Kết quả 1 đến 7 của 7
    Một game có đồ hoạ cực đẹp, chạy mượt mà, chơi cũng khá đơn giản, điều khiển trực tiếp trên màn hình cảm ứng. Âm thanh đặc trưng của dòng điện tử 4 nút.

Hỗ trợ những dòng máy có màn hình cảm ứng như touch, storm

Uploaded with ImageShack.us

Vì mới up lại ROM nên chưa cài soft chụp ảnh màn hình, up tạm cái ảnh này vậy. Mong các bác thông cảm

Linh tải (~ 5Mb đấy các bác ợ): http://www.mediafire.com/?z8i2avd3220duap

89 của em thì làm thế nào hả bác (

Guest
    Hix đúng sở thích của mình , nhưng bác chủ topic nên thêm có thông tin về game nhiều hơn , chứ down về mà ko chơi được thì ko khác gì cắn trym tự vẫn (

Guest
    @bienxanh2358 viết bài "Space Fighter - Game chiến tranh ngoài không gian" có trách nhiệm tí chứ bạn chả bit cho đời máy nào, os nào

Guest
    Sorry các bác, nhưng quả là các bác trách cứ hơi nặng lời. Trên bài viết tui có nói là hỗ trợ những dòng máy có màn hình cảm ứng như touch và storm rồi mà. BB tại thời điểm tôi đăng bài này thì cũng chỉ có 2 dòng đấy có màn hình cảm ứng thôi. Không lẽ phải viết rõ là touch 9800 và storm 9500 và 9550????

Guest
    Hix, hí ha hí hửng down MF bằng 9800 qua 3G, unrar xong chẳng thấy file jad nào cả (

/Đã cài đc cho 98 nhưng chơi cứ nhưng film chiếu chậm ấy ( nên gỡ ra roài =(( đặc biệt là đã exit game nhưng vẫn còn âm thanh trong game :-o

Guest
    @scorpion: BB về mảng game rất khó có đc 1 game hay đúng chất, và game phải đc viết riêng cho bb thì mới ít lỗi và chạy ngon "trơn tru" đc (do nền tảng java trên bb là rất đặc biệt)!

=>Fix lỗi tắt game mà còn âm thanh: mở 1 file âm thanh (mp3, mp4, wav,....) Trong media là đc!

Các Chủ đề tương tự

1. Autumn Dynasty - Game chiến thuật thời gian thực cho BlackBerry Z10
    Bởi totrinh02021990 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 16-07-2013, 03:49 PM
  2. Angry Birds Space [Update v1.2.2] - Những chú Chim điên ngoài không gian đã cập bến PlayBook
    Bởi utyuhnkk trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-03-2013, 11:13 PM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-08-2012, 12:05 AM
  4. Ultimate Fighter: Bắn máy bay chiến đấu [OS 4.7+]
    Bởi tanquadt trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 11-05-2012, 01:57 AM
  5. TXT Fighter - Đại Chiến Boxing
    Bởi nguyenanhtuyet29 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 1