Trang 21 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122233171 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 980
    thanks............................................ .................................................. ....................

có phần mềm nào kiểm tra bức xạ sóng điện thoại lúc nào cao thấp, để còn tránh không các bác

Có phần mềm nào hẹn giờ tắt trình phát nhạc không các bro. À mà có phần mềm nào hẹn giờ on-off bluetooth không ạ.

[ Posted by Mobile Device ]

Có bác nào có game Need for speed mà lái theo cách nghiêng điện thoại sang trái sang phải không nhỉ? Share cho em với, thích cái game này lắm lắm í, mà tìm toàn ko phải thôi. Hoặc các bác biết tên cụ thể của cái game đó là gì thì nói em với nhé... Thanks các bác nhiều!!!!

Trích dẫn Gửi bởi bienxanh2358
    Có bác nào có game Need for speed mà lái theo cách nghiêng điện thoại sang trái sang phải không nhỉ? Share cho em với, thích cái game này lắm lắm í, mà tìm toàn ko phải thôi. Hoặc các bác biết tên cụ thể của cái game đó là gì thì nói em với nhé... Thanks các bác nhiều!!!!
    Cái này mình e ko có. Bạn xài IPhone thì đc =))

có đây bạn, nó tên là Need for Speed Shift 3D
    và link down đây bạn http://www.mediafire.com/?xykmmjlmnmx
    P/S: chỉ dùng cho Storm 2 thôi nhé

Phần mềm này chỉ có cho các máy có cảm ứng điện rung vậy máy bạn có không nếu có sẽ có phần mềm ngay

Guest
    Thanks các bác rất nhiều, tớ dùng 9800, không biết có được không nhỉ!!!??? :"> :">

Phải thử thôi

-------------> đã thử và..... Không được, quả là chỉ dùng cho Storm rùi. Có bác nào có bản cho Torch không nhỉ

Guest
    2 tuần rồi mới vào đây . Nay đi dạo tìm mãi k thấy game nào khủng cho BB 9650 . Xin mấy cao nhân giúp em cái. xin hậu tạ chỉ 1 nút tks nho nhỏ. ^^

Có 1 pm nghe nhac(cua Trung Quốc thì phải) chạy trên symbian.co khả năng tự tìm lyric tương ứng với song,khi phát nhac,lyric sẽ chạy theo như hát karaoke. các bác cho hỏi trên bb có pm này không?(minh đã tìm hoài mà không có thấy)
    cảm ơn.

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 21 của 98 Đầu tiênĐầu tiên ... 1119202122233171 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. YÊU CẦU GAME
    Bởi trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 459
    Bài viết cuối: 09-08-2017, 01:39 AM
  2. YÊU CẦU GAMES - TRÒ CHƠI CHO PLAYBOOK
    Bởi day81tot trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 19-07-2017, 11:01 AM
  3. YÊU CẦU PHẦN MỀM - TIỆN ÍCH CHO PLAYBOOK
    Bởi PROQKJZR2086 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 358
    Bài viết cuối: 15-07-2016, 04:02 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. Love Actually - Love Calculator for BlackBerry PlayBook - CHÚNG TA YÊU NHAU ĐƯỢC KHÔNG ^.^
    Bởi PGkjenpre12 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-04-2012, 08:15 AM