Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    Đây là phần mềm giúp loại bỏ những gì không cần thiết cho bản rom của bạn. Giúp BB của bạn chạy ổn định hơn,nhanh hơn,khởi động nhanh hơn,tiết kiệm pin hơn.
    Sử dụng: cài bản rom cho máy của bạn,chạy phần mềm và chọn thư mục rom đã cài đặt,click vào những mục không cần thiết. Chon shirnk ó. wipe lại máy và uprom lại như bình thường. Mình vẫn sử dụng cách này để up lại rom cho em BB của mình mỗi khi có rom mới ra đời.Mình thích dùng BB là bởi vì 1 phần là thích up lại hdh mới . Sử dụng không lỗi lầm gì cả. Xin chia sẻ. :"> :"> :">
    link dow: http://www.mediafire.com/?f1fp5myabgth1t8

Tôi đang cần phần mềm này.Thanks nhe ;

Hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể chút bạn ơi. Mình mới dùng nên không biết thế nào<br /><br />--- Added at 30/04/2011, 20:00 ---<br /><br />Hướng dẫn bằng hình ảnh cụ thể chút bạn ơi. Mình mới dùng nên không biết thế nào

Hoho, lại phát hiện ra thứ để nghịch với BB nữa rồi! Cám ơn bạn! >

Trích dẫn Gửi bởi mattroiden27
    Đây là phần mềm giúp loại bỏ những gì không cần thiết cho bản rom của bạn. Giúp BB của bạn chạy ổn định hơn,nhanh hơn,khởi động nhanh hơn,tiết kiệm pin hơn.
    Sử dụng: cài bản rom cho máy của bạn,chạy phần mềm và chọn thư mục rom đã cài đặt,click vào những mục không cần thiết. Chon shirnk ó. wipe lại máy và uprom lại như bình thường. Mình vẫn sử dụng cách này để up lại rom cho em BB của mình mỗi khi có rom mới ra đời.Mình thích dùng BB là bởi vì 1 phần là thích up lại hdh mới . Sử dụng không lỗi lầm gì cả. Xin chia sẻ. :"> :"> :">
    cho cái hướng dẫn sử dụng đi pác ((

có bài nào hướng dẫn cụ thể không bà con?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mattroiden27
    Đúng roài bác hướng dẫn đi xoá calenda chẳng hạn thì là những file netrim nào ...bác ko hướng dẫn em shirnk-os hết thì xài cái này có ích ji`

Mới tập xài BB nhưng cũng thử xem sao

Hoho, lại phát hiện ra thứ để nghịch với BB nữa rồi! Cám ơn bạn! )

Read more: bbhybridtool 2.4.5 Phần mềm tối ưu rom

Thank bạn vì soft hữu ích cho anh em dùng bb không thẻ nhớ và những anh em thích tốc độ. Bài viết của bạn giá mà có thêm cái list chức năng của các modul thì anh em mới có cơ sở mà vọc chứ.

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 09/08/2011, 20:44 ---<br /><br />Chiều nay mới up lại rom. Hôm trước up bản bộ xương khô dùng như nokia 1200. Nhanh thì nhanh thật nhưng chẳng thú vị gì cả. Được mấy tiếng vọc thấy nhiều hạn chế quá nên quay sang up bản Hybrid nhưng máy báo lỗi thiếu file không thực hiện được quá trình up. Gom cả xương lẫn cod của Hybrid lại up thì ok nhưng nó vẫn còn những hạn chế của xương khô như: không dùng được Browser, không setup được profile... Cuối cùng mình mò được bản rom tối ưu đem kết hợp với Hybrid, up xong thấy em nó chạy rất ổn, dùng được mọi ứng dụng. Mình dùng em BB87c max OS là 4.5 nhưng sau khi mình up xong bản rom phối hợp: tối ưu + Hybrid máy lại báo OS là 4.6. Nhìn vui mắt đáo để anh em ạ! Kết luận: Hybrid là giải pháp đơn giản và thú vị nhất để anh em BB os thấp có thể trải nghiệm cảm giác được sử dụng OS vượt cấp ngay trên em BB thân thương. Have fun!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Camera trên Priv: Phần cứng tốt, phần mềm còn phải cải thiện
    Bởi giangdaigia14 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-01-2016, 10:41 AM
  2. Ẩn phần Icon Label - Bạn muốn phần hiển thị thông tin trên màn hình BB10 rộng hơn chút không?
    Bởi ngoson trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-06-2015, 04:53 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:13 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. liệu đây có phải là cách xem phần mềm chạy ẩn trên bb mà k cần phần mềm???
    Bởi tienvinh1402 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 19-08-2011, 10:27 AM