Trang 31 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 2129303132334181 ... CuốiCuối
Kết quả 301 đến 310 của 980
    Em có lời nhờ mấy bác kiếm hộ em cái theme này với, em loay hoay mãi mà không nổi

http://www.blackberryos.com/content/bla ... orld-1242/

bác nào có cái phần mềm trả lời tự động,ghi âm lời nhắn không? hôm qua mua cho mama con mô beo tàu thấy có cái đấy hay hay nghĩ ra con bb của mình nên có cái này
    đại ý là sau khi cài đặt bao nhiêu giây mà mà mình không nghe thì máy nó tự nghe và phát 1 đoạn lời nhắn do mình ghi âm lại yêu cầu sau tiếng bít thì bên kia sẽ nhắn lại cho mình đơn giản vậy thôi bro nào kiếm giúp nhé e cũng đang kiếm nếu có e làm bài rì viu cho máu

Em cần phần mềm Mobi Pocket Reader cho 8830 của em(bản có thẻ nhớ ý).Dạo này thấy tuyệt chủng rồi mẫy cái tìm được không cái nào cài được cả

Trích dẫn Gửi bởi quytrong287
    bác nào có cái phần mềm trả lời tự động,ghi âm lời nhắn không? hôm qua mua cho mama con mô beo tàu thấy có cái đấy hay hay nghĩ ra con bb của mình nên có cái này
    đại ý là sau khi cài đặt bao nhiêu giây mà mà mình không nghe thì máy nó tự nghe và phát 1 đoạn lời nhắn do mình ghi âm lại yêu cầu sau tiếng bít thì bên kia sẽ nhắn lại cho mình đơn giản vậy thôi bro nào kiếm giúp nhé e cũng đang kiếm nếu có e làm bài rì viu cho máu
    Theo như kiến thức hạn hẹp của mình cho tới thời điểm giờ, thì phần mềm đó chưa có, bạn ạ )

Trích dẫn Gửi bởi mr.harn
    Em cần phần mềm Mobi Pocket Reader cho 8830 của em(bản có thẻ nhớ ý).Dạo này thấy tuyệt chủng rồi mẫy cái tìm được không cái nào cài được cả
    Đơn giản là vì bây giờ có quá nhiều phần mềm tốt để đọc các file văn bản trên BB, mà nó lại tiện dụng hơn. Nếu mình ko nhần thì Mobi Pocket Reader là để đọc file prc thì phải.
    Tuy nhiên, Mobi Pocket Reader vẫn có những điểm mạnh riêng, và đây là thứ bạn cần :-bd

Hic nản nhỉ không lẽ Black Berry thua mấy anh tàu khựa khoản này có khi mai mua thêm con mobell nữa xài cho máu )

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi quytrong287
    có khi mai mua thêm con mobell nữa xài cho máu )
    Đó không phải là 1 ý kiến tồi, mỗi cái một mục đích riêng :-bd

có ai có soft biến BB thành bộ đàm ko nhỉ? (nói-nghe 1 chiều và dùng wifi hay GPRS ấy)
    [UPDATE] Loudtalks v1.0.9 - Cloud Push-To-Talk cho Blackberry
    ---> tốn pin dữ quá, còn cái nào khác ko ạh?

Trích dẫn Gửi bởi poke251
    Mình vẫn chưa hiểu lắm yêu cầu của bạn :-/
    có phần mềm thêm item vào main menu thì chắc có phần mềm remove đi chứ nhỉ.
    ví dụ khi bác vào home screen nhé. bấm phím chùm dâu nó ra menu. giờ em mún remove cái dòng show all trên menu đó. >< các bác giúp em

Trích dẫn Gửi bởi die92
    có ai có soft biến BB thành bộ đàm ko nhỉ? (nói-nghe 1 chiều và dùng wifi hay GPRS ấy)
    [UPDATE] Loudtalks v1.0.9 - Cloud Push-To-Talk cho Blackberry
    ---> tốn pin dữ quá, còn cái nào khác ko ạh?
    Hiện giờ mình đoán cũng chỉ có phần mềm đó thôi (Nếu có cái đỡ ngốn pin hơn thì các bác nhà mình đã xài rồi)

Trích dẫn Gửi bởi dinhbi
    có phần mềm thêm item vào main menu thì chắc có phần mềm remove đi chứ nhỉ.
    ví dụ khi bác vào home screen nhé. bấm phím chùm dâu nó ra menu. giờ em mún remove cái dòng show all trên menu đó. >< các bác giúp em
    Thông thường, khi bạn cài phần mềm thêm vào menu, thì chỉ cần xóa nó đi là menu lại trở về nguyên trạng. Nhưng những items gốc của menu thì ko xóa đi được, vì nó được mặc định ăn sâu vào bản rom và cũng có tác dụng nhất định. Vi thế, bạn nên sống chung với nó đi, kẻo tới lúc cần lại không tìm thấy đâu.
    Thân

các bác có phần mềm nào vừa gọi điện cho người khác mà vẫn nghe đc ca nhạc không ( ý của e là cho người mình gọi điên nghe nhạc + cả mình nữa ) như trc đây e biết có thằng bạn dùng N 7610 có cái ý ko biết bb mình có phần mềm nào như thế ko các bác , bác nào có thì share luôn nhé e thks trc

Trang 31 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 2129303132334181 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM