Trang 56 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 646545556575866 ... CuốiCuối
Kết quả 551 đến 560 của 980
    Re: Xin Theme Studio 5

đợi đấy, đang upload lên mediafire ) up xong sẽ share link cho )

Tôi đang sử dụng BB8310, mỗi lần tìm contact thì tôi gõ tên, họ hoặc thông tin cty ngay trên màn hình chính. Danh bạ xuất hiện và đưa ra kết quả, tôi chỉ việc chọn. Quá tốt. Nhưng nếu tôi gõ số điện thoại thì nó chẵng hiện ra gì cả.
    Các vị cao thủ có thể nghiên cứu một tiện ích nho nhỏ, để làm sao ta có thể gõ bất cứ thông tin nào có trong danh bạ, nó vẫn có thể hiện ra 1 cái list để ta chọn. Đôi lúc chỉ nhớ vài số cuối thôi, thấy số mới nhớ tên ( tên trùng thì nhiều chứ số thì đâu thể trùng).

Trích dẫn Gửi bởi MVLee
    Tôi đang sử dụng BB8310, mỗi lần tìm contact thì tôi gõ tên, họ hoặc thông tin cty ngay trên màn hình chính. Danh bạ xuất hiện và đưa ra kết quả, tôi chỉ việc chọn. Quá tốt. Nhưng nếu tôi gõ số điện thoại thì nó chẵng hiện ra gì cả.
    Các vị cao thủ có thể nghiên cứu một tiện ích nho nhỏ, để làm sao ta có thể gõ bất cứ thông tin nào có trong danh bạ, nó vẫn có thể hiện ra 1 cái list để ta chọn. Đôi lúc chỉ nhớ vài số cuối thôi, thấy số mới nhớ tên ( tên trùng thì nhiều chứ số thì đâu thể trùng).
    Phần mềm mà bác nói giống điện thoại Samsung, khi ấn số nó sẽ hiện tên những người có cùng số đó. Hay. không biết có cao thủ nào chỉ dạy giùm mình nhỉ? hihi

Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào mà copy số từ máy vào sim không ạ em tìm mà không thấy.

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi h3r0_z3r0
    Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào mà copy số từ máy vào sim không ạ em tìm mà không thấy.

Có cái marco của shortcutme đó bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hoangvnb
    Có cái marco của shortcutme đó bạn
    Em dùng 87 không dùng shortcutme. Bác còn pm nào khác không

Guest
    Công ty mình đang Lotus Note để gửi, nhận email và quản lý công văn, mình hay ra ngoài và không thích cặm cụi trên máy tính vào Lotus Note để check mail mình muốn nhận những email công ty trên BlackBerry 9780 hay Playbook của mình đã tìm kiếm nhưng chưa đến đâu cả, rất mong bạn nào có hiểu biêt về vấn đề này chỉ giúp: cách nào để nhận email công ty trên Blackberry? Cần ứng dụng gì? Cài đặt như thế nào?

Trân trọng cảm ơn

đang tìm một phần mềm chơi video có thể hỗ trợ streaming, tức là gõ địa chỉ stream dạng như rtsp://x.x.x.x/abc.stream hay mms://x.x.x.x/abc vào để play, mục đích để xem tivi online. Tks all

Ai có file setup Berry GBC ko, cái mà để giả lập Gameboy ý ẹ, ko biết soft này hex key đc ko, tại nó ko có trên app world ko biết mua thế nào

Mọi người ai có file cod Phần mềm fake call 2.0.2 ko ạ. Trên 4rum chỉ có OTA mà cái này em chiu. hì

Trang 56 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 646545556575866 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM