Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Sau 2 tháng phát hành

BBM cho người dùng

iPhone và

Android, hôm nay BlackBerry đã chính thức công bố đã có hơn 40 triệu người dùng đăng ký sử dụng BBM trên iPhone và Android.

Hơn 40 triệu người dùng

iOS / Android đăng ký mới trong vòng 60 ngày vừa qua, hơn một chục nhà sản xuất điện thoại Android cài đặt trước BBM trên thiết bị của họ, gần đây nhất của LG; hơn 250.000 kênh BBM được tạo ra bởi người dùng toàn cầu kể từ khi ra mắt BBM Channels trên BlackBerry, bao gồm cả các thương hiệu lớn như Coke Indonesia và USA Today; BBM là dịch vụ nhắn tin điện thoại di động an toàn nhất để sử dụng trong các doanh nghiệp.
    40 triệu người dùng trong vòng 60 ngày, một con số thực sự lớn, và sắp tới BlackBerry cũng sẽ đem đến cho người dùng iPhone và Android các tính năng của BBM như Voice call, BBM Channels, chia sẻ vị trí ... sẽ giúp số người sử dụng BBM trên 2 nền tảng này tăng trưởng mạnh mẽ hơn nữa.

Hóng mát chờ đón

Guest
    Ấn tượng nhỉ

Có Voice thì chắc sẽ vọt lên trên 100 triệu người dùng ngay!:-bd

Mong BlackBerry tập trung vào chất lượng mai mốt gặp ng lạ thì ko hỏi sdt nữa mà sẽ là quét barcode :v

thực sự thì dùng bbm rất thích nhưng người dùng ios và android ở nước mình đa số không biết đến nó vì đúng là ở VN không có quảng cáo nào về BBM, chỉ có anh em đam mê công nghệ mới để ý đến mà thôi, mà số đó thì chỉ chiếm rất nhỏ số lượng người dùng smphone.

BBM for android đang bị lỗi gì mà không invite dc pin bbm, cũng không nhận dc thông tin invite từ bbm của bb sang nữa, cứ báo là bị từ chối. Trong khi không chặn pin của bất cứ ai?hay ai chặn pin mình, có ai gặp lỗi trên không?bó chiếu rồi...không xử dc lỗi này, ức chế wá

Trích dẫn Gửi bởi hpkhuong
    BBM for android đang bị lỗi gì mà không invite dc pin bbm, cũng không nhận dc thông tin invite từ bbm của bb sang nữa, cứ báo là bị từ chối. Trong khi không chặn pin của bất cứ ai?hay ai chặn pin mình, có ai gặp lỗi trên không?bó chiếu rồi...không xử dc lỗi này, ức chế wá
    Mình vẫn invite bình thường mà, nhưng hay dùng scan barcode

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Mình vẫn invite bình thường mà, nhưng hay dùng scan barcode
    Hi a vnbb,

Mình thử đủ cách rồi: invite = pin, scan barcode nhưng vẫn không dc. Từ bbm trên blackberry thử invite pin của máy android thì bên máy bb cứ báo là đang pending, bên máy android không nhận dc lời mời. Ngược lại thử invite mã pin của bbm trên bb từ máy android thì bên máy bb vẫn nhận dc yêu cầu, chọn accept luôn rồi. Nhưng bên máy android thì không có phản hồi. Thử invite nhiều mã pin khác nhau trên máy android vẫn không dc. Vào kiểm tra lời mời option "gửi đi" trên android thì thấy nó toàn báo "thư mời bị từ chối" (invite =pin,or scan bacode xog, vào kiểm tra liền là thấy báo bị từ chối liền - chưa đợi bên dc mời có accept hay từ chối j nữa), bên option "nhận" thì không bao jờ nhận dc thư mời. => không hiểu lỗi j nữa,...

Thời điểm này ai dùng android là bó tay ko invite được bbm. E bị cả nửa tháng nay rồi. Những contact mà invite ngay từ khi mới ra mẳt thì hiện vẫn chat đc. Chắc phải chờ BB sửa lỗi thôi.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-11-2015, 12:24 PM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 20-06-2014, 04:12 PM
  3. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 24-10-2013, 04:46 PM
  4. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 23-10-2013, 10:01 PM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM