Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

<span style="">Armadillo Gold Rush</span>
    • Nguồn game:
    App Above Games
    • Thông tin game:
    <span style="text-decoration: underline">Thể loại: Trí tuệ, giải đố
    <span style="text-decoration: underline">Ngôn ngữ: multilanguages
    Support: All BB
    Điều khiển:
    KeyBroad/TrackBall/TrackPad/Touch</span></span>

<span style="text-decoration: underline">Game converted</span>
    • Giới thiệu:

Game là những pha cuộn tròn :-& của Armadillo ở miền phía tây hoang dã b-) . Cách chơi của game giống series game Bobby Carrot như nhưng với mức độ khó hơn nhiều. b-) ;
    Để dành chiến thắng thì bạn phải cóp nhặt đủ đồng tiền vàng và dùng trí thông minh của bạn để vượt qua thử thách, tiêu diệt mọi chướng ngại của bạn trên đường đi. #:-s

Các tính năng trong game:

- Độc đáo, nhiều câu đố đầy thử thách + trò chơi hành động được thiết kế đặc biệt cho điện thoại di động.
    - Điều khiển đơn giản dễ học, nhưng sẽ là một thách thức lâu dài trong nhiều giờ.
    - Mỗi cấp độ sau là thách thức hơn so với trước.
    - Bạn cần vượt qua: cơ sở đào tạo, mê cung rừng, sa mạc đá, hang động ngầm, hòn đảo và các hẻm núi tối.
    - Mở khóa cấp độ mới khi bạn tiến thông qua các trò chơi. Bạn có thể bắt đầu một trò chơi mới từ bất kỳ mức độ mở khóa, do đó bạn không cần phải bắt đầu từ đầu mỗi thời gian.
    - Để lập được kỷ lục với điểm số cao tùy thuộc vào bạn: thời gian, số lần di chuyển cho mỗi cấp độ, mức độ mở khóa.

Mẹo và thủ thuật:

+ Điều khiển: sử dụng TrackBall, TrackPad, hoặc bàn phím hay màn hình cảm ứng để di chuyển "Armadillo" của bạn đi thu hoạch tất cả các đồng tiền để đánh bại mỗi cấp độ. Một khi bạn bắt đầu lăn theo hướng, bạn không thể tự dừng lại cho đến khi gặp vật cản. Hãy cố gắng để vượt qua và chứng tỏ mình. :-bd
    + Chọn Level: Khi bạn đánh bại các cấp, các nhóm mới và cấp độ mới sẽ được mở khóa.
    + Lưu game: Trò chơi sẽ được lưu lại bất cứ khi nào bạn thoát khỏi trò chơi. Nếu có một trò chơi đã lưu, bạn sẽ có thể chọn "Tiếp tục" từ menu chính.
    + Thống kê: Chơi mỗi cấp độ hơn nữa để có được một thời gian tốt hơn, hoặc để đánh bại nó trong di chuyển ít. Bạn có thể xem như thế nào bạn đã thực hiện trên tất cả các cấp trong menu Thống kê.
    + Lựa chọn: vào menu Game Options, chọn nó từ menu chính. (Một số các tùy chọn này cũng có sẵn trong menu Pause trong khi chơi các trò chơi).
    + Âm thanh và rung: Bạn có thể bật và tắt âm thanh từ Options Menu hoặc Menu Pause. Ngoài ra còn có một tùy chọn rung động, cho phép bạn chơi các trò chơi với âm thanh không có, nhưng điện thoại của bạn sẽ rung động khi sự kiện nào đó xảy ra.
    + Lời khuyên: Để giúp bạn tìm hiểu làm thế nào để chơi, có những lời khuyên pop-up hiển thị khi bạn đang chơi trò chơi. Bạn có thể nhấn một phím mũi tên hoặc OK để rõ ràng những lời khuyên. Nếu bạn muốn tắt chúng hoàn toàn, bạn có thể làm như vậy trong Options Menu hoặc Menu Pause.
    + Reset: Để khóa tất cả các cấp khóa trước đó và thiết lập lại tất cả các số liệu thống kê, bạn có thể chọn chơi lại từ Menu Options. Điều này sẽ xoá tất cả các cầu thủ, mức độ, và thống kê nhóm.
    + Ngôn ngữ: Bạn có thể thay đổi ngôn ngữ trò chơi tiếng Anh, Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha trong menu Options.
    <div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/IUQXUcBc8qs?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    </div>
    - Armadillo Gold Rush Đây là một game khó, b-) đòi hỏi bạn phải kiên trì và cực kì khéo léo điều khiển "Armadillo"... Có lẽ có lúc bạn sẽ bế tắc. Nhưng đừng quên là bạn đang sống trong một cộng đồng... BBVietNam.com. :-bd

• Link download:

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Lưu ý: Riêng với 87xx thì dùng bản Full Qwerty chơi trên bàn phím. Phím chọn giữa là Space
    P/S: Game Armadillo Gold Rush chỉ có ở BBVietnam.com.
    - Mọi sự copy xin ghi rõ nguồn. Chân thành cảm ơn các bạn đã đọc bài viết.

Re: Armadillo Gold Rush - Game đỉnh cao của trí thông minh và sự khéo léo

hehe,người tải đầu tiên )

Trích dẫn Gửi bởi rebelliousph
    hehe,người tải đầu tiên )
    Test và cho ý kiến nghen... :-bd

File Jad bị lỗi bác à
    ( ở bản full Qwerty)
    Anh em lưu ý tắt game bằng close thì bị đơ máy phải restart đấy,k biết máy các bác có sao k,em thử 2 lần đều vậy

Guest
    game rất hay,test trên 8820 mượt mà ,có cái hơi khó chơi tí vì cách map key hơi lạ

Guest
    Pac chủ cho xin link OTA os 6 đi.

đã test trên 8900 chạy ngon hehe
    game hay

có link OTA k bác, em ngại ghim ra ghim vào bb

Trích dẫn Gửi bởi qphuoc
    Pac chủ cho xin link OTA os 6 đi.

Trích dẫn Gửi bởi hthoang
    đã test trên 8900 chạy ngon hehe
    game hay
    Đã update link OTA. Chúc vui. :-bd

Sao tải ota không được vậy bạn mình dung bold 9000

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. PP Silver chơi game Asphalt 8 và Minion Rush bị giật
    Bởi Q2brhotgirlsngoctrinh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-02-2017, 10:53 PM
  2. Game Minion Rush
    Bởi duhocdailoanx1 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-02-2015, 10:24 AM
  3. Có ai cài thành công game Throne rush chưa?
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-08-2014, 08:32 AM
  4. AD 1066 Gold -Handy Games 2011 (Support 8xxx/9000/9105/9500))
    Bởi TranHoahcm2545 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-11-2011, 01:52 PM
  5. Pakman - Game "4 nút"/Giải trí - Game Việt (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi inthelong10 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-09-2011, 09:59 AM