Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    mình là con gà về BB hì. nhưng vừa mua 1 cái 7inch cho con gái nhân ngày SN nó mà ko biết sử dụng nhiều , ko biết các pác có cẩm nang nào chỉ sơ qua về cái play book ko chỉ cho mình với

Trích dẫn Gửi bởi phongtung
    mình là con gà về BB hì. nhưng vừa mua 1 cái 7inch cho con gái nhân ngày SN nó mà ko biết sử dụng nhiều , ko biết các pác có cẩm nang nào chỉ sơ qua về cái play book ko chỉ cho mình với
    @phongtung: qua đây tìm hiểu nhé bạn ==> BlackBerry PlayBook (Tablet)

trilliant là number1 nếu không cần treo nick ^^

Trích dẫn Gửi bởi detno29
    mình dùng IMO thấy khá ổn định, hầu như rất ít khi bị disconnect. Còn về ưu điểm thì mình đồng ý với bạn. Mình dùng IMO từ khi còn bên Android. Đã thử qua rất nhiều soft khác nhau như IM+, sh, YM, etc. nhưng vẫn thích cái này nhất. Đó là ý kiến chủ quan của mình...
    9630 của mình dùng IMO cứ để một lúc vào lại thấy dòng chứ "connect to imo.im..." Có lúc connect lại mãi không được đành shutdown nó rồi vào lại mới ổn. Đặc biệt là khi đăng nhập yahoo từ máy tính chắc chắn xuất hiện lỗi này
    Vote cho IM+ 10.3

là số 1 rồi, ko bàn cải nhìu. Ít tốn pin, giao diện kute, ko bị dis, gửi tin nhanh hổg delay, key rẻ thúi có cả túi có đìu ko add nick dc :P

[ Posted by Mobile Device ]

mình đang hài lòng với IM+ pro, key cũng rẻ mà, vote nhiệt cho im+

Vote cho IMO. Với IMO mình có thể chát các loại nick khác nhau mà không cần lập tài khoản IMO, sau khi remove nick đó đi sẽ không để lại dấu vết contacts của các nick mình đã online trên server của IMO nữa. Khoái, cái tiếng báo có tin nhắn như huýt sáo của IMO. Gửi ảnh, file qua chat, hay xem lại tin nhắn đã chat... Và cuối cùng là tham gia và có thể tạo chủ đề tán
    gẫu nếu có nick IMO và dùng IMO version mới của blackbery (ko thấy chức năng này ở android) ... Và nhiều nữa

Trích dẫn Gửi bởi han_phong
    MÌnh thích dùng các ứng dụng cùng BIS ; Tiết kiệm pin, tốc độ nhanh!
    BIS dùng nhìu cũng tốn pin mà bạn. dùng im+ cho khỏe hehe<br /><br />--- Added at 17/06/2012, 15:00 ---<br /><br />anh khánh cho phần mềm Webuzz của em tham gia với hihihi

Trích dẫn Gửi bởi han_phong
    MÌnh thích dùng các ứng dụng cùng BIS ; Tiết kiệm pin, tốc độ nhanh!
    BIS dùng nhìu cũng tốn pin mà bạn. dùng im+ cho khỏe hehe<br /><br />--- Added at 17/06/2012, 15:00 ---<br /><br />anh khánh cho phần mềm Webuzz của em tham gia với hihihi

Cách đây 2 năm thì đúng là Beejive là no.1 nhưng bây h bee vs IM ngang nhau. 2 cái đều có cái hay riêng (bạn nào xài nhiều sẽ hiểu)
    Mình xin đề xuất thêm 1 soft mình nghĩ bây h là ổn nhất, đó là whatsapp, mình là người ít chat chit nhưng từ ngày có whsa mình chat khá nhiều vì bạn bè nó xài nhiều ko chỉ riêng bb mà cả android + ios nữa nên dùng rất thích.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 12:03 AM
  2. IM+ Pro for BlackBerry 10 - Phần mềm Chat hỗ trợ rất nhiều dịch vụ
    Bởi lekhoakd trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-05-2013, 11:21 AM
  3. FaceFlow - Phần mềm Video Chat cho BB10 đã có trên BlackBerry World
    Bởi hdspasuport04 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-03-2013, 06:53 PM