Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Guest
    Tác giả: Việt Hợp.

Được biết đến như một dòng điện thoại thông minh tốt nhất hiện nay, BlackBerry có những tính năng rất hữu ích trong công việc và cuộc sống. Mặc dù đã có nhiều ứng dụng giải trí, thư giãn xong người dùng cho tới nay vẫn chưa thể nghe được Radio những kênh từ Việt Nam... Nhưng từ hôm nay, DDRadio phiên bản thử nghiệm được phát triển bởi Dâu Đen sẽ giúp bạn thỏa mãn. Còn chờ gì nữa?! Hãy nhanh chóng cập nhật và trải nghiệm.

Hiện tại, DDRadio đang phát sóng thử nghiệm Đài Tiếng Nói Nhân Dân Tp.HCM với các kênh FM 99.9 MHZ và AM 610KHZ:
    +Các bạn có thể theo dõi dung lượng Kb sử dụng trên thanh Buffered.
    +DDRadio hỗ trợ sử dụng cả GPRS và WIFI cho các dòng BlackBerry 4.5 trở lên.
    +Sẽ tuyệt hơn nếu các bạn tận hưởng DDradio với tai nghe.
    *Lưu ý: Khuyến khích sử dụng Wifi.
    Các bạn có thể sử dụng các tùy chọn Pause, Resume. Khi muốn thoát chương trình, nhấn Menu > Exit

Sau đây là một số hình ảnh minh họa DDRadio:

Hãy nhanh chóng cập nhật và trải nghiệm. Thông tin chi tiết và download tại đây. ***********[blink]Ấn SKIP AD để DOWNLOAD[/blink]

Guest
    Cám ơn! Hy vọng Tác giả phát triển thêm nhiều đài khác của VN

chưa có đài HN ah hi vọng có thêm sớm

cái này hay nè, thanks bạn nhiều, cài thử coi sao đã

Tình hình là cài bị lỗi báo ko tìm thấy module DDRadio-1 :| cả trên máy và simulator 8320 os 4.5

Guest
    Các bác phát triển cả các đài Hà Nội và TW đi. Đang chờ đợi. Thank.

Guest
    lạ thế,mình cài thấy vô tư mà,mà đây mới là thử nghiệm thui,nghe bằng edge k thấy bị giựt,nghe tốt,nhưng mà nghe radio thì nó rút tài khoản nhanh lắm đấy,nghe qua wifi thì hay hơn ^___^

Guest
    sao e vô download toàn bị lỗi sever k ah?

Guest
    Mình cài file jad thì bị lỗi download falied, cài trong appworld thì down nửa chừng là cũng bị out, cài file alx cũng không xong. Máy mình 8820, liệu cái này có thật sự hỗ trợ cho dòng 88xx không vậy?
    Và nếu các bác có ý định phát triển phần mềm thì nên add thêm vào 1 số kênh của vov đi, muốn nghe xonefm mà tìm phần mềm khó quá!
    Bác nào cài được pm này cho 8820 không nhỉ???<br /><br />--- Added at 15/11/2011, 21:23 ---<br /><br />Bác chủ thớt ơi. Vào chăm sóc topic mình một chút đi. Link down hiện bị lỗi rồi còn đâu... :|

@hellokytty bạn hãy thử download link này nhé

<div class="bbm_bb_protected_desc">Premium Content</div>
    <div class="bbm_bb_protected_content">Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Radio Vietnam - Phần mềm nghe Radio trực tuyến các đài phát thanh Tiếng Việt cho BB10
    Bởi ngaotieuhaiha trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 31-10-2014, 07:57 PM
  2. Nobex Radio - Nghe Radio trên BlackBerry 10, hỗ trợ nhiều kênh đài Việt Nam
    Bởi nguoiloantin trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 24-08-2014, 02:04 AM
  3. Phần mềm nghe vOzer's Radio Online trên BlackBerry
    Bởi phuongyen trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 07-11-2013, 09:49 PM
  4. Radio for BlackBerry - Nghe Radio online trên BlackBerry Smartphone [OS 4.7+]
    Bởi tienhiepqn trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 14-04-2013, 05:24 PM
  5. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 29-01-2013, 11:52 AM