Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Townsmen 6: Revolution-[Cách Mạng Bùng Nổ]

Mấy hôm nay ko hiểu sao phiên bản 8xxx đc chăm chút ghê hen, mình update 1 game có thể nói là hay, và chơi rất tâm huyết mới thắng đc lên cho các anh em họ nhà tai to mặt bự (Màn hình lớn). Các anh em yêu cầu ko la ó, so sánh với các anh em khác dùng 8xxx vì 8xxx quá phổ thông, hễ có game nào hay cho 9xxx mình up lên ngay tấp lự cho anh em nhe. mọi người yên tâm.
    • Game từ Handy-Games:

• Giới thiệu game:
    Game lấy bối cảnh là cuộc Cách mạng Tư sản Pháp năm 1789. Bạn vào vai một nhà cách mạng với sứ mệnh lật đổ ngai vàng, đem lại một trật tự mới cho nước Pháp và khởi đầu một kỉ nguyên mới tươi sáng hơn. Nhiệm vụ cụ thể của bạn là phát triển vùng đất của riêng mình và chuẩn bị nhân lực cho phong trào cách mạng.

Công việc quen thuộc là xây dựng nhà cửa, khai thác tài nguyên, phát triển kinh tế và mở rộng lãnh thổ. Bạn có thể chỉ định cho người dân làm những công việc khác nhau để quản lý thành phố một cách hiệu quả nhất, tuy nhiên cũng cần chú ý tới những nhu cầu của họ thỏa mãn chúng nếu bạn không muốn công việc bị gián đoạn.

Trong quá trình chơi, game sẽ thử thách bạn bằng các nhiệm vụ từ dễ đến khó. Đặc biệt là bọn vua quan sẽ đem quân tới để đánh chiếm, phá hủy thành phố của bạn hòng dập tắt phong trào cách mạng. Bởi vậy, bạn không còn chọn lựa nào khác là phải tự vũ trang cho mình xây dựng quân đội của mình sớm để chống lại.

Game vẫn phong cách đồ họa với những gam màu tươi tắn, các công trình và nhân vật được dựng hình sinh động, vui nhộn. Bên cạnh đó game có những cải tiến về góc nhìn, những hiệu ứng đặc biệt, thêm vào một minigame, đặc biệt là hệ thống điều khiển mới làm cho cách chơi dễ dàng hơn.

• Ảnh minh họa:

Đồ họa và nội dung game rất hay, có thể nói là một game ko thể thiếu cho BB của bạn
    • Update thêm Townsmen5 cho dòng 87xx, 88xx, 83xx

Re: [Nhập vai-Chiến thuật] Townsmen 6: Revolution - Cách Mạng Bùng Nổ [dành cho OS 4.7+]

Mình đang test Townmen 3 dành cho 8xxx, sẽ cố up lên luôn cho đủ mặt anh em. có mấy game cho 95 và 98 mà không có máy Test, anh em nào có máy thì pm vào hòm mail thanhdie92@gmail.com, mình gửi file để test xem sao! :P

[ Posted by Mobile Device ]

Re: [Nhập vai-Chiến thuật] Townsmen 6: Revolution - Cách Mạng Bùng Nổ [dành cho OS 4.7+]

dựa vào số lần download có thể thấy số người dùng 89-96-97 khá là nhiều ><

Trích dẫn Gửi bởi rebelliousph
    dựa vào số lần download có thể thấy số người dùng 89-96-97 khá là nhiều ><
    tại 9000 game hơi ít do cái chuẩn màn hình hơi "quái" nên ng dùng Bold ít "mò" dzô Box game (Tâm lý chung, ko có game thì dzô làm j?)

Trích dẫn Gửi bởi die92
    Vừa Bonus thêm townsmen 5 cho BB 3204x240 (8xxx)

:-bd :-bd :-bd :-bd

Guest
    [Nhập vai-Chiến thuật] Townsmen 4: Gold (Support 8xxx/9xxx)

b-) Ai bảo thằng AppWorld nó chém ghê quá $4.99. X( Làm em cay. 1 tiếng là thời gian em cần. SUCCESS Đây là hàng convert cho các bác... Các bác thử xem có thua gì hàng chính hãng không!!! > >
    Townsmen 4: Gold

Support 8xxx/9xxxx

Converted for BlackBerry by Vodanhdt91

Trích đoạn giới thiệu của AppWorld luôn: >

> The dark age has cast a spell over you! You find yourself in a small monastery, surrounded by pagan settlements and hostile monastic orders. Besides brewing and baking bread, it’s your daily task to convert as many souls as possible. You deal in sacred writings, say Masses and sometimes convince one or two townsmen by force of arms. This is the only way to recruit enough monks. With their manpower, you will lead the monastery to wealth and prestige. Step by step you acquire the necessary respect of your brothers. You need to economize wisely and deliver the necessary spiritual assistance to the residents of the settlements in order to be a successful leader. Build an empire, fight for every piece of land and protect the believers from the claws of the black monks! Never forget: faith alone can’t move mountains! ><

