Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Theo yêu cầu của @wetfoot thì mình sẽ viết bài so sánh giữa Supper Baby Go và Baby Go 1.1.18 của wetfoot
    Trong khi mình viết bài này mới phát hiện ra cái supper babygo của mình nó chưa full hay là version cũ mà thiếu những yếu tố cần so sánh dưới đây.

Các chức năng chính của nó giống với Baby Go v1.1.18 - Phần mềm dành cho trẻ con rất hay

Chỉ khác (hơn) một số tính năng sau:
    • nếu là supper babygo các bạn sẽ tải đc nhiều activity. như Alphabet zoo ( toàn hình con thú) hoặc các con số vui vẻ ( fun numbers) - cái này cu nhà mình rất thích
    • Trong bản Supper Baby Go đáng ra sẽ có chức năng sau nhưng mình chưa tìm ra ko biết có phải tại mình chưa nhập key nhưng ở babygo 1.1.18 của vnbb đưa lên thì nó có chức năng customize các thành phần trong activity ví dụ như sau:
      - 1 hình con vật nó đọc tiếng anh ví dụ A - tức là Angel thì bạn có thể sửa lại hiển thị là Thiên thần và ghi âm luôn lời bạn vào là "Thiên thần". như vậy con bạn sẽ học tốt tiếng việt (tuy nhiên nó bảo mình ko lưu đc cái í vì chỉ Supper Baby Go mới lưu và sửa đc. Tuy nhiên ko biết wetfoot có bản full đã thử chức năng đó chưa)
      Phải có thêm cái Activity như thế này
      Sẽ có chức năng thu âm như thế này
      Và quản lý các Activity trong thẻ nhớ như thế này

Bài so sánh ngắn thôi nhưng hi vọng các bạn đọc và thấy thích Supper Baby Go . các con các cháu rất thích nhé mà lại an toàn cho điện thoại anh em mình.

Thanks all VIP member =))

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Em tìm đc phiên bản supper của babygo nhưng cần activate các bác ạ. đc dùng có 7 ngày thôi. các bác nghiên cứu xem cho anh em bbvietnam dùng free ko nhé

Re: supper baby go

Sao lại ko nhỉ?

@ vietdh : bạn viết 1 bài so sánh giữa Super Baby GoBaby Go v1.1.18 , wetfoot sẽ tặng key Super Baby Go cho bạn

App này không chạy trên OS 4.5 được!

Thêm vài hình Alphabet Zoo cho ghiền nè :

___

___

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Sao lại ko nhỉ?

@ vietdh : bạn viết 1 bài so sánh giữa Super Baby GoBaby Go v1.1.18 , wetfoot sẽ tặng key Super Baby Go cho bạn
    Đã viết phần so sánh ở #1 chủ đề khác cho anh em dễ theo dõi.

Re: So sánh giữa Supper Babygo và Babygo

Chắc chắn vietdh sẽ có thêm những nhận xét & minh hoạ hay hơn để chúng ta có cảm nhận sự khác biệt giữa Super Baby Go và Baby Go :-bd

Guest

Trích dẫn Gửi bởi wetfoot
    Chắc chắn vietdh sẽ có thêm những nhận xét & minh hoạ hay hơn để chúng ta có cảm nhận sự khác biệt giữa Super Baby Go và Baby Go :-bd
    Khổ 1 điều wetfoot ạ là mình remove cái bản Babygo rồi, mình chỉ để lại SupperBaybyGo nên ko tìm thấy chức năng như mình nói. Ko hiểu có key nó có hiển thị lên ko. hay là phải bản 1.1.18 mới có. Mình nghĩ là phải bản 1.1.18 mới có . anh em nào có tiền trên appworld thì cho anh em bbvietnam xin 4$ đê.&lt;br />&lt;br />--- Added at 15/03/2011, 09:21 ---&lt;br />&lt;br />Ai có Appworld và chạy đc thì giúp anh em như sau:
    * IMPORTANT: If you&#039;ve already purchased Super Baby GO and are upgrading to the latest version, please open the menu and select Log In from App World before trying to download.

Sau khi dowload upgrade xong thì dùng vnbbuntility lấy file cod ra rồi chia sẻ nhé

Guest

Và đây là link down bản 1.1.18 supper babygo. Nhà mình đang mất điện nên ko download đc, ai down giúp OTA rồi up lên cho a em nhe

Bọn này support ngon phết
    "
    Your request (#6007) has been updated.
    You can also add a comment by replying to this email.

Zeebu Support, Mar-15 08:57 (EDT):
    Hi,
    Sorry, we&#039;ve seen a number of problems with people upgrading through App World andare looking into the issue. You can download directly from Zeebu by going to the following link with your BlackBerry Browser:

http://www.zeebu.com/download/cods/sbgo ... babygo.jad

If you currently have 1.0.10 installed, your licensing infoshould automatically transfer over.
    Regards,
    Anthony

[ Posted by Mobile Device ]

Guest

Và đây là link down bản 1.1.18 supper babygo. Nhà mình đang mất điện nên ko download đc, ai down giúp OTA rồi up lên cho a em nhe

Bọn này support ngon phết
    "
    Your request (#6007) has been updated.
    You can also add a comment by replying to this email.

Zeebu Support, Mar-15 08:57 (EDT):
    Hi,
    Sorry, we&#039;ve seen a number of problems with people upgrading through App World andare looking into the issue. You can download directly from Zeebu by going to the following link with your BlackBerry Browser:

http://www.zeebu.com/download/cods/sbgo ... babygo.jad

If you currently have 1.0.10 installed, your licensing infoshould automatically transfer over.
    Regards,
    Anthony

[ Posted by Mobile Device ]

Guest

@ vietdh : xoay xở giỏi quá ta =D> =D>

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 08-02-2014, 06:11 PM
  2. Hybrid chuẩn cho anh em bold 9k supper pin trâu
    Bởi lantran221 trong diễn đàn Bản lai - Hybrid