Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Mycatiou
    Mình up rom, chạy ok, pin tốt, bis, tiếng việt, wifi ok. nhưng mình bị 1 lổi là : Không vào danh bạ từ sim được, không thấy danh bạ từ sim luôn nên không coppy vào máy đc. Mình vọc từ chiều giờ mà vẫn không đc, bỏ sim vào máy khác thì bình thường.
    Bạn nào chỉ mình fix lỗi này với.
    Bạn down thư mục file đã xoá của mình về rồi dùng vnbbutils add file simphonebook vào nhé.

Link down rom gốc bị hỏng r hixk!

Link down rom gốc bị hỏng r hixk!

Cảm ơn bạn, mình đã tải về dùng thử.
    Tuy nhiên mình thấy có vấn đề là sao không thể hiện ra cover của bài hát khi mình đang nghe nhạc nhỉ? (Như hình của ca sĩ, bìa album...)

Cảm ơn bạn, mình đã tải về dùng thử.
    Tuy nhiên mình thấy có vấn đề là sao không thể hiện ra cover của bài hát khi mình đang nghe nhạc nhỉ? (Như hình của ca sĩ, bìa album...)

Trích dẫn Gửi bởi PVH269
    Bạn down thư mục file đã xoá của mình về rồi dùng vnbbutils add file simphonebook vào nhé.

xin lỗi bác vì đào mộ, hiện em đang muốn thử bản của bác nhưng cái link down java & bộ gõ không dùng được ạ. adf.ly nó cứ báo bấm vào để continous mà không được, em cũng không thấy nút skip adv đâu cả

Trích dẫn Gửi bởi PVH269

xin lỗi bác vì đào mộ, hiện em đang muốn thử bản của bác nhưng cái link down java & bộ gõ không dùng được ạ. adf.ly nó cứ báo bấm vào để continous mà không được, em cũng không thấy nút skip adv đâu cả

Trích dẫn Gửi bởi luserbai
    copy link dán vào trình duyệt nhóe bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luserbai
    copy link dán vào trình duyệt nhóe bạn

Guest
    bác nào làm quả tối ưu 756 cho 9780 đi

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 03-06-2013, 12:37 AM
  2. [TIPS] Cách xóa nhiều Email nhanh chóng và dễ dàng trên BlackBerry
    Bởi inthelong10 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-03-2013, 11:35 PM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 13-03-2012, 11:22 AM
  4. (Theme) Morph 1.2 (9650/9700/9780) OS6, sống lại cảm giác phím tắt nhanh cho OS6.
    Bởi cbarachgia_65 trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-07-2011, 08:55 PM
  5. Theme Six dot X OS 6.1 Free cho 9700 đây
    Bởi malinhdang trong diễn đàn Theme - Hình nền
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-04-2011, 10:33 AM