Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60
    Update ngày 22-2-2011

Watch fullscreen videos and listen to live music on BlackBerry!

A perfect music and video player for BlackBerry. Relax on the beach and shuffle songs from your playlist or play your favorite videos and music on the go. Add all your MP3 songs to Mobiola xPlayer and party it up! Supports every popular audio and video format: mp3, m4a, avi, mp4, 3gp, wma, amr, mid, wav, aac, WMV. Create, Edit, Sort, Shuffle your own playlists. Search through all your multimedia files. Works via all types of connection - BIS, BES, Wi-Fi and direct TCP.
    Live radio stations

Explore 100+ predefined radio stations of all genres: Classical, Jazz, Rock, Hiphop & RNB, world, pop.
    Listen to podcasts

Listen to podcasts on BlackBerry to stay tuned for the latest business, sport, music, showbiz, and entertainment events from live news and add your own podcasts as well! Subscription for new podcasts is available via RIM Push new feature.
    Now with a new user interface and themes!

Enjoy your music and video on BlackBerry with the new sleek design of xPlayer.
    New! BlackBerry Inbox integration, push notifications, and background mode
    Điều khác biệt là bản này có tên là Pro. Ngoài ra còn có 1 bản lite free cho anh em không có key nhưng cũng giống IM+ Lite là nó sẽ có adv

File đính kèm gồm cả 2 bản và cho các OS nhé ! kể cả OS 6.0

Free:
    Pro:

ui zời, đang định về viết bài này =] bồ này nhanh quá

phần mềm này em thấy không tiện bằng media mặc định nhỉ?
    Được cái nghe radio...

Guest
    Bản 1.9.2 có key rồi thì cài bản pro vào mình có key không bác ?

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi bitcafe
    Bản 1.9.2 có key rồi thì cài bản pro vào mình có key không bác ?

không ! update lên thoải mái nhé !<br /><br />Added at --- 24/02/2011, 01:15 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi taquochuy_tb
    phần mềm này em thấy không tiện bằng media mặc định nhỉ?
    Được cái nghe radio...
    Nó hơn là cái quản lý playlist hay hơn cái media mặc định. Chứ chức năng radio mấy người ở VN dùng, tốn dung lượng !

Guest
    có soft nào nghe được các đài radio Việt Nam AM/FM không bạn ?, vd: đài FM 99.9, 104.5, đài Bình Dương,...

Trích dẫn Gửi bởi glory3010
    có soft nào nghe được các đài radio Việt Nam AM/FM không bạn ?, vd: đài FM 99.9, 104.5, đài Bình Dương,...
    Mình không dùng soft nghe radio nên ko biết. Hình như là không thì phải. mag nếu có thì chắc tốn dung lượng GPRS lắm

Trích dẫn Gửi bởi glory3010
    Việc nghe được hay không thì không phải chỉ do Soft mà là do các đài kia nó có cho nghe hay không thôi
    xPlayer hay BerryTune đều cho phép Add thêm các Radio Station vào, nhưng mấy đài của Việt Nam không hỗ trợ nên không add vào được.

Guest
    Chào các bác. Mình có ý kiến khi upload file đính kèm lên forum:
    1. Nén thành file ZIP (có file JAD) thay vì file RAR vì nhiều ACE có thể dùng BlackBerry duyệt web có thể thuận tiện cho việc giải nén và cài đặc trực tiếp trên BlackBerry. Còn file RAR có thể giải nén bị lỗi.
    2. Nếu bác nào có Lite OTA thì càng tốt cho việc ACE ngại mở máy tinh và chạy BDM setup app.
    Note: mình thấy thích xPlayer 2.0 nhưng dùng BlackBerry duyet web thì không làm ăn được ji với file RAR --- buồn hic hic.

Tks bác! Up thử lên xem nào :x

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mobiola Web Camera
    Bởi trong diễn đàn Hỗ trợ người dùng Windows
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-05-2013, 04:00 PM
  2. Mobiola Xplayer 1.8 FULL
    Bởi tui2831yuas trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-04-2013, 02:47 PM