Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Lâu nay mình vẫn tìm kiếm 1 phần mềm đọc RSS nào thích hợp cho mình. Ngoài Social Feed tạm hài lòng ra, có lẽ XPRSS này là ưng ý nhất !
    Chương trình có giao diện rất đẹp, bóng bẩy và sang trọng, hiệu ứng thì đẹp thôi rồi :"> .
    Và quan trọng hơn, nó hổ trợ Wifi, GPRS,BIS .. chứ không như nhiều phần mềm chỉ hổ trợ BIS.
    Tham khảo nhé !

Đây là giao diện chính của chương trình, bao gồm các Cagetory, bạn có thể thêm, chỉnh sửa CAgetory theo ý thích (tùy chỉnh được cả icon), rất đẹp phải không ?

Click vào 1 Cagetory, bạn có thể add Feed tại đây, và đọc tin thôi :

Ngoài ra, còn có thể đọc Full nội dung Feed bằng Google Mobilied có sẵn, có thể zoom bằng cách giữ ALT và lăn trackpad (mình dùng trackpad) hoặc xem trực tiếp qua Browser của máy . Và bạn cũng có thể chia sẻ qua Twitter, Facebook, Linked, ...
    Tóm lại, đây quả là chương trình đọc tin RSS rất tuyệt cho BB của bạn :-bd

Trong App World bảo có hổ trợ 4.5, nhưng mình dùng 6.0 nên ko down bản đó, nhờ mọi người down giúp lên nhé ! Bản này chắc là hổ trợ 4.6 trở lên rồi

4.5 :
    5.0 - 6.0 :

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    Bản đấy chạy đc cho os 5 đấy, bác ko cài sao biết đc, tớ vừa cài xong, chạy ngon lành
    Công nhận ngon, mà hiệu ứng siêu đẹp, thêm cái sync sang Fb, Twit rất hay, kết hợp cả OM 6 mới thì nuột luôn, chỉ có cái pin cả dung lượng thì chưa biết thế nào, để xem có hao lắm ko đã

Cái này dùng luôn Google Reader hay mình lại phải add thủ công bác ới?
    Nào thì tét phát

Bạn có bản cho OS 5.0 không vậy, bản bạn UP cho ae là bản 6.0 nên không cài được

Bản đấy chạy đc cho os 5 đấy, bác ko cài sao biết đc, tớ vừa cài xong, chạy ngon lành
    Công nhận ngon, mà hiệu ứng siêu đẹp, thêm cái sync sang Fb, Twit rất hay, kết hợp cả OM 6 mới thì nuột luôn, chỉ có cái pin cả dung lượng thì chưa biết thế nào, để xem có hao lắm ko đã

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    Sync Fb của nó có cái lạ , vì bthường mình login vào FB ko dc, thế mà link từ thằng này lại vào ngon lành, khó hiểu khó hiểu )

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    Đã cài lại rồi nhưng không được, bác nào có Link OTA không, giúp em cái......
    OS 5.0.0.900

@dephia: thế àh, tớ cũng ko để ý, àh nó tính log theo OM đấy bác ah, chứ log bằng cái RSS này thì chịu, toàn treo máy :| trc' tớ cứ cài sẵn ỌM, nhg dùng chán, chỉ dùng OM 4.2, tình hình này có thể chuyển hẳn sang OM 6 đc rồi, kết hợp thêm e này thì ngon :x
    @Miccpro: Hay bác chơi bản Hybrid nên lỗi liếc j nhỉ, tớ dùng BB 8900 5.0.0.681, chạy phe phé luôn )

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    @dephia: thế àh, tớ cũng ko để ý, àh nó tính log theo OM đấy bác ah, chứ log bằng cái RSS này thì chịu, toàn treo máy :| trc' tớ cứ cài sẵn ỌM, nhg dùng chán, chỉ dùng OM 4.2, tình hình này có thể chuyển hẳn sang OM 6 đc rồi, kết hợp thêm e này thì ngon :x
    @Miccpro: Hay bác chơi bản Hybrid nên lỗi liếc j nhỉ, tớ dùng BB 8900 5.0.0.681, chạy phe phé luôn )
    Không đâu, nó login FB bằng Browser luôn mà . Bình thưòng vào FB wa Browser ko cách jì dc, thế mà click vào share wa FB của thằng nnày thì login lại dc mới hay. OM 6 cũng khá, chạy mượt lắm , nhưng vẫn khoái Browser của OS6, cảm giác xài đã hơn nhiều b-) .

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    Không đâu, nó login FB bằng Browser luôn mà . Bình thưòng vào FB wa Browser ko cách jì dc, thế mà click vào share wa FB của thằng nnày thì login lại dc mới hay. OM 6 cũng khá, chạy mượt lắm , nhưng vẫn khoái Browser của OS6, cảm giác xài đã hơn nhiều b-) .

Àh bác chỉnh để Browse, còn tớ chọn OM, bthg` Browse chạy trực tiếp nên nh` lúc bị chặn mà
    Ôi cái Webkit os 6 ngon thế cơ àh, tớ còn chưa đc nghịch

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 04-12-2014, 05:11 PM
  2. BBM không hiển thị trên HUB khi có feed mới???
    Bởi dienthoaico154 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-11-2014, 09:50 PM
  3. Người dùng Facebook phải đọc quảng cáo trên News Feed?
    Bởi qldt2013 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-08-2012, 11:34 AM
  4. WordPress for BlackBerry PlayBook - Soft update Blog free tuyệt vời.
    Bởi ngocphuc124 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-05-2012, 10:55 PM
  5. Seesmic v1.4.2 - Twitter Client tuyệt vời cho Blackberry [FREE]
    Bởi Royal Bike trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-08-2011, 02:31 AM