Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

BBM Channels được BlackBerry giới thiệu lần đầu tiên vào ngày 15/5/2013 tại sự kiện BlackBerry Live. Và hiện từ đó đến nay họ vẫn luôn cập nhật và bổ sung các tính năng mới cho

BBM Channels. Hôm nay, một bản cập nhật cho cả BBOS và BlackBerry 10 đã xuất hiện trên Beta Zone. Và như thông tin mới đây thì BlackBerry sẽ sớm phát hành bản chính thức của BBM Channels nên có thể đây sẽ là bản beta cuối cùng trước khi phát hành bản chính thức đầu tiên

Phiên bản mới bổ sung thêm một số tính năng:
    • Chia sẻ thông tin về BBM trên iPhone và Android với bạn bè và gia đình của bạn: Khi bạn nâng cấp, một thông điệp cá nhân tự động (BBM Status) sẽ giúp các bạn bè trong địa chỉ liên lạc của bạn biết về Multi-Platform BBM đã sẵn có và làm thế nào họ có thể tải về!
    • Khả năng Block Channel Subscribers: bây giờ bạn sẽ có thể ngăn chặn một số cá nhân không cho phép họ comment ​​và post lại trong kênh của bạn.
    • Black Theme (chỉ dành cho BlackBerry OS 10.2): các bạn góp ý và BlackBerry đã lắng nghe và thực hiện! Bây giờ bạn có thể thiết lập light theme hoặc dark theme cho BBM!
    Tải về tại Beta Zone: https://beta.webapps.blackberry.com/betas/downloads/1113

Tham gia kênh BBM của BBVietnam tại đây nhé => Mời anh chị em tham gia BBM Channel của BBVietnam.com

View more random threads:

Guest
    "Dark Theme" chi cho những người hiện tại đang dùng phiên bản chính thức OS 10.2 thôi thì phải. Update rồi vẫn không thấy vì vẫn dùng bản Leaked OS 10.2.1.xxx

9630 cài BBM vào không có icon, trong hệ thống cũng không có dù là bản 5.0 hay 8.0. Xài tạm trên PC tiếp vậy

Ôi, đợi bản chính thức lâu thật. Em quyết tâm đợi bản chính thức mới cài thôi. Mà cũng chờ cả mấy tháng rồi đó chứ

Sent from my iPhone using Tapatalk

bác nào cho E xin file cod cho 9k với!ko hiểu sao của m cứ down đc 40% thì bị báo lỗi 907 invalid COD

Guest
    Dark them xấu òm, chứ có đẹp đâu mà các bác ham hố! Có nhiều nghịch lý ở BB cần hoàn thiện, trong khi LED nhiều màu mà máy lại không tự thực hiện đc lại còn phải mua phần mềm. mong rằng ngày càng hoàn thiện

Guest
    Lag quá , đồng hồ cát liên tục.. Bản trước ngon hơn

Không biết bản này cải thiện pin tí nào không, bản trước cài trên 9900 chạy mượt nhưng pin tốn hơn bản 7 chính thức.

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    "Dark Theme" chi cho những người hiện tại đang dùng phiên bản chính thức OS 10.2 thôi thì phải. Update rồi vẫn không thấy vì vẫn dùng bản Leaked OS 10.2.1.xxx
    Đúng đó em, anh cài vào vẫn ko thấy

Trích dẫn Gửi bởi longsad
    Dark them xấu òm, chứ có đẹp đâu mà các bác ham hố! Có nhiều nghịch lý ở BB cần hoàn thiện, trong khi LED nhiều màu mà máy lại không tự thực hiện đc lại còn phải mua phần mềm. mong rằng ngày càng hoàn thiện
    Bạn đang dùng đời máy nào vậy. LED nhiều màu trên OS 7 mặc định sẵn trong máy mà.

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 05:41 PM
  2. BBM Channels cập nhật v8.0.0.71 (BBOS) và v10.2.20.32 (BB10) trên BetaZone
    Bởi hoangquocdu trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-11-2013, 11:54 PM
  3. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 07-09-2013, 09:12 PM
  4. BBM Channels cập nhật v8.0.0.59 cho BBOS & v10.2.20.5 cho BB10 trên Beta Zone
    Bởi tieungaovanhoa trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 20-07-2013, 09:06 AM
  5. BBM Channels cập nhật v8.0.0.52 cho BBOS & v10.1.20.32 cho BB10 trên Beta Zone
    Bởi khaiminh1407 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 17-06-2013, 01:46 AM