Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    [align=justify]Chắc có thể nhiều bạn đã biết qua rất nhiều ứng dụng quản lí Task, mỗi ứng dụng đều có một cái hay riêng, cách quản lí riêng. Hôm nay mình xin giới thiệu một phương pháp mới cho việc quản lí các task. Hãy thử đọc thêm về Taskee for Producteev để hiểu rõ hơn nhé !

Mình xin giới thiệu về Producteev trước. Đây là một trang web hay đúng hơn ta nên gọi là một đám mây dữ liệu, quản lí dữ liệu online và phần mềm Taskee for Producteev cập nhật dữ liệu lên đám mây này ! Và thế thì Producteev có gì và làm được gì ?
    • Giúp bạn quản lí các Task với mức độ quan trọng, thời gian hoàn thành .... như bao Task khác !
    • Đồng bộ với tài khoản trên Producteev
    • Hỗ trợ nhiều loại máy : iPhone, Android, BlackBerry, Windows, Mac có từng ứng dụng hỗ trợ riêng !
    • Quản lí thông minh, thường dành cho những người quản lí công việc của nhân viên mình !
    • Có thể thêm nhiều tài khoản để nhận Task riêng (bạn sẽ hiểu hơn bên dưới)
    • Có hệ thống hỗ trợ tốt :<ul>
      <li>Giao diện : Đẹp, đơn giản dễ dùng !
    • Từ lúc tạo 1 Task, hoàn thành và xóa đều được lưu lại chứ không hề mất !
    • Với hệ thống chuyên nghiệp và đầy đủ tính năng, bạn có thể dùng làm nhật kí, tải file (hình ảnh) kèm chú thích cho mỗi nhiệm vụ của mình !
    </li>
    </ul>
    Dùng cho ai, dùng như thế nào, dùng để làm gì, hỗ trợ tốt hơn các ứng dụng task khác ở điểm nào ?
    Bạn hãy đặt mình vào một người quản lí, cần sắp xếp các nhiệm vụ cho nhân viên của mình, và các nhân viên cần có nhiều công việc cần hoàn thành cần báo cáo lại cho mình. Các công đoạn cần chuẩn bị chi tiết tới từng chi tiết và bạn cần có một kết quả chính xác để báo cáo lên cấp trên ! Phần mềm Taskee for Producteev sẽ giải quyết điều này !
    Việc giao nhiệm vụ cho cấp dưới và quản lí chúng với các mức độ quan trọng, thời hạn, hoặc các hoạt động theo nhóm. Nhìn sơ đồ sau các bạn sẽ dễ dàng hiểu rõ hơn :[/align]

Tất cả được đồng bộ online và cập nhật rất nhanh !
    Cùng với việc hoạt động online nên mỗi chúng ta nên tạo cho mình một tài khoản, bước này có thể hoàn thành ngay trên BlackBerry.

Người dùng có thể thêm các tài khoản con (Nhân sự) vào tài khoản để thêm các nhiệm vụ cần giao !

Nhược điểm : Có thể đọc, viết tiếng Việt và cập nhật lên Web, nhưng từ Web cập nhật về máy Tiếng Việt hơi kém !
    Thông số : Hỗ trợ OS 4.6+

Kết luận : Phần mềm rất hữu ích cho các nhóm hoặc tổ chức chuyên nghiệp làm việc từ xa thì rất tuyệt vời. Đồng bộ với nhiều loại thiết bị giúp giải pháp này cũng khá tối ưu !

Ngay trên tựa đề các bạn có thể dùng các kí tự như @, #, * như twitter để ghi chú Gắn tên, chọn label hay chọn loại sao (*5= 5 sao) khi hiển thị trên dữ liệu của producteev.com

DOWNLOAD :

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Một số phần mềm liên quan đến quản lí Task khác :
    • Task Manager and Process Viewer - Quản lý tất cả các tiến trình hệ thống chuyên nghiệp [OS4.5+]
    • Task Todo v2.0 - Trải nghiệm sắp xếp công việc dạng băng truyền trên BlackBerry
    • Better Tasks - Better Lists : Quản lý công việc tốt hơn trên BlackBerry
    • NextAction Pro - GTD tuyệt vời (v3.2) (OS 4.2++)
    • Glance Tasks - Phần mềm Quản lý công việc trên cả tuyệt vời cho BlackBerry

View more random threads:

Câu hỏi ngoài lề 1 tý, screenshot bác chụp trên máy àh
    Cho tớ hỏi đây là font j thế

[ Posted by Mobile Device ]

@MrCent Mình chụp bằng phần mềm BBshooter á, còn font thì giờ mình đổi tên cũng k nhớ nữa rồi :"(

Èo thế àh, tiếc thế, trông cái font có vẻ chuẩn tiếng Việt phết, tớ đang tính kiếm thay mấy font kiểu thế cho thay đổi không khí

[ Posted by Mobile Device ] &lt;br />&lt;br />--- Added at 01/03/2013, 12:57 ---&lt;br />&lt;br />Èo thế àh, tiếc thế, trông cái font có vẻ chuẩn tiếng Việt phết, tớ đang tính kiếm thay mấy font kiểu thế cho thay đổi không khí

@MrCent font này mình đặt tên là (18).FONT bạn cài vào máy nhé ! Font đọc TV rất chuẩn ^^

Trích dẫn Gửi bởi tndoubleh
    @MrCent font này mình đặt tên là (18).FONT bạn cài vào máy nhé ! Font đọc TV rất chuẩn ^^
    Cái này dùng cho 2 vợ chồng dc đấy nhỉ
    (font này cài vào máy kiểu gì thế @tndoubleh ? )

@Thaihale anh dùng Rock File manager hiện file ẩn lên rồi copy font này vào store>appdata>rim>fonts
    Phù hợp với bold 9000 nhé !
    Hoặc đọc chi tiết nè anh ới

He, thx bác nhóe
    Bác còn cái font hỗ trợ tiếng Việt nào nữa ko share luôn cho mọi ng` với

Guest
    @MrCent cũng có ít, bữa nào mình tải lên sẽ nhắc bạn download nha :">

Guest
    Okie, thx bác
    Bây h để thử test cái soft Task này cái đã )

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Một cách giải quyết vấn đề pin yếu cho Z10
    Bởi rozbadao trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-04-2016, 06:10 PM
  2. Giải quyết vấn đề 75% khi khởi động bị đứng ở OS7.0 và OS7.1
    Bởi levantai060589 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-03-2015, 06:21 PM
  3. các bạn giải quyết hộ em vụ này cái
    Bởi hidemoto trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-12-2013, 10:35 AM
  4. [Thủ thuật] In tài liệu trực tiếp trên Z10 - Một giải pháp Cloud Print đơn giản và hiệu quả
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 21-05-2013, 06:38 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-04-2012, 03:27 PM