Ngôn ngữ của game: Multi... (Bao giờ rảnh sẽ Việt hóa cho anh em chơi) o:-)

Này thì $4.99 > > )

:-$ Có vấn đề gì thì các bác cho ý kiến em để em chỉnh lại nhé... chúc vui. >< :-bd

Nguồn game convert:
    Mobiles24.com
    --- Added at 30/09/2011, 12:00 ---

Townsmen 5

Support 8xxx/9xxxx

Converted for BlackBerry by Vodanhdt91

Giới thiệu tí tẹo nhé: (đoạn này copy trên mạng) >

Phiên bản cuối cùng, Townsmen 4 , là tuyệt vời, nhưng Townsmen 5 thậm chí còn tốt hơn .

Vì vậy, những gì mới? Vâng, bây giờ bạn không còn một số nhà lãnh đạo tốt đẹp của các cống hiến của bạn xây dựng các khu định cư thành công. Thay vào đó bạn là một "ông trùm cướp tàn nhẫn", đàn áp người dân của bạn, bắt cóc con rồng phải được cho chảy máu của mình và tích lũy một tài sản lớn.

> Download cho sập web BBVietNam nào: :-bd

o:-) Các bác test rồi bảo em một câu để em chỉnh sửa nhé... :-bd

Nguồn game convert:
    Imserba.com
    Còn bản 6 Revolution nữa, em ăn cơm xong đã... OS 4.5 cũng chiến tốt... Em đã test trên 8830v... Đẹp thôi rồi.

--- Added at 30/09/2011, 12:28 ---
    Townsmen 6: Revolution

:-bd Support 8xxx/9xxx :-bd

Converted by Vodanhdt91

Giới thiệu thì thôi nhé - bác die92 làm rồi... :-bd
    b-) Em lắp hàng luôn đây: >

Có gì thì báo luôn để em test nhé... ^^.
    Nguồn game convert:
    Clubmogames.com

Guest

Nội công quá thâm hậu! ^^

Có khá nhiều bạn hỏi mình cách thức chơi Townsmen, Mình cũng đang khá bận, nên chỉ HD sơ sài thế này:

+Bạn sẽ đc HD chơi qua từng nhiệm vụ nếu chọn hình thức chơi "Missions" ---> Khuyến khích chơi kiểu này!
    +Bạn sẽ chơi trực tiếp Map mà mình thích qua hình thức "Open End-Game" --->Nếu đã biết chơi, chơi kiểu này khá thú vị, bạn có thể tùy chỉnh các thông số trong 1 MAP, và rồi "Action"
    +Khi nào bạn đi cướp (Lật đổ)? Bạn phải xây 2 loại nhà chuyên rèn quân giới (1 loại quân đánh người, 1 loại quân đánh rồng), và nâng cấp chúng lên các cấp lớn hơn để quân "tinh nhuệ" và mạnh hơn, đàn áp mạnh tay hơn,.....
    +Trong game, có các loại nhà chuyên cung cấp Năng Lượng (nhà trung tâm-StoreHouse), chuyên cung cấp Thịt heo (chưa nấu), Gỗ, và nguyên liệu (Farm-giống cái chuồn heo ấy), nhà cung cấp đá và thép để xây thành quách (Mine), nhà cung cấp thịt nướng và beer (Tavren-quán nhậu), 1 cái lò bát quái để luyện rồng =)) (Druid-Luyện Rồng),... (Nhiều quá, các bạn tự tìm hiểu thêm)
    (Trình độ tiếng Anh Toic 350 nên dịch nản luôn!)

Guest
    Re: [Nhập vai-Chiến thuật] Townsmen 6: Revolution - Cách Mạng Bù

Bac HD them chut di.them cai video thi cang tot.hihi

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Bạn ơi game thấy hay đấy. Nhưng bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn xíu nữa được không.
    AV mình quá ẹ nên không biết làm sao chơi được.
    Thank

chỉ thích chơi hàng chính hãng không xài bản java giật giật

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Total Conquest [Update v1.7.0] - Games chiến thuật đỉnh cao cho BB10
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 778
    Bài viết cuối: 22-06-2015, 07:47 PM
  2. Ant Raid [Update v1.0.3] - Chiến binh kiến - Game chiến thuật hay và lạ cho PlayBook
    Bởi alolacongay02 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 09:39 AM
  3. GRave Defense HD [Update v4.0] - Game trí tuệ chiến thuật phòng thủ
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-10-2014, 10:47 AM
  4. Townsmen 6: Revolution - thêm một game nhập vai chiến thuật tuyệt vời cho PlayBook
    Bởi lephuchoang997 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-2013, 08:26 AM
  5. Robo Defense - Lại thêm một game chiến thuật phòng thủ cho PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 27-05-2012, 07:14 PM