Trang 29 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1927282930313979 ... CuốiCuối
Kết quả 281 đến 290 của 980
    Guest
    em xài con 8820 lướt web và muốn vào trang anhbasam.eu nhưng chắc là bị chặn, Xin pro hướng dẫn cách khắc phục,
    Thanks all

Trích dẫn Gửi bởi coiarch
    em xài con 8820 lướt web và muốn vào trang anhbasam.eu nhưng chắc là bị chặn, Xin pro hướng dẫn cách khắc phục,
    Thanks all
    Cái này có liên quan gì đến phần mềm đâu mà bạn post ở đây. Bạn có thể đi qua http://m.bbvietnam.com để vào trang đó

Bác nào có thuốc cho e BBSmart alarm pro hông cho em xin với. Pin: 315D6D1D

Em tìm bên phần mềm tin nhắn thì toàn là phần mềm chặn tin nhắn với hẹn giờ gửi tin nhắn còn tìm bên phần cuộc gọi thì hiển thị cuộc gọi nhỡ với từ chối cuộc gọi bằng một tin nhắn phần mềm em muốn là cái pm gửi tin nhắn khi " không thể bắt máy" là khi mình đi học không mang theo điện thoại người khác gọi tới có thể là 1 số lạ lúc đó mình không nhấc máy thì pm sẽ báo cho người đó biết mình không có mặt ở nhà để bắt máy! Thank bác @wetfoot rất nhiều

[ Posted by Mobile Device ]

Anh em ơi, có phần mềm này ko biết từ xưa giờ ai sở hữu chưa giúp em với: phần mềm mà copy all adress máy sang sim ak, nhiều lúc muốn lưu trữ vô sim mà làm từng cái nản quá....tks ạ!

Trích dẫn Gửi bởi nguyendochieu
    Anh em ơi, có phần mềm này ko biết từ xưa giờ ai sở hữu chưa giúp em với: phần mềm mà copy all adress máy sang sim ak, nhiều lúc muốn lưu trữ vô sim mà làm từng cái nản quá....tks ạ!

OS 5: Homescreen > Setup > Setup Wizard > Import SIM Card Contacts. Click yes when prompted to copy all.
    OS 6: Homescreen > Setup > Personalization > SIM Contacts Sync. Click yes when prompted to copy all.
    Vừa đọc trên Cr@ckBerry thấy chiêu cho os5 và 6

Cách mà wetfoot post là để copy contacts từ SIM qua máy mà. Bạn kia hỏi vụ copy từ máy qua sim đấy chứ

Copy sim qua máy thì dễ rồi các bác ơi, quan trọng ngược lại kìa, vậy mới cần đến soft chứ ạ.
    Mà os 4.5 nữa mới khổ chứ...

Trích dẫn Gửi bởi nguyendochieu
    Copy sim qua máy thì dễ rồi các bác ơi, quan trọng ngược lại kìa, vậy mới cần đến soft chứ ạ.
    Mà os 4.5 nữa mới khổ chứ...

Chỉ có cách đồng bộ Phonebook qua Microsoft Outlook, rồi từ đó đồng bộ qua máy khác thôi

Trích dẫn Gửi bởi quyvuong991
    Em tìm bên phần mềm tin nhắn thì toàn là phần mềm chặn tin nhắn với hẹn giờ gửi tin nhắn còn tìm bên phần cuộc gọi thì hiển thị cuộc gọi nhỡ với từ chối cuộc gọi bằng một tin nhắn phần mềm em muốn là cái pm gửi tin nhắn khi " không thể bắt máy" là khi mình đi học không mang theo điện thoại người khác gọi tới có thể là 1 số lạ lúc đó mình không nhấc máy thì pm sẽ báo cho người đó biết mình không có mặt ở nhà để bắt máy! Thank bác @wetfoot rất nhiều

Bạn có chắc là mình đã TÌM hết chưa ? Nếu như bạn đã TÌM HIỂU kỹ hết rồi thì nói thật là cũng chả ai tìm được hộ bạn cả. Đơn giản bạn chỉ cần search cụm từ "báo bận bằng tin nhắn" thì lập tức bạn sẽ thấy được kết quả mà mình cần.

Của bạn đây : Oreka busy - Từ chối cuộc gọi 1 cách lịch sự

Trang 29 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1927282930313979 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM