Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    THIÊN THẦN SA NGÃ P1
    + Một game luyện level cực đỉnh, đồ họa skill đẹp mắt. Còn có tên gọi khác là Thiên Sứ 6 Cánh.
    + Hệ thống tinh luyện: (ép ngọc, rớt) cố gắng tận dụng đi boss khó đấy.
    + Hệ thống rèn: hơi đòi hỏi, mất khá nhiều thời gian để farm nguyên liệu cho cây kiếm kế, đuổi, nhưng có ích.
    + Tự bơm máu: Bản 1 bạn chỉ chết khi không còn máu dự trữ. Ở bản 2 đã được tự điều chỉnh khi nào tự dùng máu, bạn hoàn toàn có thể chết khi trong người còn 99 bình máu!
    + Level: Bản 2 max 255 level, nhưng khó lên lv hơn bản 1 nhiều.

Hình ảnh
    Link :

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

THIÊN THẦN SA NGÃ P2
    + Sau khi chơi xong phần 1 nếu muốn bạn có thể chơi tiếp phần 2 của game này. Các tính năng và phương pháp mình đã giới thiệu qua bên trên.
    Hình ảnh
    Link :

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Game này tuy có người đã map key rồi nhưng ro link đã bị lỗi Lên bây giờ em mạn phép map lại Key co de
    E: tiến lên
    S: sang trái
    F: sang phải
    X: xUông dưới
    D : tấn công
    Q : chọn trái
    P : chọn phải
    Còn lại thì tự tìm hiều nha
    Lưu ý: Khi vào game sẽ hiện ra lỗi nhưng mặc kệ vẫn vào được đánh bình thường
    Thiên Thần Sa Ngã 3 – Tiếp Nối Kỳ Vọng Của Những Đỉnh CaoThiên thần sa ngã 3 (Hắc Ám Chiến thần 2) (RPG)

Nếu các bạn đã từng chơi qua Hắc Ám Chiến Thần, sẽ hẳn không thể bỏ qua Chư Thần Chiến Kỷ, phần tiếp theo của Hắc Ám Chiến Thần. Vẫn hình ảnh theo phong cách Nhật Hàn, đưa người chơi vào thế giới huyễn hoặc của phép thuật, của đấu tranh giữa chính giữa và các thế lực ngụy thần hắc ám.

Giới Thiệu: Từ xa xưa, khi tạo thành vũ trụ, nguyên lực dư thừa tạo ra. các loại sinh linh truyền thuyết gồm: Long tộc, Thượng cổ Tinh Linh tộc, Nguyên Tố tộc… Các chủng tộc đều có phương pháp tu luyện riêng, hấp thu nguyên lực trở thành cường giả. Các cường giả dần nắm được quy tắc của vũ trụ, đột phá cực hạn trở nên bất tử, có năng lực hủy thiên diệt địa, thậm chí là sáng lập tinh cầu. Dần dần, bọn họ được các tộc tôn xưng là Thần. Nguyên lịch năm 16879, Vị thần mạnh nhất - Lôi thần - chết trận tại Quang Minh Thần giáo tổng bộ. Lôi Tu, con trai Lôi thần vĩ đại, đang cùng Quang Minh Thần giáo chiến đấu, bước trên con đường báo thù, cứu vớt thân nhân của mình cùng Lôi thần nhất tộc. Nếu các bạn đã từng chơi qua Hắc Ám Chiến Thần, sẽ hẳn không thể bỏ qua Chư Thần Chiến Kỷ, phần tiếp theo của Hắc Ám Chiến Thần. Vẫn hình ảnh theo phong cách Nhật Hàn, đưa người chơi vào thế giới huyễn hoặc của phép thuật, của đấu tranh giữa chính giữa và các thế lực ngụy thần hắc ám. Bên cạnh các đặc điểm: Bản đồ rộng, chiêu thức phong phú, hệ thống trang bị khủng, cộng điểm cực kỳ phức tạp, phi hành, khảm bảo thạch, hợp thành và cường hóa trang bị tương tự như Hắc Ám Chiến Thần trong phần này kịch bản của game được bổ sung thêm mâu thuẫn tình cảm bên trong Lôi Tu, nhân vật chính, mâu thẫn giữa các cô gái xung quanh Lôi Tu. Kịch bản của game có nhiều nhánh rẽ, kết cục của game phụ thuộc vào lựa chọn của người chơi trong từng nhánh rẽ này.

Màn hình 320x240 ( xoay)

Key code : T chọn trái

V chon phải

F : tiến lên

S lùi

E sang trái

X sang phải

D: tấn công

+ còn lại tự tìm hiểu nha.
    Thành thật xin lỗi mấy bác game này chỉ được việt hóa rất ít vì em việt hóa thì bị lỗi game !Lên em quyết định để nguyên ! Thnàh thật xin lỗi mấy bác !

Link down:https://www.box.com/s/m526ts82dk6samxm54jy
    mong các bac thứ tội ^^

thiên thần sa ngã 4 : đại chiến dracuna ( ma cà rồng)

Màn hình : 320x240 (hơi chớp màn hình được cái đỡ lag)
    Lưu ý : game vẫn lỗi font , game đã crack nhưng cũng không giám chắc tốt nhất là tắt song
    Giới thiệu game : đồ họa nhìn khủng hơn ( theo mình nghĩ )
    +nối tiếp hệ thống của các phần là hệ thống ép ngọc khủng
    +item thì vô số
    Phiên bản game lân này là cuộc chiến với ma cà rồng
    key code : Q,P chọn trái phải
    E,S,D,F,X di chuyển( còn lại tự tìm hiểu)

Link https://www.box.com/s/jtmfni05u5jnqqdlenhz
    thanks mình 1 cái nào hơn 1000 lượt xem mà có 1 thanks =((

Re: Thiên thần sa ngã

Hỗ trợ màn hình nào bạn ơi?

Game này là bác thớt mod giúp cho 1 bạn yêu cầu trong box YÊU CẦU GAME đây :-bd. Thêm 1 game cày kéo cho a.e. Có điều lỗi font thế kia chắc là chạy trên 320x240 rồi

[ Posted by Mobile Device ]

Hihi game Hỗ trợ màn hình 320x240! Do em chưa có kinh nghiệm trong chuyện font tiếng việt !Đâm gia bị lỗi

Trích dẫn Gửi bởi longmkqn
    Hihi game Hỗ trợ màn hình 320x240! Do em chưa có kinh nghiệm trong chuyện font tiếng việt !Đâm gia bị lỗi

Có topic hướng dẫn convert font cho O.S 4.5 trên diễn đàn rồi đấy bác chủ khi nào có thời gian nghiên cứu thêm rồi convert lại font cho game a.e chơi cho đỡ phải luận chữ

Trích dẫn Gửi bởi mr_cancer2206
    Có topic hướng dẫn convert font cho O.S 4.5 trên diễn đàn rồi đấy bác chủ khi nào có thời gian nghiên cứu thêm rồi convert lại font cho game a.e chơi cho đỡ phải luận chữ
    Em Nghiên cứu rồi nhưng vẫn không hiều 1 số chỗ nhưng không có ai chỉ giáo!Chán

Guest

Trích dẫn Gửi bởi longmkqn
    Em Nghiên cứu rồi nhưng vẫn không hiều 1 số chỗ nhưng không có ai chỉ giáo!Chán

Chơi game mà bị lỗi font rất khó chịu đấy bác ạh! Nhiều khi mình convert game rất nhanh nhưng edit font thì cả tuần :| . Bác tham khảo bài viết của bác @dongvippro96 đi! Rất có ích đấy :-bd ! Cẩn thận những lỗi nhỏ nữa nhé! Chúc bác thành công!

Trích dẫn Gửi bởi guanyuno2
    Chơi game mà bị lỗi font rất khó chịu đấy bác ạh! Nhiều khi mình convert game rất nhanh nhưng edit font thì cả tuần :| . Bác tham khảo bài viết của bác @dongvippro96 đi! Rất có ích đấy :-bd ! Cẩn thận những lỗi nhỏ nữa nhé! Chúc bác thành công!
    Vâng em xẽ cố gắng hết sức để có những game tốt hơn không bị lỗi forn ak?Chắc sẽ mất thời gian đây!

game này lúc trước bạn raica7979 bênh tinhte.vn có map lại rùi cũng fix lại font nhưng vẫn còn 1 vài chỗ chưa fix, game này là của gametowin trung quốc nên muốn fix font game này cực lắm file lời thoại nằm trong file .bin nên phải dùng chines text fillter sửa lại từng dòng một mới không bị lỗi,tốt nhất là nên để nguyên vậy đi fix lại font lâu mà dễ bị lỗi lắm

Guest

Chính cái sửa từng dòng như vậy khíên cho người convert games cứ tưởng mình đang vịêt hóa game vậy. =)) . Nhìu khi cũng lầm!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin game thiên long bát bô 3d
    Bởi 250910aaban trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-12-2015, 03:07 PM
  2. (cần giúp đỡ) cài đạt thiên long bát bộ 3d
    Bởi yentv520 trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 20-08-2015, 09:19 PM
  3. Down on the Farm - Nông trại vui vẻ dành cho thiên thần nhỏ của bạn