Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Các bạn nói sao chứ mình thấy Bis Mobifone và BBM nhanh mà, mình vừa gởi là bạn mình nhận được liền à.
    BBM tham gia nhóm vui lắm học hỏi được nhiều kinh nghiệm về BB cũng như cuộc sống, uống cafe cùng nhau...
    Lúc đầu mới sử dụng BB mình hỏng có bạn đề BBM buồn ghê luôn, rồi thêm 1, 2, 3... giờ mình dùng được 15 ngày rồi và số bạn BBM của mình gần 150 rồi...
    Còn nếu bạn BBM mà tin nhắn lâu mới đến người nhận có khi do máy của người nhận tắt kết nối hay rớt Bis.
    Mình dùng Bis Mobifone có lúc cũng đôi khi rớt Bis mà, nhưng rất hài lòng vì BBM.

nhanthanhle19@gmail.com
    Pin: 27BD5F04

Trích dẫn Gửi bởi son_91
    Hjx! Mình có BBM mà chẳng biết dùng với ai!

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi kimcuong1711
    Mình cũng vậy! Ở cơ quan mình mọi người đều xài ios va androi thoi! Phải tìm mấy bác trên đây kết bạn để trải nghiệm BBM thôi!

Trích dẫn Gửi bởi arena8686
    vậy lập hội BBM TPHCM đi rồi cho pin nhau khi nào rãnh thì cafe ofline chơi.Pin của tôi là 27eb745e ,tôi ở Q6 TPHCM gần metro BÌnh Phú.

Trích dẫn Gửi bởi h2media
    Thực sự bbm rất là buồn ở VN, mình dùng mà chỉ chat qua lại vài tin với 1-2 thằng bạn, còn lại ở cơ quan và gia đình và đối tác, toàn xài iphone , họ xin mail và imessenger.nên toàn liên lạc qua imessenger là chính. có lẽ bbm nên đc thị trường hóa thì sẽ mong nhân rộng đc

Trích dẫn Gửi bởi lemanh90
    Cái BBM của mình treo để đó. ko dùng gì tới vì mấy thằng bạn chẳng thằng nào sài hết. chán khủng khiếp. mong là BB sẽ phổ biến trong thời gian tới. haizz =((

Trích dẫn Gửi bởi kulu2510
    Mình thì dùng BBM với 1 đứa bạn thân và bạn gái. BBM sướng thiệt nhưng BIS Mobiphone chán lắm. Đặc biệt nhiều lúc buổi tối gửi không đi được. Đợi gần nữa tiếng mới tới . Nói thiệt BBM ở Việt Nam thua SMS ở chỗ không ổn định thôi hix
    Đã là thành viên bbvietnam & có sử dụng BIS mà các bác lười ngó ngàng box BIS quá !
    Trại hè đây, mời các bác vào chơi & tận hưởng cuộc sống mới !!! ><

Trích dẫn Gửi bởi zbolobola
    Tình hình là em yêu sau gần 1 tuần đi nghỉ mát trở về, barcode cũ của Group bị lỗi. Được sự đồng thuận của anh chị em, nên em đã mạn phép tạo một Group với Barcode mới. Cảm phiền anh chị em nào chưa được invite thì tự scan Barcode nhé.

Xin nhanh lòng đặt chỗ trước vì số ghế chỉ có hạn =))

Trích dẫn Gửi bởi dohuyhoang8
    @vnbb

Em thích nhất là khi mình nhắn đi hiển thị các dấu tích V rồi đến ký hiệu D cho đến ký hiệu R

Cấm có ai nói "đâu, đã nhận được đâu" --- trong làm việc nhóm thì chuẩn không phải nghĩ > > >
    Advance OS and LED có tính năng này nè

--- BBM Features ---
    - Read BBM messages without your friends seeing 'R's.

Các pác ko có bạn bbm sao còn ko biết để lại mã pin . Pin mình đây 2851b5c7 thêm bạn thêm vui ! -

Mặc dù BIS ở Việt Nam không được ổn định lắm nhưng mình vẫn đang xài . Ở đây mình chỉ nói lên mặc hạn chế thôi ah, chứ mình vẫn xài đó thôi

Trích dẫn Gửi bởi BurningIce
    Advance OS and LED có tính năng này nè

Mã:
    --- BBM Features ---
    - Read BBM messages without your friends seeing 'R's.
    @BurningIce: chức năng lợi hại thế
    @dohuyhoang8: cảnh giác không vẫn có thể bị lừa đấy nhé ;

Whatsapp vẫn tiện hơn

Guest
    Whatsapp vẫn tiện hơn

Có thể sáng tác một tiểu thuyết truyền kỳ không có đoạn kết trên BBM. Đó là điều thực sự khiến mình thích thú. Tất nhiên, mình không phải một nhà văn nhưng vẫn oánh giá cao cái khả năng phi thường ý của nó )

Guest
    Có thể sáng tác một tiểu thuyết truyền kỳ không có đoạn kết trên BBM. Đó là điều thực sự khiến mình thích thú. Tất nhiên, mình không phải một nhà văn nhưng vẫn oánh giá cao cái khả năng phi thường ý của nó )

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-09-2012, 12:32 AM
  3. Hookt Messenger v1.5.7 - Nhắn tin Free giống Kik Messenger
    Bởi thelu.giang trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-07-2012, 11:11 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-10-2011, 05:07 PM