Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Password keeper

Hi các bbers,
    Tình hình là em dùng BB cũng qua nhiều đời từ 81xx tới 88xx rồi lại về 87xx. Nhưng mới đây em mới yêu và cưới vợ bé Q10. Nói chung với nhu cầu push mail và wifi liên tục 12 tiếng/ngày (em ko dùng 3G) làm việc với email push liên tục và nghe gọi nt thoải mái ( tầm 25-30 cuộc), thỉnh thoảng vào check fb và whatsapp thì sau 2 ngày em mới phải sạc lại ! Quá là yêu thương vợ mới luôn !
    nhưng từ ngày dùng Q10 em mới dùng tới password keeper thần thánh, nói chung là bao nhiêu mk của tk bank, stock và một số mk nhạy cảm khác em ném vào đó. OK, nhưng lúc mình mở lên, nhập pass để vào Password keeper thì nó lại hiện nguyên dòng pass của mình ??? Các bác cho em hỏi là cái này nó thế hay là máy em lỗi ? (mặc dù em dùng bt, đã xóa đi và down từ appword về vẫn thế) và cho em hỏi cách khắc phục ?
    để cả 2 chế độ nó vẫn hiện pass, thế này thì thằng bên cạnh nó dòm hết của em ! :3

Trích dẫn Gửi bởi thaikool
    để cả 2 chế độ nó vẫn hiện pass, thế này thì thằng bên cạnh nó dòm hết của em ! :3
    Của mình cũng thế , thôi thì lúc nào gõ password thì xoay người che đi không cho thằng bên cạnh nó nhìn :P

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Của mình cũng thế , thôi thì lúc nào gõ password thì xoay người che đi không cho thằng bên cạnh nó nhìn :P
    dev vnbb có report được cho Blackberry Inc ko ? Chứ có mỗi cái cổng để khóa thì lại treo chìa khóa bên cạnh thì trộm nó mò vào tận giường khuân đồ cũng không oan ! :3

Trích dẫn Gửi bởi thaikool
    Hi các bbers,
    Tình hình là em dùng BB cũng qua nhiều đời từ 81xx tới 88xx rồi lại về 87xx. Nhưng mới đây em mới yêu và cưới vợ bé Q10. Nói chung với nhu cầu push mail và wifi liên tục 12 tiếng/ngày (em ko dùng 3G) làm việc với email push liên tục và nghe gọi nt thoải mái ( tầm 25-30 cuộc), thỉnh thoảng vào check fb và whatsapp thì sau 2 ngày em mới phải sạc lại ! Quá là yêu thương vợ mới luôn !
    nhưng từ ngày dùng Q10 em mới dùng tới password keeper thần thánh, nói chung là bao nhiêu mk của tk bank, stock và một số mk nhạy cảm khác em ném vào đó. OK, nhưng lúc mình mở lên, nhập pass để vào Password keeper thì nó lại hiện nguyên dòng pass của mình ??? Các bác cho em hỏi là cái này nó thế hay là máy em lỗi ? (mặc dù em dùng bt, đã xóa đi và down từ appword về vẫn thế) và cho em hỏi cách khắc phục ?

chỉ có cách chuyển sang engli type là k hiện nữa

Guest
    đã thử và thành công ! thanks bác ! =))))

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 10:58 AM
  2. Cloud Sync của Password Keeper cho BB10 - bản mới đã fixed lỗi
    Bởi 0977u7y6ty5t54 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-08-2016, 06:19 PM
  3. Password Keeper cho BB10 có thêm tính năng Export/Import
    Bởi meocon_yk_nb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 11-06-2016, 09:05 PM
  4. Hướng dẫn biến Password Keeper thành... phần mềm Viết Nhật Kí hiệu quả ^o^