Kết quả 1 đến 3 của 3
    Guest
    Mình nghĩ rất nhiều bạn cũng cần app này, hồi các bản os thấp mình đều cài các theme today nên rất tiện, và hầu như chả quên việc gì. Từ hồi lên 99 tìm mãi chả có cái theme hay app nào giúp cho việc này mà mình ưng ý cả. Trên diễn đàn cũng ít thấy, chỉ có cái Supper today nhưng k đẹp lắm (k thích cái logo trước mỗi event cho lắm ), vả lại không hiểu tại sao khi mình cài vào máy thì máy bị chậm, ví dụ như mình đặt lịch làm việc thì thời gian lưu rất lâu...ngoài ra mình cũng tìm được app nextevent nhưng nó k free :-s
    Có cái theme là tiện nhất nhưng hình như trên os7 thì k có theme today thì phải.
    Mọi nguời ai có share giúp mình, tính mình hay quên nhất là mấy việc vặt, mà đôi khi những việc nhỏ đó lại quan trọng #:-s

Cũng có nhu cầu giống chủ thớt! Tìm mãi chả có,theme calendar plus chuẩn thì giá tận 2,99$ trên appworld. Bác nào có share giùm ae nha!

Để tiện cho việc theo dõi công việc theo mình bạn nên dùng thêm 1 phần mềm GTD: mình đang dùng thằng này và khá hài lòng: http://bbvietnam.com/threads/nextac...ghiep-hieu-qua-os4-2.10312/page-3#post-392419 còn hiện lên màn hình thì khác chật chội (theo mình nên để PM càng ít thứ càng tốt) còn PM GTD trên bạn để icon ngay gần đầu (mỗi ngày click vào đó xem có việc gì cần làm là OK ngay)

Các Chủ đề tương tự

1. SmartBIndie 1.2.14 - Hiển % thị pin ngoài Home Screen
    Bởi nghiepvugec trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 16-10-2014, 11:24 AM
  2. Xin app hiện Calendar ra ngoài Home screen cho 9900
    Bởi 2345rewq2345 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 31-10-2013, 10:38 AM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-11-2012, 06:25 PM
  4. Home Calendar [UPDATE v1.3] - Hiện chính xác ngày trên Icon tại Home Screen
    Bởi haohong2015 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-09-2012, 03:54 PM
  5. Theme Bold 9k Full Home Screen: cho ae nào thích Set Wall ngoài HS
    Bởi hieusghd trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-10-2011, 02:49 PM