Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    BBM là một cái tên, một thương hiệu quá nổi tiếng của RIM, có thể coi "BBM một phần tất yếu của BlackBerry" Giờ đây, sức hấp dẫn của BlackBerry không phải là PushMail, mà chính là BBM - BlackBerry Messenger. Nó thực sự là một mạng xã hội cho người dùng BlackBerry với những tính năng như:
    • Nhắn tin: Giao tiếp tức thì, Nhận và gửi tin nhắn trong tích tắc và thấy người cùng trò chuyện với bạn đang gõ phím trả lời.
    • Chia sẻ cùng bạn bè: Trao đổi hình ảnh, video, ghi chú thoại và nhiều hơn nữa - gửi các tập tin có dung lượng lên đến 6MB. Cập nhật những gì bạn đang nghe trên điện thoại thông minh BlackBerry.
    • Mở rộng kết nối: Kết nối nhanh với nhóm bạn, gia đình hoặc đồng nghiệp với tính năng BlackBerry Groups. Thêm bạn bè vào danh sách bằng cách trao đổi mã số PIN hoặc quét mã vạch.
    • Tạo cá tính riêng: Cá nhân hóa BBM với hình đại diện, thông điệp và tạo cá tính riêng cho BBM của bạn.
    • ... và hàng loạt ứng dụng trên BB đã, đang và sẽ được tích hợp với BBM
    Hãy cùng chia sẻ những tính năng mà bạn ưa thích trên BBM cũng như những lợi ích mà nó đem lại cho bạn trong công việc cũng như trong cuộc sống nhé :-bd

Minh rất thích dùng BBM, nhưng mà phần gửi và nhận ảnh, sao nó ko hiển thị giống Whatsapp nhỉ? Nthe nhìn thích hơn ấy

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    @vnbb

Em thích nhất là khi mình nhắn đi hiển thị các dấu tích V rồi đến ký hiệu D cho đến ký hiệu R

Cấm có ai nói "đâu, đã nhận được đâu" --- trong làm việc nhóm thì chuẩn không phải nghĩ > > >

Guest
    Hjx! Mình có BBM mà chẳng biết dùng với ai!

Bạn nữ xinh xinh trong hình kia cũng dùng BBM kìa,chắc đang ... cùng anh nào rồi =)) =>đó là điều mình thích của BBM

Trích dẫn Gửi bởi son_91
    Hjx! Mình có BBM mà chẳng biết dùng với ai!

Mình cũng vậy! Ở cơ quan mình mọi người đều xài ios va androi thoi! Phải tìm mấy bác trên đây kết bạn để trải nghiệm BBM thôi!

Trích dẫn Gửi bởi kimcuong1711
    Mình cũng vậy! Ở cơ quan mình mọi người đều xài ios va androi thoi! Phải tìm mấy bác trên đây kết bạn để trải nghiệm BBM thôi!

thế thì bác cứ viber mà fan với mấy chú ý...còn bbm thì trong group bbvn trên điễn đàn cũng nhìu đấy...bác chịu khó tìm chút sẽ ra ngay đó mà...haha...

Em cũng không có ai để sử dụng BBM ) , nhưng mà em thấy WhatApp tiện hơn nhỉ --> các dòng điện thoại khác cũng có Ứng dụng này nên sẽ dễ chat hơn

Có lẽ các nhà mạng và vendor nên vào các blog và forum nhiều hơn. Vì lượng feedback của người dùng cuối rất hữu dụng. Nhất là với BBM cực kỳ hợp lý nếu có chính sách phù hợp.

Nó giống như 1 mạng xã hội, thế nên quan trọng nhất là phải có đông đảo thành viên, và nhiều bạn bè của mình, vậy nên bác nào có người iu thì rủ ng iu xài BB, rồi rủ bạn bè thân cận nữa, phải khai thác điểm mạnh của BB là BBM thì BB mới phát triển đc

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-09-2012, 12:32 AM
  3. Hookt Messenger v1.5.7 - Nhắn tin Free giống Kik Messenger
    Bởi thelu.giang trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-07-2012, 11:11 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 21-10-2011, 05:07 PM