Kết quả 1 đến 9 của 9
    Narnia The Voyage of the Dawn Treader-Hải trình bão tố (320x240) By MrAX MW
    Em xin chân thành cám ơn bác MrAX đã việt hoá game này.
    Sau đây là bản mapkey cho
    - bb88xx
    - Việt hóa không dấu 100% bởi bác MrAX (mobileworld)
    - màn hình 320x240

Hàng đã về:

Bản cho 81xx thì do em resize màn hình nên đồ họa bị co kéo chút đỉnh...Còn lại thì ổn |-)
    o:-)
    Đây là link Mediafire:
    81xx
    88xx/87xx

Chúc các bác vui. :-bd :-bd o:-)
    Nguồn game: openitvn.net
    Giới thiệu tí nhỉ: ^^:

Được dựng theo thể loại game phiêu lưu mạo hiểm, The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader của Gameloft khá giống với những phiên bản game khác cùng NPH này như Avatar, Predators... ra mắt cách đây không lâu.
    Người chơi sẽ có dịp nhập vai hoàng tử Caspian với khả năng kiếm thuật tuyệt vời cùng cô em Lucy với mối quan hệ đặc biệt với thế giới Narnia. Riêng về Edmund, do sự diễn xuất khá mờ nhạt trong 2 phần đầu của bộ phim nên lần thứ 3 trở lại này, cậu đã được bổ sung thêm khả năng chiến đấu cùng sự dũng cảm.
    Kẻ thù của đoàn thủy thủ tàu Dawn Treader không chỉ là lũ hải tặc hung dữ mà đó còn là đám quái vật biển và những cơn phong ba bão táp trên hải trình.
    Xứ sở Narnia giờ đây đã khác nhiều. Vẫn là một thế giới cổ tích huyền ảo của phù thủy, tiên nữ và các loài sinh vật truyền thuyết nhưng giờ đây nó phủ một lớp dục vọng bởi những kẻ cướp và lũ buôn nô lệ tàn ác.
    Phảng phất đâu đó vẫn còn sự hiện diện của Nữ chúa Tuyết độc ác luôn tìm cách lôi kéo 3 anh em về phe mình. Vẫn còn đó sư tử Aslan oai vệ và quyền uy, chuột Reepicheep bé hạt tiêu mà gan dạ sẽ là những trợ thủ đắc lực của bạn trong game.
    Game được dựng nhằm tương thích với mọi điện thoại hỗ trợ Java, do đó cơ chế điều khiển khá đơn giản với nút 2/4/6/8 dành cho việc điều hướng và 5 là nút ra đòn.
    Tất nhiên, The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader không thể thiếu những mini-game đi kèm theo đúng phong cách Gameloft. Đó có thể là màn kéo đẩy cửa giữa hoàng tử Caspian với tên quái nhân khổng lồ hay những màn chơi cưỡi rồng chiến đấu.
    Bằng việc lồng ghép khéo léo nhiều tuyến nhân vật, Gameloft đã tạo nên cho The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader một trải nghiệm phiêu lưu mạo hiểm kỳ thú. Đồ họa trong game ở mức khá, với khung cảnh được khắc họa tương đối chi tiết, rõ nét từng nhân vật trên nền 2D.
    Nếu như đang nóng lòng chờ tới ngày 10/12 tới đây để thưởng thức The Chronicles of Narnia: The Voyage of the Dawn Treader trên màn ảnh, ngay từ bây giờ, hãy "giải nhiệt" bằng việc thử sức với tựa game cùng tên. Đó có lẽ không phải là ý tưởng tồi bởi đôi khi không phải những trải nghiệm trên phim ảnh đã thể hiện được tất cả nội dung và game mobile là điểm nhấn bổ sung những nút thắt còn thiếu.

Guest
    Re: Game Java 320x240 cho bb88xx - Update gameloft việt hoá cực HOT

tớ down về rùi nhưng lúc cài đặt vào BDM thì nó báo lỗi ko cài đặt được

Guest

Trích dẫn Gửi bởi tfkc2811
    Bạn thử tách lấy riêng file cod và cài đặt bằng Vnbb xem hoặc copy file jar vào bộ nhớ hoặc thẻ nhớ máy rồi cài. Chúc bạn vui. :-bd

Guest

Trích dẫn Gửi bởi tfkc2811
    Bạn nên dùng vnbbultils để quản lý bb của mình! Rất tiện dụng và dễ sử dụng.

@vodanhdt91: bạn dùng vnbbultils tạo file *jad (có thì tốt) và *alx để các thành viên cài đặt dễ dàng nhé.

Guest

Trong file zip dã có .alx rồi mà. Còn file jad thì từ game sau sẽ có. Hoặc các bạn có thể dùng JadMaker... Chịu khó search đi nhé.

Guest

Ở trang openit có lắm game hay quá, bác map mấy game cày lvl ở đó đi,nhìn mà thjx ghê,Thank

Trích dẫn Gửi bởi YunaS
    Ở trang openit có lắm game hay quá, bác map mấy game cày lvl ở đó đi,nhìn mà thjx ghê,Thank
    Uh.mình cũng có dự định đó... Nhưng chưa chọn được game vừa ý.chịu khó chờ trong thời gian tới nhé bạn.

Re: Narnia The Voyage of the Dawn Treader - Nhập vai/hành động -Gameloft (Support 88xx)

Bản 81xx mà mình convert cho game này hôm trước bị lỗi nên xóa đi. Sẽ được up lại trong nay mai.

[ Posted by Mobile Device ]

Re: [Việt Hoá] Narnia The Voyage of the Dawn Treader - Nhập vai/hành động -Gameloft (Support 88xx/87xx/81xx)

Đã update lại bản cho 81xx và bổ sung cho 87xx...

Các Chủ đề tương tự

1. [Việt hóa] Pachee/Cờ cá ngựa (Support 88xx/87xx/81xx)
    Bởi fhdghgg trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-08-2012, 02:51 PM
  2. [Việt Hóa] Caro Học Đường (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 19-07-2012, 08:07 AM
  3. [Việt Hóa] Tam Quốc (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi thanhthanhhaivnn trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 26-12-2011, 08:28 PM
  4. Đào vàng - Game Việt - MGame (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi xuannayve325 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-09-2011, 01:29 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 17-09-2011, 11:33 AM