Kết quả 1 đến 6 của 6
    Anh chị em bber giúp em với ạ. Tình hình là em vừa nâng cấp chiếc z10 mới mua lên 10.2.2 vừa em không biết là em vừa restone hay backup nữa. Em nhấn vào "khôi phục dữ liệu" và bây giờ máy bị treo hình nữa tệp giống thư mục hay thẻ nhớ gì đấy và có cái vòng bên dưới đang chạy. Nãy giờ cũng khá lâu rồi. Anh em pro nào có thể hướng dẫn cụ thể em nên làm gì tiếp em ạ. Và chỉ em cách autoload luôn. Em xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của anh chị ạ

Không phải "Khôi phục dữ liệu" mà bạn đã làm cái việc "Khôi phục cài đặt gốc"

Chờ khá lâu đấy, máy sẽ được đưa về bản OS gốc như lúc mới mua đó, bạn lại cài đặt mọi thứ từ đâu

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Không phải "Khôi phục dữ liệu" mà bạn đã làm cái việc "Khôi phục cài đặt gốc"

Chờ khá lâu đấy, máy sẽ được đưa về bản OS gốc như lúc mới mua đó, bạn lại cài đặt mọi thứ từ đâu
    Khoảng bao lâu vậy bác? Trở về bản OS gốc thì có autoload bản mới được không và làm như thế nào ạ.

Khoảng 30 phút

Trích dẫn Gửi bởi Vũ Trường Sơn
    Khoảng bao lâu vậy bác? Trở về bản OS gốc thì có autoload bản mới được không và làm như thế nào ạ.
    tùy máy khoảng 20-40 phút. xong rồi cắm vào máy tính rồi autoload bản rom cần úp, chờ đợi khoảng 10 phút, thế là xong.(máy tính phải cài bblink bản mới nhé)

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    tùy máy khoảng 20-40 phút. xong rồi cắm vào máy tính rồi autoload bản rom cần úp, chờ đợi khoảng 10 phút, thế là xong.(máy tính phải cài bblink bản mới nhé)
    Em cám ơn các anh. Em làm được rồi. Ồh yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh hhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!

Các Chủ đề tương tự

1. Lỗi Mic thứ 2 khi nghe gọi bằng loa ngoài. Hoang mang @@
    Bởi thegioi958 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 27-09-2016, 12:16 PM
  2. Giúp đỡ về pin z10 với ạ , em hoang mang quá :((
    Bởi laptopnsc1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-04-2015, 08:32 PM
  3. Giúp em cứu con BB 9810 này với (em hoang mới quá)
    Bởi Royal Bike trong diễn đàn BDM và các vấn đề về cài đặt OS (ROM)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-09-2014, 09:21 AM
  4. Xin giúp đỡ về BB8100 ROGERS từ nước ngoài mang về Ko nhận Sim Việt Nam
    Bởi asftsgf trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-12-2012, 08:37 AM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-08-2012, 04:49 PM