Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    [Việt hóa] Ma Thú Viễn Trinh-Thợ Săn Ác Quỷ Giác Tỉnh -Siêu phẩm ARPG

Lời nói đầu:
    Từ xa xưa ma quỷ ẩn náu trong thế giới của con người. Chúng có hình dạng kì quái khác nhau. Chúng thích ăn thịt hút máu và nội tạng của con người. Vì thế có 1 tổ chức được thành tạo ra. Tổ chức đó lập ra với quyết tâm chống lại lũ quỷ. Họ còn được mọi người gọi là: Thợ Săn – Quỷ!
    Game có 4 bản đồ lục địa khác nhau… Bám sát cốt truyện nhân vật sẽ đưa bạn đi từ lục địa này sang lục địa khác để chiến đấu và làm nhiệm vụ.
    Game có cốt truyện nhân văn… và cảm xúc… Bạn sẽ được vào vai một cậu bé Mar. cậu bé là một người lương thiện và trong sáng… là 1 trong những thành viên bé nhỏ của Thợ săn – quỷ. Vì làm việc tốt. Câu dần dần được tổ chức thăng từng cấp bậc… Cậu giúp đỡ làng… và người bạn Terry chống lại quái vật… Nhưng rồi cuối cùng… cậu lại bị cả tổ chức truy lùng để tiêu diệt tận gốc….....? Vì sao lại thế…. Các bạn chơi game sẽ rõ!
    Liệu bạn có thể thay đổi số phận của Mar....?
    Game có combo đẹp mắt. 3 giai đoạn: Nhảy lên cao xoay gậy giống tôn ngộ không. Sau đó hạ xuống đập xuống đất. Từ dưới lòng đất phụt lên những tia lửa (dung nham)
    Game có skill đẹp cốt truyện cực kì hay. Mà bạn không thể bỏ qua. Bám sát cốt truyện bạn sẽ được lạc vào thế giới của Mar. Thế giới của lũ quỷ.
    Game chơi khá khó. Yêu cầu cày kéo cao. Ép đồ tốt. Trâu bò rồi mới làm nhiệm vụ tốt. Còn không thì chơi đi chơi lại 100 lần nhé Sang năm phá đảo 1 thể. Bảo đảm đến nhiệm vụ Khảo nghiệm của tổ chức. Tổ chức đưa bạn vào mê hồn trận. Nếu không trâu bò. Thì sẽ mắc kẹt trong đó vĩnh viễn Cách tốt nhất là thoát game ra chơi lại hoặc ra chỗ lưu gần nhất.
    Hình ảnh trong game:
    Game có một kết thúc mở. Game đầy tính nhân văn và Skill đẹp khỏi chê.
    Game được dịch rất sát nghĩa
    (Ảnh chỉ là vắn tắt)
    S + ST= Sát thương
    T= Phòng thủ
    N + NN= Nhanh nhẹn
    B + BK = Bạo kích
    1 Sức mạnh = 2 sát thuơng + 1 phòng thủ
    1 Sinh lực = 10HP
    1 Trí tuệ = 10MP
    1 Nhanh nhẹn = 0.1 né tranh + 0.1 bạo kích
    Game có kho vật phẩm cực đồ sộ
    Hướng dẫn:
    Cách bug sát thương nè, ra đánh quái lên 1 cấp, cộng vô kái skill màu vàng ở duới cùng góc bên phải, gán vô phím 1, ra hít 1 kái sát thương tăng gấp đôi rồi phải ko? Giờ thì save game lại và thoát hẳn ra. Mở game, chọn “tiếp tục” nhé, vô koi sát thương nào, vẫn giữ nguyên gấp đôi phải ko? Kứ hít -> save -> thoát -> tiếp tục như vậy cho tới khi nào thấy đủ rồi thì thôi.
    Thông tin game:
    Tên game: Ma Thú Viễn Trinh-Thợ Săn Ác Quỷ Giác Tỉnh
    Nhà sản xuất: TOM
    Nhà cung cấp: BlogMobileVn
    Thể loại: ARPG,Luyện Level
    Uploader: Bờm
    Việt hóa: lavita123-Openitvn.net
    Nền: Java/J2ME
    Màn hình: Multiscreen ( Đa màn hình )
    Ngày phát hành: 13/12/2011
    Ngôn ngữ: Tiếng Việt (Việt hóa 99%)
    Dung lượng: 600Kb
    (hướng dẫn sử dụng đính kèm trong file down rùi)
    link down dự phònghttp://www.mediafire.com/?wi3dclk4reb6twh

mình đã mapkey cho 8900 rùi na?các dòng khác vì minh kô có key cụ thể nên kô thể map đc ai có nhu câu map cho máy khác pm m na?

