Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 180
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kaka27th
    cho mình hỏi trước khi up rom có nên chạy Wipe device của vnbbUtils không hay trong quá trình up Rom nó đã mặc định có thêm phần wipe device. Vậy up rom chạy wipe device trước và không chạy wipe có ảnh hưởng nhiều không?
    @kaka27th: Wipe cũng được mà không cũng được bạn ah, nhưng wipe cho nó sạch sẽ, up ROM đỡ bị lỗi linh tinh hơn

ừa thanks bạn, tại hôm trước ngồi up ko để ý lắm, vậy mình wipe bằng vnbbUtils lun hay wipe bằng bb cái nào tối ưu hơn vậy bạn?

em chào các bác
    Em mới dùng BB đươc ngót nghét 3 ngày. Hiện tại thằng em của em nó tặng cho một cái 9700. Em không biết dùng và cài đặt phần mềm. Nghe nói nó có GPS nhưng e không sao setup được. Mong các bác giúp đỡ em qua cơn nguy kịch này. Em cám ơn các bác nhiều

Trích dẫn Gửi bởi nguyenho
    em chào các bác
    Em mới dùng BB đươc ngót nghét 3 ngày. Hiện tại thằng em của em nó tặng cho một cái 9700. Em không biết dùng và cài đặt phần mềm. Nghe nói nó có GPS nhưng e không sao setup được. Mong các bác giúp đỡ em qua cơn nguy kịch này. Em cám ơn các bác nhiều
    gps bạn có thể set up trong option khá cụ thể nhưng bạn sẽ cần một bản dồderde sử dụng bạn nhé bạn đã thữ treckbuddy chưa bạn, ở topic đó mình có hương dẫn cụ thể đó

Mình vừa up rom xong thì mất BIS, mình xài BIS Viettel
    Giờ phải làm sao đây ??
    AE giúp mình với (
    Cảm ơn ae nhiều

Hehe, e up rom = BDM không được. Nên giờ dùng vnnu đang chạy. Up xong mong thành công :-*

Guest
    không cài được OS hjx

Trích dẫn Gửi bởi Dong_84
    không cài được OS hjx
    Sao không cài được hả bạn ?
    Lỗi gì ?

anh vnbb ơi không hiểu sao mấy hôm nay em up lại room cho con bb thì thấy nó không hiện cái bảng ở bước chú ý để chọn vào cái mục thứ 2. em không hạ được bản room xuống. nó cứ hiện ra một cái bản khác

Bạn chỉ setup 1 bản rom trên máy và nên tháo pin khi up nhé )

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 10 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 ... CuốiCuối