Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Theo tin từ Driphter.com, thì các cao thủ bên đó ( cụ thể là Driphter) đã có thể tạo ra một bản ROM OS 6 dùng được cho tất cả các loại máy Blackberry.
    Link tải trực tiếp:
    http://updateyourblackberry.com/files/o ... terOS6.exe
    Link tham khảo:
    http://driphter.com/index.php?topic=3799.0
    Các bác thử ngen. Mọi vấn đề phát sinh mình không chịu trách nhiệm đâu. Hehehe.
    Ah, bác nào cài thành công thì up một vài screenshot lên cho mọi người tham khảo nhé!
    *** Chú ý chú ý:
    - Thế là cũng đã có người bị như em rồi. Ec ec, chỉ vì "không thể hoãn cái sự sung sướng đó lại" mà em bị dính chưởng của bác Driphter, mặc dù đã qua ngày 1/4 rồi. Nói tóm lại, cái này chỉ là trò đùa thôi các bác nhé.

Vụ này lăn tăn quá ta - ko thử ko được !

Guest
    Bác wetfoot thử đi rồi e ké

[ Posted by Mobile Device ]

Bác wetfoot thử đi rồi e ké

Guest
    @ mr.xpeed : Cả đám bên forum Driphter.com cũng nhao nhao nhưng chưa ai thử hết =))

@ mr.xpeed : Cả đám bên forum Driphter.com cũng nhao nhao nhưng chưa ai thử hết =))

Hehe,ước gì có vật thí nghiệm nhỉ,ổng post bài bên đó như admin ý,vụ này ghê ghê quá,thôi e đợi có ai hiệp nghĩa hi sinh vậy

Hehe,ước gì có vật thí nghiệm nhỉ,ổng post bài bên đó như admin ý,vụ này ghê ghê quá,thôi e đợi có ai hiệp nghĩa hi sinh vậy

Theo em nghĩ, bác nào nếu có cài Simulator thì thử test trước trên Simulator coi sao (máy em vừa format nên chưa cài được gì cả). Vậy là an toàn nhất. Còn ai khoái mạo hiểm thì up trên em yêu luôn, hehe. >

Theo em nghĩ, bác nào nếu có cài Simulator thì thử test trước trên Simulator coi sao (máy em vừa format nên chưa cài được gì cả). Vậy là an toàn nhất. Còn ai khoái mạo hiểm thì up trên em yêu luôn, hehe. >

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối