Kết quả 1 đến 9 của 9
    Hãng Contlex Ventures đã phát hành một game mới khá thú vị cho người dùng Blackberry nhân dịp giáng sinh này. Bomberman chiến đấu với Zombie. Game bomberman có lẽ không còn xa lạ gì với những gamer Blackberry. Đặc biệt game được phát hành free nhân dịp giáng sinh. Hãy down và cùng có một giáng sinh vui vẻ. .

Item Description

This year Christmas brings a lot of surprises. Game "Bomberman vs Zombies: Christmas Edition" is one of them and the best of them. Don’t you think so?

More than 1,000,000 of people are already in love with Bomberman, and you’ll be the next one!
    Darkness invades the Earth on Christmas Eve. People are scared because Zombies threaten their holiday! Step by step, night by night, Zombies - attack. The World can be turned into Zombieland, but Bomberman is prepared to save the Planet and doesn’t want to take a rest!

"Bomberman vs. Zombies: Christmas Edition" comes with nice Christmas design, best controls, new characters, huge number of bonuses… You will see everything with your own eyes!

Just to remind you: Bomberman has 5 lives. To pass the level a player has to kill all the Zombies or to find a key in one of the boxes and open the hatch. The hatch is a kind of door, through which a player passes to the next level.

Characteristics:
    *best controls;
    ** Zombies go faster;
    *** new crazy character appears;
    **** bonuses and antibonuses;
    ***** fantastic Christmas design:
    ****** amazing quality.
    Tìm hiểu thêm và download tại App World

Game hỗ trợ các dòng từ OS 4.6 trở lên.

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Game nhìn hay thiệt. Tiếc là OS 4.6+. Haizz.

[ Posted by Mobile Device ]

Game này chơi khó vì điểu khiển nhân vật không dễ theo ý muốn. Đã thế không thể di chuyển từng ô một theo mong muốn, mà đã di chuyển là chỉ dừng lại khi mình ngoặt hướng khác hoặc gặp chứng ngại vật. Nếu Điều khiển được bằng phím thì chắc sẽ dễ hơn.

Mình chơi dc màn 18 thì die. Quái vật đông quá

Các bạn ơi ai có file cod cho Os 5.0 post lên cho minhv với Cảm ơn các bạn

Mình onl bb, bạn nào up link OTA hoặc file rar giúp mình được không ?
    Mình cảm ơn !

Guest
    @duk0nx0mbuj : OS4.6 + và thấy bạn đang dùng 8820 phải không? (chữ ký của bạn). Hay bạn cần cho máy nào khác?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    @duk0nx0mbuj : OS4.6 + và thấy bạn đang dùng 8820 phải không? (chữ ký của bạn). Hay bạn cần cho máy nào khác?
    àh
    mình đag dùng 8900 rồi
    quên mất chưa sửa thông tin cá nhân :P
    thanks !

Guest
    Lần này xem ra game đã được chỉnh lại nhiều về cách chơi. Số mạng của nhân vật có thể tăng lên rất nhiều nếu ăn được hay khi qua bài. Nếu ăn được vật phẩm điều khiển bom thì lên lever cao ta có thể đặt bom và đứng trên bom. Quái mặc dù đông nhưng không làm gì được. Sau đó đợi thời cơ thôi. Nói chung phiên bản này hay và rất thú vị.
    Không thể đính kèm file lên được bạn nhé. do vượt quá 2mb. . Nếu không thể down được từ app world các bạn có thể qua trang blackberryrc.com. đã update và down dễ dàng cho máy.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-05-2014, 02:13 AM
  2. Bomberman vs Zombies Premium - Game đặt bom cho BlackBerry [OS 5+]
    Bởi cahaps2.5 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 09:10 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-03-2013, 01:05 PM
  4. Crush The Zombies Free - dạng game cắt dây
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook