Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Bạn chạy ẩn nhiều ctr không? Lúc đó máy có tắt đèn màn hình không? Hay để sáng ltục cả đêm. Thử reset lại máy rồi kiểm tra lại coi. Hoặc khi xuất hiện hiện tưộwng đó, trước đó bạn có cài phần mềm hoặc tool nào đó, khiến nó bị ăn pin không?

[ Posted by Mobile Device ]

không anh em chỉ dủng themse động ( m8) nhưng ngày đầu tiên thì không vấn đề gì chĩ ngày thứ 2 mới bỉ thối

Trích dẫn Gửi bởi ungthienhai
    không anh em chỉ dủng themse động ( m8) nhưng ngày đầu tiên thì không vấn đề gì chĩ ngày thứ 2 mới bỉ thối
    Theme động thì tốn pin r bạn

Nhưng như thế thì quá ức chế, từ 76 percent mà sáng hsau hết sạch. Trong khi e sạch full pin lúc 10 sáng đến lúc ngủ thì còn 76...

Có khi là do xung đột phần mềm cũng gây nên hiện tuợng này. Trước em 87 của tớ cũng bị na ná thế. Xog rồi may tớ xóa đi mấy phần mềm mà tớ vừa cài trước khi bị thì hết :-s Bạn xem trước khi bị hiện tương này có cài thêm gì ko. Nếu có thì xóa đi coi hết ko

oke để mình thử, thanks bạn nha.

Nhân tiện mình cũng hỏi các bạn về vấn đề pin.
    Có nên sạc pin qua đêm không ?
    Pin ntn có thể gọi là được (mình dùng 2 ngày đọc báo lướt đd thì hết sạch ).
    Mong các huynh chỉ giáo !

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi tudongonluan3
    Nhân tiện mình cũng hỏi các bạn về vấn đề pin.
    Có nên sạc pin qua đêm không ?
    Pin ntn có thể gọi là được (mình dùng 2 ngày đọc báo lướt đd thì hết sạch ).
    Mong các huynh chỉ giáo !

Sạc pjn qua đêm thì cũng không fải vấn đề nghiêm trọng lắm ,nhưng chắc chắn nó cũng ảnh hưởng đến tuổi thọ của pjn rồi .còn pjn của bạn dùng 2 ngày như vậy ,cũng là ổn rồi bạn àk.

Guest
    mình mỗi ngày mỗi xạc, có khi nữa ngày, ko cnâ cũng xạc, xạc bất cứ khi nào thích, hãy để nó phục vu mình chứ mình ko phục vụ nó, xài thoải mái đi. dòng smartphone pin xac thoải mái

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối