Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Guest
    Mech Strategy - Đại Chiến Robot

Game được mua bởi MrMax - MW
    (2,59$ đấy b-) -) cám ơn bMrMax nhiều

Converted for BlackBerry by Vodanhdt91 - BBVietNam.com
    Thông tin chút nhỉ: :-bd
    - Game thể loại chiến thuật - Màn hình 320x240
    - Ngôn ngữ: English - Dung lượng cài vào BB: 885kb.
    Giới thiệu:

Trò chơi kể về cuộc xâm lăng trái đất của 1 binh đoàn robot,Con người đã cử những chiến binh được trang bị đặc biệt đến để ngăn chặn cuộc chiến này.Những chiến binh đầu tiên đã thất bại! ( .Cuộc chiến sẽ kết thúc ra sao.Điều đó phụ thuộc vào khả năng của bạn. :-bd
    You control your Mech, you are the only hope to win this battle. o:-) Lead your team through the many challenging and fun levels of this game. Get this exciting and engaging strategy game in your mobile. Control your Mech and win this strategy game filled with surprises!
    b-) Có thể sử dụng các kỹ năng đặc biệt > trong trận đánh như, tấn công nhóm,tấn công thông thường,tấn công đặc biệt
    -Nâng cấp trang bị tại nhà máy :-o
    -Mua thêm các lính đánh thuê
    -Mua thêm nàn chơi mới tại Chợ đen b-) :-&
    -Tùy biến lưu game :-bd

Link download:

Đã tested trên 8830v: đồ họa đẹp, gameplay mượt mà, :-bd không giật, âm thanh sôi động. Đúng là có tiền có khác... )

Nguồn game convert:
    Mobileworld.vn

Re: Mech Strategy - Đại Chiến Robot - Chiến thuật/SRPG - PocketGame (Support 83/88/87/85/93)

lại game mới,bạn làm mình nôn nóng tậu lại 88 quá

Re: Mech Strategy - Đại Chiến Robot - Chiến thuật/SRPG - PocketG

Xíu hình này thôi ah bác, cho thêm 500 ảnh nữa đi bác,hjhj

[ Posted by Mobile Device ]

Re: Mech Strategy - Đại Chiến Robot - Chiến thuật/SRPG - PocketGame (Support 83/88/87/85/93)

Trích dẫn Gửi bởi rebelliousph
    lại game mới,bạn làm mình nôn nóng tậu lại 88 quá
    Có lẽ nên thế bạn ah. 8xxx cho phổ thông. :-bd<br /><br />--- Added at 03/10/2011, 23:35 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi maiyeunguoidhkc
    Xíu hình này thôi ah bác, cho thêm 500 ảnh nữa đi bác,hjhj

[ Posted by Mobile Device ] [ Hình ảnh ]
    Đã update thêm ảnh. Ảnh động Gif nhé bạn. Nếu bạn online trên điện thoại thì chỉ xem được 1 hình/1 lần vào load thôi nhé... )

phải chi có những game này cho màn hình 480x320 cả game shadow nữa thì tuyệt, bác vodanh xem thế nào giúp với đc ko,mình chỉ nghiện game chiến thuật thôi, chơi đi chơi lại còn thấy ham, chứ game cày cuốc, chơi 1 lần là thấy chán rồi

Trích dẫn Gửi bởi congnvct
    phải chi có những game này cho màn hình 480x320 cả game shadow nữa thì tuyệt, bác vodanh xem thế nào giúp với đc ko,mình chỉ nghiện game chiến thuật thôi, chơi đi chơi lại còn thấy ham, chứ game cày cuốc, chơi 1 lần là thấy chán rồi
    b-) Xem thế nào ah? Hi. Bạn và mình cùng phải tìm file game nguồn hoặc mấy bản edit game của các pro trên mạng thôi. Hi vọng là những thằng sản xuất game có màn hình phù hợp với BlackBerry hay MultiScreen thì càng tốt. Sau đó là ] convert - mapkey và cầu mong nó không bị lỗi#:-s . Cảm giác cứ như là tỏ tình với bạn gái ấy... > >

game chơi phê thiệt , ban đầu hơi khó điều khiển xíu = hình bé, nhưng chơi đỡ nghiện

Ai hướng dẫn chơi cái khó qá trời đến màn 8 hay 9 địch khỏe như gì ý mà quân ta thì yếu thôi rồi , lại còn ở tình trạng ( thuê đầy đủ qân ) 5 vs 9 , không thể đỡ nổi . Tập trung nâng cấp thì quân số ít .

[ Posted by Mobile Device ]

hic, mình nghĩ là ko nên mua quân ban đầu, mà tập trung cày 2 con đầu cho khỏe, rồi về sau thì mấy quân thêm, nó tăng tiền lên cùng chỉ số, mà lại mất ít tiền để up chỉ số hơn

Guest

em thì toàn chơi bắn xa thôi,mua con gầy với cái xe tăng ý nhưng vẫn không qua dc mấy.bọn nó đông quá.tiền thì nâng điểm dc chút không bõ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Việt Hóa] Naruto Đại Chiến (Support 88xx,87xx,83xx)
    Bởi ngocphale trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-01-2013, 07:21 PM
  2. Metal Soldier (Chiến binh thép) - TeaMobi - v1 & v2 (Support All BB Keyboard)
    Bởi tyanhtran7381 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 11:17 PM
  3. [Việt Hóa] Xâm Chiếm Nhật Bản (Support 88xx,87xx,83xx)
    Bởi dhvietphuong456223 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-08-2012, 07:12 PM
  4. [Việt hóa] Cuộc chiến sinh tử (Support All BB Keyboard)
    Bởi TranHoahcm2545 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 06:23 PM
  5. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-09-2011, 08:58 PM