mà đọc ghê quá. Bạn chỉnh sửa lại nhé

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    @d3vjl4ngl3 viết chữ Việt mà đọc ghê quá. Bạn chỉnh sửa lại nhé

[ Posted by Mobile Device ]
    chữ China đó ) ) ) ) ) ) ) )

Guest

Chính là cái này COSMOS BY MAGMIC đã được giới thiệu ở đây Danh sách các Themes đang FREE trên AppWorld

@d3vjl4ngl3: không cần biết bạn dịch từ cái gì, dịch bằng phương pháp nào, nhưng post lên bạn có đọc lại bài viết của mình không? Đọc rồi bạn cảm thấy thế nào, bạn có nghĩ đến người đọc khác không? =((
    Mình chỉ góp ý thôi, nên sắp xếp lại câu cú cho nó đúng là Tiếng Việt, còn nếu không thì để nguyên Tiếng Anh. Bạn có thể tìm ra ngay bản giới thiệu bằng Tiếng Anh trên AppWorld (link bên dưới)

Theme này hiện vẫn FREE trên AppWorld nhé các bác

:-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-& :-&

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Chính là cái này COSMOS BY MAGMIC đã được giới thiệu ở đây Danh sách các Themes đang FREE trên AppWorld

@d3vjl4ngl3: không cần biết bạn dịch từ cái gì, dịch bằng phương pháp nào, nhưng post lên bạn có đọc lại bài viết của mình không? Đọc rồi bạn cảm thấy thế nào, bạn có nghĩ đến người đọc khác không? =((
    Mình chỉ góp ý thôi, nên sắp xếp lại câu cú cho nó đúng là Tiếng Việt, còn nếu không thì để nguyên Tiếng Anh. Bạn có thể tìm ra ngay bản giới thiệu bằng Tiếng Anh trên AppWorld (link bên dưới)

Theme này hiện vẫn FREE trên AppWorld nhé các bác

vâng ạ.e sẽ sửa đổi

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp themes Chelsea FC cho Blackberry các dòng
    Bởi ss63muf trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 23-11-2012, 09:17 AM
  2. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-02-2012, 11:19 AM
  3. [Thăm dò] Bạn có thích Thiết kế Themes cho BlackBerry không?
    Bởi luxcenvn123 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-12-2011, 12:44 PM
  4. GuukiOne themes for Blackberry 9000
    Bởi duhochanquocx2 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 10-07-2011, 08:32 PM
  5. Dince for blackberry 83,87,88 themes
    Bởi tuanh_inh trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-07-2011, 05:47 PM