Trang 3 của 194 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 1939
    Re: [UPDATE] Tự động khóa bàn phím với Clock Locker V1.0.1 (OS4.5+)

tự nhiên hôm wa phần Application Resources Monitor trên máy e báo clock locker ăn pin bác ah, trc thì ko có, bác coi lại nhé

Trích dẫn Gửi bởi xboy9999
    tự nhiên hôm wa phần Application Resources Monitor trên máy e báo clock locker ăn pin bác ah, trc thì ko có, bác coi lại nhé
    Do auto lock đấy bạn. Cái ARM này nó sẽ báo động tất cả phần mềm nào đang chạy khi màn hình off hoặc chạy ngầm. Do autolock cần 1 module chạy ngầm nên nó sẽ báo, nhưng bạn yên tâm, module này rất nhỏ nên có thể bỏ qua được :-bd

Bác đính kèm giúp e file zip giúp e cái,cho 88xx,em down về rồi,nhưng giải nén bị lỗi,bác nén giúp e file cod thôi,đừng đưa hình vào làm gì! Thanks bác nhiều!

[ Posted by Mobile Device ]

Guest

Trích dẫn Gửi bởi sunrisea2
    Bác đính kèm giúp e file zip giúp e cái,cho 88xx,em down về rồi,nhưng giải nén bị lỗi,bác nén giúp e file cod thôi,đừng đưa hình vào làm gì! Thanks bác nhiều!

Bạn down ở đây nhé

Guest

Em có góp ý thế này: auto standby ko thể hoạt động khi pm này chạy, khi đó màn hình cứ sáng lên khoảng 30s do e chọn 30s là standby),vậy mong bác có thể khắc phục cái này, nếu có thể thì bác đặt chế standby trong phần mềm luôn thì hay đó! Thanks bác đã đọc ý kiến của e!

Em có góp ý thế này: auto standby ko thể hoạt động khi pm này chạy, khi đó màn hình cứ sáng lên khoảng 30s do e chọn 30s là standby),vậy mong bác có thể khắc phục cái này, nếu có thể thì bác đặt chế standby trong phần mềm luôn thì hay đó! Thanks bác đã đọc ý kiến của e!

Auto standby như thế nào bạn???

Trích dẫn Gửi bởi light_human
    Auto standby như thế nào bạn???
    Sau khi dùng dc thời gian ngắn,e có nhận xét như sau,dùng cho con 8830s của em:
    1) Ưu: Như bác nói, hiệu ứng rất đẹp,và chạy rất mượt!
    2) Nhược:
    • Sau khi reset máy,nếu ko mở phần mềm lần đầu thì sẽ ko auto sau 30s là khóa phím!
    • Khi ứng dụng chạy nền thì phần mềm auto standby ko hoạt động được,cụ thể là: sau 30s,pm Locker clock tự động khóa phím,lúc đó sau khi hết 60s (em cài auto standby là 60s) thì auto standby chạy nhưng ko thể nào standby được,lúc đó đèn màn hình sáng lên,rồi sau 20s (theo máy) đèn tắt,và cứ thế 60s tiếp theo là đèn sáng
    Nguyên do là chưa thể standby được!
    Vậy mong bác sửa lại lỗi này!
    Nếu có thể thì tích hợp luôn vào app,
    • Bác sửa luôn lại cái này cho hoàn thiện,sau khi pm khóa phím thì nếu mình chạm một phím nào đó thì khoảng 3s đền tắt là hợp lí,chứ chạm vào đèn sáng khoảng 30s đèn mới tắt,như thế thì hao pin quá!
    Thanks bác nhiều!

Sau khi dùng dc thời gian ngắn,e có nhận xét như sau,dùng cho con 8830s của em:
    1) Ưu: Như bác nói, hiệu ứng rất đẹp,và chạy rất mượt!
    2) Nhược:
    • Sau khi reset máy,nếu ko mở phần mềm lần đầu thì sẽ ko auto sau 30s là khóa phím!
    • Khi ứng dụng chạy nền thì phần mềm auto standby ko hoạt động được,cụ thể là: sau 30s,pm Locker clock tự động khóa phím,lúc đó sau khi hết 60s (em cài auto standby là 60s) thì auto standby chạy nhưng ko thể nào standby được,lúc đó đèn màn hình sáng lên,rồi sau 20s (theo máy) đèn tắt,và cứ thế 60s tiếp theo là đèn sáng
    Nguyên do là chưa thể standby được!
    Vậy mong bác sửa lại lỗi này!
    Nếu có thể thì tích hợp luôn vào app,
    • Bác sửa luôn lại cái này cho hoàn thiện,sau khi pm khóa phím thì nếu mình chạm một phím nào đó thì khoảng 3s đền tắt là hợp lí,chứ chạm vào đèn sáng khoảng 30s đèn mới tắt,như thế thì hao pin quá!
    Thanks bác nhiều!

Hai phần mềm này chức năng tương tự nhau nên bạn chọn một thôi nhé. Bạn có thể làm phép so sánh độ ăn pin của từng chương trình khi để màn hình off qua đêm.

Chắc chắn autostandby ít ăn pin hơn rồi,pm này giúp tiết kiệm pin mà,còn clock locker thì chỉ có khóa bàn phím thôi,nếu bác làm cho khi clock locker khi chạm phím là khoảng 3s tắt là hợp lí!

Chắc chắn autostandby ít ăn pin hơn rồi,pm này giúp tiết kiệm pin mà,còn clock locker thì chỉ có khóa bàn phím thôi,nếu bác làm cho khi clock locker khi chạm phím là khoảng 3s tắt là hợp lí!

Bạn thử auto backlight xem

Trang 3 của 194 Đầu tiênĐầu tiên 123451353103 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Về ứng dụng "File locker free"
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-02-2015, 10:31 AM
  2. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 14-09-2014, 10:51 AM
  3. Personal File Locker v1.0.1
    Bởi iiidserpo trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 02:18 AM
  4. Personal File Locker - Mã hóa tất cả các tập tin trên chiếc BB của bạn [OS6+]
    Bởi PhanTuanVu8 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 21-01-2013, 10:17 AM
  5. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 09-02-2012, 09:40 AM