thấy hay thanks cho e cái.chỗ nào chưa đựoc góp ý e na

yahoo [email protected]

16.12 Update phiên bản:
    - Fix lại keycode phím cho 2 dòng BlackBerry <span style="text-decoration: underline">Full Qwerty1/2 Qwerty và định chuyển font chữ cho dòng os4.5 không bị lỗi nhưng tiếc là ko được</span>
    - Game chơi khá hay, đã được tested trên 8830v8100 máy ảo

Guest
    Re: Ma thú viễn trinh VH 99% cho 8900

Bác làm cho BB 88xx 1 bản với. Nữa năm nay dòng os 4.5 thiệt thòi nhiều quá, ACE lên dòng cao nhiều nên os 4.5 gần như kg phát triển thêm gì nữa.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest

Trích dẫn Gửi bởi phamtruongvu
    Bác làm cho BB 88xx 1 bản với. Nữa năm nay dòng os 4.5 thiệt thòi nhiều quá, ACE lên dòng cao nhiều nên os 4.5 gần như kg phát triển thêm gì nữa.

bác ơi em mapkey nhưng mà kô lsao gép phần mềm giả lầp đê lấy mã key lam đc.hic e đang muốn mapkey cho may#nhưng kô bít ma key để máp hẹn bác sớm trong vài hôm tới e sẽ cố gang thử xem ntn na bac hix

Nếu game này chơi được trên 8900 thì có khả năng chơi được trên các dòng BB khác đấy bạn ah. Làm thêm các phiên bản cho các dòng BB khác nha bạn. .
    Thay đổi cỡ màn hình là được (chú ý dòng 1/2 Qwerty keycode hơi khác chút nhé vì là các phím số được thể hiện trước.)

Game này nhìn có vẻ hay nhỉ Làm một bản cho 9700 được không bạn

Guest

Bó tay với game này rồi,di chuyển ko được,vào chơi thì chạy hình loạn xạ hết lên,bác chủ test lại cái

game này có bản tiếng anh cho 88xx bây giờ lại thấy bản việt hóa
    chờ cao thủ vodanh91 map lại cho 88xx thôi

Trích dẫn Gửi bởi rebelliousph
    Bó tay với game này rồi,di chuyển ko được,vào chơi thì chạy hình loạn xạ hết lên,bác chủ test lại cái

bác đọc kỹ lại hướng dẫn na?em tets chuẩn rùi mới dám post mà bác.đêm qua choi hết 1 qua pin rui :-ss

Trích dẫn Gửi bởi phamtruongvu

bac dowm thử về cài xem đuoc ko ban no da man minh ma .key thi no gioig 8900 dó bạn thử xem bạn ơi&lt;br />&lt;br />--- Added at 16/12/2011, 16:15 ---&lt;br />&lt;br />

Trích dẫn Gửi bởi kukienx8
    Game này nhìn có vẻ hay nhỉ Làm một bản cho 9700 được không bạn
    bạn down về cài thử đi.theo cá nhân mình thì chơi đc cho 9700 đó test đi bạn

Mạn phép chủ topic fix lại game cho anh em ở #1 nhé. Có 2 phiên bản dành cho Full Qwerty và 1/2 Qwerty, chúc vui.

--- Added at 16/12/2011, 20:23 ---

Mình vừa test thấy một lỗi lúc đang chơi bị dừng game. Anh em test xong báo lại xem ở đoạn nào nghen. Có lẽ lỗi do chuyển sang font cho BB.

- Đang fix lại. Mọi người đợi chút nhé.

--- Added at 16/12/2011, 22:25 ---

Đã fix xong. ;

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 29-08-2015, 09:33 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  3. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  4. Tuyển tập 31 tác phẩm trinh thám của Alfred Hitchcock - Smith.N Studio!
    Bởi seoshisha trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-10-2012, 10:14 PM
  5. Em nhỡ xóa mất chương trinh mặc định của playbook, mọi người giúp em
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-08-2012, 03:37 PM