Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 180
    Guest
    Mò tối mò lui cuối cùng cũng đã up dc , thanks

Guest
    Help me! Lúc e chọn vào load OS nó trống trơn chẳng hiện ra bản rom mới (

em cài xong ,lúc backup ,tự dưng máy chậm hẳn (

mình cắp bb 9700 vào mà vn báo là k có bb nào được kết nối,ai biét chỉ giúp m với.

sà bài viếc sao thế nhĩ. Ở trên là dùng bbunit kết nối để úp rom 4.5 cho 8120 mà ở dưới là OS 6

Nếu trong hướng dẫn có thêm phần hỗ trợ cho những dòng BB nào thì hay quá nhỉ.
    Thanks,

Trích dẫn Gửi bởi ziin
    Nếu trong hướng dẫn có thêm phần hỗ trợ cho những dòng BB nào thì hay quá nhỉ.
    Thanks,
    Tất cả các dòng máy đều như nhau mà bạn

VNBB ơi, sao cái soft vnbbUtils nó ko nhận ra dòng máy của mình. Mình đang sử dụng Bold 9000, khi kết nối với PC, chạy utils thì nó hiện cái thông báo "Element Not Found ". Làm cách nào đây bạn.
    Khi CLose cái phần mềm thì nó hiện cái hộp thoại giớng như bảo Đăng ký gì đó, có Computer ID và Serial ID ...

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi lientuong
    VNBB ơi, sao cái soft vnbbUtils nó ko nhận ra dòng máy của mình. Mình đang sử dụng Bold 9000, khi kết nối với PC, chạy utils thì nó hiện cái thông báo "Element Not Found ". Làm cách nào đây bạn.
    Khi CLose cái phần mềm thì nó hiện cái hộp thoại giớng như bảo Đăng ký gì đó, có Computer ID và Serial ID ...
    Bạn cài đặt bản mới nhất chưa? ==> [UPDATE 28/08/2011] vnbbUtils v2.0.4.1 - Phần mềm quản lý Blackbery trên máy tính
    Cái màn hình khi exit đó không quan trọng, không ảnh hưởng gì đến tính năng của phần mềm

Guest
    cho em hỏi ngu ngu 1 tí, máy em trước khi up ROM em có dùng chức năng Wipe device, thì sau khi up xong có bị lock và phải nhập code unlock máy k ạ?

Trang 5 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456715 ... CuốiCuối