Trang 24 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1422232425263474 ... CuốiCuối
Kết quả 231 đến 240 của 980
    Mình dùng thuê bao trả sau của Mobifone.Gọi nội mạng 10p miễn phí.Tháng đầu thì tụi nó tính cước đàng hoàng lắm.Từ tháng thứ 3 trở đi,khi gọi ngoại mạng,Mobifone thường tính khống các cuộc gọi.
    Có soft nào để khống chế cuộc gọi đi với các đầu số như Viettel,Vina,...ko?Tức là chỉ cho gọi nội mạng. ( tụi bạn hay mượn máy )

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhtuan_baby
    có ai biết phần mềm tạo phím tắt ngay đến ứng dụng không , chỉ cần ấn 1 nút thôi , kiểu như ấn B ra bowser luôn đó. cho em xin với
    dùng keymaster hay hơn,

Ai có thể tải hộ em phần mềm này về không ạ. Thank rất nhiều ( (
    http://appworld.blackberry.com/webstore ... 46?lang=en

RenameIcon 1.2 (trên đây mới có 1.1 thôi ạ , em dùng thỉnh thoảng bị lỗi không ấn phím tắt đc

Ai có thể tải hộ em phần mềm này về không ạ. Thank rất nhiều ( (
    http://appworld.blackberry.com/webstore ... 46?lang=en

RenameIcon 1.2 (trên đây mới có 1.1 thôi ạ , em dùng thỉnh thoảng bị lỗi không ấn phím tắt đc
    K pải lỗi nhé

thật mà . gán phím cho IM+ . lúc ấn đc . lúc không . phải vào lại RenameIcon rồi thoát ra thì phím đó mới có tác dụng .
    Ai tải hộ em đi (

E search mãi mà k tìm được cái phần mềm khóa tin nhắn của từng ng. Bác nào biết hoặc có thì cho e xin ạ. Thấy mấy thằng dòng E có thấy hay quá. E xin cảm ơn ạ!

[ Posted by Mobile Device ]

Dùng blackBook có thế làm đc điều đó
    Ai có phần mềm hẹn giờ thay đổi profile và on off sóng đt mà không chạy nền (không có Icon chạy nền là ok rồi , còn tất nhiên phải chạy ngầm trong Process ..) cho em xin với. Mất phí cũng đc ạ. em xẽ mua

Đúng rồi cái renameIcon chính xác là nó bị làm sao ấy. Thỉnh thoảng lại k vào được. E h hay dùng super Qwerty để bật cái rename rồi mới ấn phím tắt. Có bác nào bít cách fix lỗi k ạ?

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 05/05/2011, 19:55 ---<br /><br />

Dùng blackBook có thế làm đc điều đó
    Ai có phần mềm hẹn giờ thay đổi profile và on off sóng đt mà không chạy nền (không có Icon chạy nền là ok rồi , còn tất nhiên phải chạy ngầm trong Process ..) cho em xin với. Mất phí cũng đc ạ. em xẽ mua
    Nhưng mà e thấy blackbook k được tiện cho lắm. Với lại e muốn khóa tin nhắn gửi đến và gửi đi của 1 số nào đó vd như bồ chẳng hạn để k ai biết mà xem trộm.

Ai có thế chỉ co em những Module của CALCULATOR trên rom 0S5 ko ạ. Em muốn cài lại nó mà không bik nó có những module gì . Em chỉ cần CALCULATOR gốc của rom thui ạ . ko phải nhưng phần mềm CALCULATOR tương tự khác .
    Thank!

có ai có phần mền fixmo tools cho bb ko. Em thấy phần mền này khá hay

Trang 24 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1422232425263474 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM