Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: game cho bb87xx, 88xx

Guest
    Dạo này topic game vắng vẻ quá mình xin post vài game mình sưu tập ở các diễn đàn lên cho anh em choi
    Crash'n'Burn

Một game đua oto đơn giản cho các game thủ trên bb bạn sẽ tham gia vào các cuộc đua khốc liệt bạn có thể mua xe sơn xe và đổ bóng nào cùng chơi
    Link down: vào đây
    Game tiếp theo: Chắc hẳn bạn đã từng xem qua bộ phim toy story nơi có nhưng đồ chơi biết noi và phiêu lưu thì game toy story xẽ làm bạn hài lòng đó

Trong vai chàng cảnh sát đồ chơi Woody, game thủ sẽ được dịp dấn thân vào một thế giới đồ chơi đầy màu sắc và ngộ nghĩnh. Không giới hạn trong căn gác nhỏ như phần 1 và phần 2, giờ đây Toy Story 3 là cuộc phiêu lưu tới những vùng đất mới để tìm đường về nhà cũng như tìm lại bạn bè thất lạc.

Sự biến tấu của nhà sản xuất đã đưa Toy Story 3 trở thành một tổng hợp nhiều mini-game khác nhau. Đó có thể là màn cưỡi ngựa vượt chướng ngại hệt như những cao bồi miền viễn Tây hay những trận không chiến cùng chàng Buzz Lightyear.

Link down: này thì toyMột game trí tuệ cho anh em thích thể loại hại nãoCAPCOM Onimusha Puzzle Dark Castle(ninja giữ thành)

<span style="">Hơn 5 thế kỷ trước, một vụ đánh cắp báu vật đã dấy lên cuộc chiến samurai để trả thánh vật về cho Onis. Bạn vào vai một chiến bính ưu tú đột nhập vào tòa lâu đài tối để đại diện cho các samurai cho cuộc chiến cuối cùng với cái ác. Bạn lần lượt đẩy vào các căn phòng đầy những cạm bẫy để thu thập đủ phép thuật cần thiết để tổng hợp được thành món báu vật bị đánh cắp.
    </span>Link down: the end

thanks nhé

Anh em vào ủng hộ cái

Các Chủ đề tương tự

1. Game Herocraft Revival 2 (87xx đến 88xx)
    Bởi linhnhi157 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 22-02-2013, 09:00 PM
  2. Box it 2 _ Game trí tuệ _ 88xx
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-10-2011, 12:37 AM
  3. Drakengard - Game Viettel (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-09-2011, 01:56 AM
  4. Đào vàng - Game Việt - MGame (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi xuannayve325 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-09-2011, 01:29 PM
  5. Pakman - Game "4 nút"/Giải trí - Game Việt (Support 83xx/88xx/87xx/81xx)
    Bởi inthelong10 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 17-09-2011, 09:59 AM