Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13
    Nhân ngày Quốc tế Phụ Nữ 8/3, em có mua 1 phần mềm trên AppWorld, hi vọng mang về chia sẻ cho chị em và toàn thể các bác, như một món quà 8/3 theo cách của BBer !
    Giới thiệu một số thông tin về phần mềm :
    Name: Period Calendar Deluxe - Menstruation and Ovulation Calendar (4.5 *)
    Version: 5.6.0
    Release: February 08, 2012
    Required Device Software: 4.2.1 or higher

Link trên AppWorld đây ah : http://appworld.blackberry.com/webstore ... 0/?lang=en
    Period Calendar Deluxe được thiết kế cho các bạn nữ có kế hoạch thụ mang thai, tránh thai, hoặc muốn để theo dõi chu kỳ hàng tháng.

Nếu bạn đang có kế hoạch làm mẹ, Period Calendar Deluxe sẽ hiển thị cho bạn ngày có thể có cơ hội cao để thụ thai một em bé (trai hoặc con gái). Period Calendar Deluxe cũng cung cấp cho bạn với các chi tiết của ngày sinh và cung hoàng đạo của em bé. Dự đoán trước tính cách, số mệnh của em bé sắp sinh o:-)

Period Calendar Deluxe giúp bạn theo dõi chu kỳ hàng tháng . Bạn có thể đánh dấu bất kỳ ngày nào trên lịch là ngày bắt đầu hoặc ngày kết thúc của thời kỳ này cũng như mức độ , cường độ co cứng, cường độ căng ngực, mức độ đau đầu, đau cơ quan cấp, có quan hệ tình dục, thuốc, cơ bản nhiệt độ cơ thể và tâm trạng hàng ngày. Ngoài ra, bạn có thể thêm ghi chú để giữ thông tin quan trọng của bạn cho bất kỳ ngày nào bạn muốn.

Các tính năng:
    * Hiển thị đồ họa lịch xem ngày thụ thai và kinh nguyệt.
    * Chỉnh sửa và thêm các ghi chú hay bất kỳ loại thông tin cho mỗi ngày. Bạn cũng có thể sử dụng nó như là nhật ký điện thoại di động của bạn.
    * Bạn cũng có thể tự điều chỉnh hoặc thay đổi thông tin của chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng của bạn để tăng độ chính xác của dự đoán vào ngày giai đoạn tiếp theo của bạn.
    * Dự đoán vào cậu bé hay cô gái có thể thụ thai ngày.
    * Lịch với các ngày thụ thai có thể hoặc với các ngày để tránh thai.
    * Các chi tiết của ngày sinh của em bé của bạn và cung hoàng đạo /.
    * Theo dõi qua thời kỳ kinh nguyệt của bạn và tự động tính toán chiều dài giữa hai giai đoạn.
    * Thống kê cung cấp cho bạn các thông tin trung bình, khoảng thời gian ngắn nhất và dài nhất.
    * BBT Chart: hàng tuần và hàng tháng đồ họa biểu đồ cho thấy cơ bản dữ liệu nhiệt độ cơ thể của bạn.
    * BBT Chart Snapshot: lưu bảng xếp hạng hàng tuần hoặc hàng tháng như JPEG tập tin vào bộ nhớ điện thoại hoặc thẻ nhớ SD và gửi nó qua email.
    * Xuất dữ liệu là tập tin CSV vào thẻ nhớ SD hoặc email.
    * Đăng nhập với mật khẩu để bảo vệ thông tin cá nhân của bạn.
    * 12 hình ảnh nền.
    * Dữ liệu sao lưu và phục hồi - cho phép bạn sao lưu dữ liệu vào thẻ nhớ SD và khôi phục lại nó vào ứng dụng.

Em có dùng Simulator trích được file cod của pm cho 2 OS 4.5 và 5.0, đính kèm bên dưới, thông tin License pin em có trong file kèm theo. PM này cũng có cách kích hoạt rất lạ (như CrunchSmS các bản 3.3x sau này vậy, chỉ trên máy thật mới thành công còn Simulator toàn Invalid code )
    Sau khi cài đặt phần mềm yêu cầu phải có License mới kích hoạt được :| Em đã thử Winhex nhưng ko thành công ( , Hi vọng là nó ko phải active online. Rất mong các bác sĩ bbvietnam chẩn bệnh để tìm thuốc chữa trị cho mọi người ><

@thanhvien89 Bạn chia sẻ thêm về tính năng cũng như hướng dẫn sử dụng để mọi người biết xem có đáng dùng hay không chứ nhỉ?!

[ Posted by Mobile Device ]

Phần mềm này chỉ tính đến ngày có tiếp theo của phụ nữ có nghĩa là mình nhập ngày có của tháng này nó se tính tháng sau sẽ có vào ngày mấy, chứ ko phải tính ngày sẽ có khả năng có baby cao nhất. Đã dùng và gỡ ra rồi.

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Phần mềm này chỉ tính đến ngày có tiếp theo của phụ nữ có nghĩa là mình nhập ngày có của tháng này nó se tính tháng sau sẽ có vào ngày mấy, chứ ko phải tính ngày sẽ có khả năng có baby cao nhất. Đã dùng và gỡ ra rồi.

thật chứ bác
    có cần phải làm phần mềm vậy ko ) =))

Trích dẫn Gửi bởi SLHpD8X
    @thanhvien89 Bạn chia sẻ thêm về tính năng cũng như hướng dẫn sử dụng để mọi người biết xem có đáng dùng hay không chứ nhỉ?!
    Đã bổ sung thêm tại bài #1

Trích dẫn Gửi bởi petertinh

Trong Suggestion Mode bác chọn "I wanna Be a Mom" nó sẽ hiện ngày những ngày có khả năng sinh baby, khả năng cao là trai hay gái...
    Hình như bác sĩ nhà mình bào chế thuốc được rồi phải ko nhỉ ? :x

Hình như giống pm mình đã post. Đang xem trên BlackBerry nên không được kỹ

Trích dẫn Gửi bởi galaxyxxz
    Hình như giống pm mình đã post. Đang xem trên BlackBerry nên không được kỹ

Của chú đây => [OS6.0] Period Calendar Pro - Lịch dành cho chị em phụ nữ
    2 phần mềm của 2 hãng khác nhau (và khác nhau chữ Pro & Delux)

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Của chú đây => [OS6.0] Period Calendar Pro - Lịch dành cho chị em phụ nữ
    2 phần mềm của 2 hãng khác nhau (và khác nhau chữ Pro & Delux)

có thuốc ko bác, để em cài cho vợ em,
    cái này anh em xài cũng đc mà, để tính ngày nào gấu dễ nổi đóa để mà còn né hehe =)) rất chi là tinh tế nhé ;

cái Period pro của bác galaxy cứ đơ đơ kiểu gì và chỉ cho os 6 thôi

Món quà ý nghĩa cho chị em. Cũng rất ý nghĩa cho các bác và đặc biệt ý nghĩa cho chính sách kế hoạch hoá gia đình của Đảng )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [hỏi] cách cài đặt báo ngày sn trên calendar (link giữa contact & calendar)?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-09-2013, 01:28 AM
  2. [Hỏi] Cách đồng bộ Calendar của bold 9700 sang Calendar của Playbook
    Bởi asus18011991 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-2012, 11:33 AM
  3. Sync Google calendar với BB Calendar qua BIS
    Bởi inthelong1 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-06-2012, 06:42 PM
  4. Hỏi về Calendar
    Bởi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 11-01-2012, 12:18 PM
  5. [OS6.0] Period Calendar Pro - Lịch dành cho chị em phụ nữ
    Bởi worldbigbiggbQ trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry