Trang 8 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 980
    Logic Mail tiếp tục update phiên bản beta vào ngày 22/03 vừa qua. Đây là một mail client khá hay trên BB. Và mình có được biết Keeper đang hoàn thiện bản tiếng Việt. Rất mong có một topic giới thiệu lại chi tiết cách cài đặt và đặc biệt là tiến độ phát triển bản tiếng Việt để anh em được mừng

Máy mình để ngôn ngữ là US, mail cũng mặc định là US luôn không hiểu lý do vì đâu mà google không chơi với mình.

Trích dẫn Gửi bởi nauthnael
    Máy mình để ngôn ngữ là US, mail cũng mặc định là US luôn không hiểu lý do vì đâu mà google không chơi với mình.
    Chắc nó search thấy avatar của bạn....xã hội đen quá nên....hổng chơi =))

bác nào có phần mềm mycalllogs cua toysoft thì cho em xin nhé. Cho em link down hoặc mail cũng dc>
    phanthanhduytan@gmail.com nhé
    thanks lắm lắm.

1.bác nào có file cài app i-nigma Reader thì up lên cho e với,e dùng 8320,rom 4.5 mà vào trang wap của nó toàn bị báo k hỗ trợ thiết bị,cho dù dùng wifi hay edge,tìm link down thì k có
    2.trc bên tinhte e có đọc đc 1 bài nói về phần mềm nhận diện bài hát java của thằng motorola, tên là motoid nhưng h e tìm k thấy,app đó k phải dành cho bb nhưng mapkey là đc,e đang muốn thử mapkey cho ae xem thế nào,phần mềm đó giống shazam nhưng đc cái là free,và mỗi tháng có thể nhận diện nhiều hơn 5 bài là cái chắc.
    3.e quên tên 1 app dọn dẹp ram,chỉ nhớ icon nó là chữ M màu đỏ trong nền màu trắng,vào trong app thì có 3 nút chọn xếp hình tam giác ngược,2 nút trên thì bên trái là để dọn ram,bên phải là nút kiểm tra ram còn trống bao nhiêu,nút dưới là để thoát,thằng này e thấy nhanh,nhẹ,dọn dẹp lại tốt,hình như là free nữa vì hồi e cài k phải đk gì hết,bác nào đang xài thì up lên giúp e nhé,bữa up rom quên backup app nên mất hết

Trích dẫn Gửi bởi tandng
    bác nào có phần mềm mycalllogs cua toysoft thì cho em xin nhé. Cho em link down hoặc mail cũng dc>
    phanthanhduytan@gmail.com nhé
    thanks lắm lắm.
    Cái này bạn hoàn toàn có thể lên trang chủ của nó down được mà =.=
    Up cho bạn dưới file đính kèm

Trích dẫn Gửi bởi bakery00
    1.bác nào có file cài app i-nigma Reader thì up lên cho e với,e dùng 8320,rom 4.5 mà vào trang wap của nó toàn bị báo k hỗ trợ thiết bị,cho dù dùng wifi hay edge,tìm link down thì k có
    2.trc bên tinhte e có đọc đc 1 bài nói về phần mềm nhận diện bài hát java của thằng motorola, tên là motoid nhưng h e tìm k thấy,app đó k phải dành cho bb nhưng mapkey là đc,e đang muốn thử mapkey cho ae xem thế nào,phần mềm đó giống shazam nhưng đc cái là free,và mỗi tháng có thể nhận diện nhiều hơn 5 bài là cái chắc.
    3.e quên tên 1 app dọn dẹp ram,chỉ nhớ icon nó là chữ M màu đỏ trong nền màu trắng,vào trong app thì có 3 nút chọn xếp hình tam giác ngược,2 nút trên thì bên trái là để dọn ram,bên phải là nút kiểm tra ram còn trống bao nhiêu,nút dưới là để thoát,thằng này e thấy nhanh,nhẹ,dọn dẹp lại tốt,hình như là free nữa vì hồi e cài k phải đk gì hết,bác nào đang xài thì up lên giúp e nhé,bữa up rom quên backup app nên mất hết
    1. Đành rằng nó hỗ trợ hết nhưng mình cũng ko tài nào lấy về được cho bạn. Mình đã thử trên 3 simulator : Bold 9000 OS 5 thì có link down về, còn 8320 OS 4.5 và 8120 OS 4.5 thì ko trả link để down. Bạn thử tìm chương trình khác xem nhé.

2. Moto ID mình đã đính kèm rùi nhé. Bạn cần trợ giúp việc map key thì cứ mail cho mình ở Poke251@gmail.com, mình sẽ giúp bạn mapkey. Còn nếu bạn map key được rùi thì viết bài review lên cho anh em nhé.

3. Bạn cố nhớ xem tên hoặc hãng nó là gì thì mình mới tìm được cho bạn. Còn nếu không thì bạn có thể lựa chọn rất nhiều chương trình có tính năng tương tự khác.

bác nào dùng os 4.5 có thể giúp e bằng cách dùng thằng Nux download để down file cod về đc k,link e chèn vào chữ Nux download rùi đấy,bác nào muón giúp chỉ cần click vào đó xem và down về thui,phần mềm đó free
    @Poke251: thanks bác nhé,để tối nay e về mapkey thử,trước e có thử rùi nhưng mà do k có map chuẩn của 8320 nên nó cứ sao sao ấy,nếu bác có map chuẩn thì gửi e luôn nhé

Không biết có ai hỏi chưa hoặc có bác nào đã post trên forum, vì em tìm chưa thấy nên mạn phép nhờ các cao thủ ở đây.

Có ai biết từ điển tiếng Anh nào mà có bao gồm chức năng phát âm không vậy? Hiện em đang dùng từ điển Cambridge của 1 bác trên này dùng tra từ rất là ok nhưng em rất cần chức năng pronunciation nữa.

Em search trên App World có phần mềm "howjsay" nhưng là bản trả phí.

Bác nào biết chỉ dùm em nhé. Thanks!

Guest
    có đấy bác,đó là dictionary,app này gọn nhẹ,từ điển anh anh,phát âm có luôn,vì nó nhẹ nên data nó là online,bác vào dictionary.com mà down về cài nhé,free đấy

Trang 8 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 6789101858 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM