Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Druglord Wars 2, một game ấn tượng của Epic Applications, chủ nhân của phần mềm UltimateLock khá nổi tiếng.

Trích dẫn Gửi bởi scorpione
    Game này chính xác là: buôn bán vận chuyển thuốc/hàng cấm/hàng nóng của giới giang hồ từ thành phố này sang thành phố khác. Mua rẻ bán đắt và kèm thêm may mắn. Lâu lâu sẽ có tips cho bạn biết là thành phố nào đang dư/thiếu mặt hàng nào thì nhanh chân vác sang mà kiếm lời (ngay khi nhận được tips thì nên bay sang tphố đó mà bán, để qua vài ngày là sẽ không còn đúng nữa. Còn không, bạn phải ghi nhớ món hàng nào tphố nào bán đắt/rẻ ra sao (giá cả thay đổi theo thời gian). Nếu vốn ít, có thể vay mượn dân giang hồ nhưng lãi suất sẽ cao khi mà danh tiếng của bạn (reputation) chưa có gì. Lãi suất sẽ giảm khi bạn là dân nổi tiếng

Khi có $ trong tay thì nâng cấp item của bản thân để chống trả với các băng nhóm, cảnh sát gặp trên đường di chuyển từ nơi này qua nơi khác. Nếu thắng, bạn sẽ có item/tiền còn thua thì bạn hiểu rồi đấy ngoài ra, còn có lựa chọn là chiến đấu hay bỏ chạy ngay khi gặp kẻ thù. Tiền thì có thể đầu tư két sắt hay là gửi bank để đỡ bị lột mất.

Thời gian di chuyển giữa các tphố là 1-2 ngày. Khi sức khỏe yếu kém thì có sẵn bệnh viện đó, vào trả tiền để được hồi sức.

Sơ sơ như thế đã. Còn lai bạn tự tìm hiểu nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyên bản tiếng Anh
    - Entirely new turn-based fighting system allows you to utilize unique strategies during fights you encounter along your journey
    - A hospital to allow you to recover health, extending your path to greatness
    - Armor to protect you during fights and let you get that last hit in
    - 6 new locations to visit, including international destinations for your worldwide empire
    - Drug values counted towards your high scores to help you top the global high score board, already with over 60,000 scores for you to compete against

--------------

Druglord Wars is an adventure game pitting you against the world of street dealers, crooked cops, and drug cartels in a battle for money and drugs. Starting off in debt, you will build your drug empire by visiting over 10 beautifully rendered cities, and fight attackers out to get you.

A throwback to the TI-83 version, Druglord Wars has been fully updated and modernized with over 150 custom designed graphics for the BlackBerry. See how you compare with players worldwide on the global high score board!

Features:

* Unlimited gameplay mode to see how far you can take your drug empire
    * Global online leaderboard to compare your skills to the world with over 60,000 scores
    * Turn-based fight system allows you to choose your weapon and strategy
    * Hospital to recover health
    * 17 different drugs to buy and sell in 19 beautifully rendered cities
    * 20 different weapons, armor and storage containers to take down enemies, protect yourself, and hold more drugs
    * Over 150 custom designed images
    * Save games and preview progress before resuming
    OS 4.5 OS 4.6+ Storm
    Đợi 5 giây, nhấn SKIP AD để bỏ qua phần quảng cáo
    Thanks dellcorp @ ipmart
    Game quản lý theo PIN, nhưng anh em BBVietnam vẫn có thể dùng free nếu qua box "Hỗ trợ kỹ thuật"

Thanks Bác vnbb
    Lúc trước có cài rồi nhưng hok biết cách chơi nên remove, giờ có Bác nào hướng dẫn cho AE cùng "trải nghiệm" với

Trích dẫn Gửi bởi minhphuonglg
    Thanks Bác vnbb
    Lúc trước có cài rồi nhưng hok biết cách chơi nên remove, giờ có Bác nào hướng dẫn cho AE cùng "trải nghiệm" với
    Game này chính xác là: buôn bán vận chuyển thuốc/hàng cấm/hàng nóng của giới giang hồ từ thành phố này sang thành phố khác. Mua rẻ bán đắt và kèm thêm may mắn. Lâu lâu sẽ có tips cho bạn biết là thành phố nào đang dư/thiếu mặt hàng nào thì nhanh chân vác sang mà kiếm lời (ngay khi nhận được tips thì nên bay sang tphố đó mà bán, để qua vài ngày là sẽ không còn đúng nữa. Còn không, bạn phải ghi nhớ món hàng nào tphố nào bán đắt/rẻ ra sao (giá cả thay đổi theo thời gian). Nếu vốn ít, có thể vay mượn dân giang hồ nhưng lãi suất sẽ cao khi mà danh tiếng của bạn (reputation) chưa có gì. Lãi suất sẽ giảm khi bạn là dân nổi tiếng

Khi có $ trong tay thì nâng cấp item của bản thân để chống trả với các băng nhóm, cảnh sát gặp trên đường di chuyển từ nơi này qua nơi khác. Nếu thắng, bạn sẽ có item/tiền còn thua thì bạn hiểu rồi đấy ngoài ra, còn có lựa chọn là chiến đấu hay bỏ chạy ngay khi gặp kẻ thù. Tiền thì có thể đầu tư két sắt hay là gửi bank để đỡ bị lột mất.

Thời gian di chuyển giữa các tphố là 1-2 ngày. Khi sức khỏe yếu kém thì có sẵn bệnh viện đó, vào trả tiền để được hồi sức.

Sơ sơ như thế đã. Còn lai bạn tự tìm hiểu nhé.

@ scorpione: thanks bác, mượn bài của bác đưa lên bài #1 để anh em dễ đọc nhé

không thấy ghi hỗ trợ 98>.< để mình test thử :|

tks bác vnbb cái này chạy ngon trên 9800 mình đang dùng bản cho storm

Trích dẫn Gửi bởi scorpione
    Game này chính xác là: buôn bán vận chuyển thuốc/hàng cấm/hàng nóng của giới giang hồ từ thành phố này sang thành phố khác...
    Cám ơn bạn! Trước cài vào mà chưa biết chơi, có hướng dẫn của bạn tập chơi thôi.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    cảm ơn các mod, em có game chơi rồi :-bd :-bd

Guest
    Bác cho e link đến topc xin K@y được không

Trích dẫn Gửi bởi chuyenli
    Bác cho e link đến topc xin K@y được không
    Đâu có topic nào là "topc xin K@y" đâu bạn; mà là "HỖ TRỢ KỸ THUẬT"

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Modern World War 3D đã có trên BlackBerry World !!! - Game Made In VietNam
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10