Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Có lẻ với các gói cước Bis của các nhà mạng hiện tại thì còn ít người mặn mà với Bis, mình dùng viettel (trả sau) và với gói cước BBchat là thấp nhất 65k/1tháng không dùng được mạng xã hội, không push mail, được mỗi BBM, chát thì quá đắt. Với gói Internet mobi 40k/1 tháng có 350MB free đã thỏa mãn hơn rồi. Cho nên đối với mình BBM chẳng có lợi ích gì và đã xóa nó cho nhẹ máy ( đợi các nhà mạng hạ giá cước sẽ cài lại sau); hiện giờ với Whatsapp mình đang dùng, nó thỏa mãn nhu cầu của bản thân mình, giá mà Viber hoàn thiện chức năng gọi nữa là hoàn hảo.

Có lẻ với các gói cước Bis của các nhà mạng hiện tại thì còn ít người mặn mà với Bis, mình dùng viettel (trả sau) và với gói cước BBchat là thấp nhất 65k/1tháng không dùng được mạng xã hội, không push mail, được mỗi BBM, chát thì quá đắt. Với gói Internet mobi 40k/1 tháng có 350MB free đã thỏa mãn hơn rồi. Cho nên đối với mình BBM chẳng có lợi ích gì và đã xóa nó cho nhẹ máy ( đợi các nhà mạng hạ giá cước sẽ cài lại sau); hiện giờ với Whatsapp mình đang dùng, nó thỏa mãn nhu cầu của bản thân mình, giá mà Viber hoàn thiện chức năng gọi nữa là hoàn hảo.

các bác cho em hỏi ngu thế BBM có cài cho os 4.5 được không vậy nếu đc em tìm trên diễn đàn thấy hình như chỉ hỗ trợ os5 trở lên thì phải

các bác cho em hỏi ngu thế BBM có cài cho os 4.5 được không vậy nếu đc em tìm trên diễn đàn thấy hình như chỉ hỗ trợ os5 trở lên thì phải

Trích dẫn Gửi bởi prok22
    @prok22: Có bạn ah, bạn lên AppWorld tải về nhé ==> http://appworld.blackberry.com/webstore/content/3729

Mình dùng cruchsms mà chỉ có 3 người cùng dùng. BBM thì chẳng có ai

[ Posted by Mobile Device ]

Cũng thik dùng đấy nhưng mà đắt quá. Khi nào nó rẻ tàm 30k/1tháng thì dùng tạm hehe

@BIRON: sắp tớI BIS của mobi còn có 40k một tháng thôi bạn ơi

Sắp được trải nghiệm BIS mobi BBU rùi hjhj

Trích dẫn Gửi bởi mrbekei
    Nó giống như 1 mạng xã hội, thế nên quan trọng nhất là phải có đông đảo thành viên, và nhiều bạn bè của mình, vậy nên bác nào có người iu thì rủ ng iu xài BB, rồi rủ bạn bè thân cận nữa, phải khai thác điểm mạnh của BB là BBM thì BB mới phát triển đc
    Hày ... Ngày xưa khi khoản 10 nam về trc , mang đt BB vào tiệm đt nhờ cài dùm nhạc chuông mà chủ tiệm nó cũng chẳng biết củ BB này là j luôn ..còn bi jờ cả xóm có 1, 2 người dùng BB , con lại cứ ham màng hình cảm ung to bự của. TẬP CẬN BÌNH ko ah

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-09-2012, 12:32 AM
  3. Hookt Messenger v1.5.7 - Nhắn tin Free giống Kik Messenger
    Bởi thelu.giang trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-07-2012, 11:11 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-10-2011, 05:07 PM