Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 180
    Đen như quốc, em vừa táy máy dùng vnbbUliti delete mấy file cod của bộ gõ Tiếng Việt thì blackberry dính ngay lỗi 602, cứ reboot lại là bị. Bây giờ phải dùng cách tháo pin ra mới install lại được OS, xong lại phải install 1 đống application lại từ đầu.

Cảm ơn Bác vnbb về bài viết rất nhiều.

Guest
    Phần mềm vnbbUtils này hay lắm , nhưng em có 1 thắc mắc là khi mình tích chọn 1 trong các OS (nếu mình có nhiều OS ) nhưng ở phần OS Directory đường dẫn không thay đổi là sao hả bác chủ ? o máy em thường xảy ra khi chọn những bản Os thấp hơn , mong được sự giúp đỡ của các bác . Thanks .

Guest
    Thanks and Best regard ;

Sao e chọn load OS thì thấy trắng trơn, chả có j ngoài 1 cái ô để tích vào. chọn load thì hiện application loader, next thì báo fatal error rồi k chạy tiếp nhỉ, máy khởi động lại luôn :-B

cám ơn tinh thần chia sẻ của bro

tháo pin và không tháo pin thì cái nào tốt hơn?

Trích dẫn Gửi bởi awp1323
    Sao e chọn load OS thì thấy trắng trơn, chả có j ngoài 1 cái ô để tích vào. chọn load thì hiện application loader, next thì báo fatal error rồi k chạy tiếp nhỉ, máy khởi động lại luôn :-B
    Mình cũng bị y chan như vậy, thậm chí nó còn kô recognize ra được con BB của mình. Mình đang dùng 9780

Trích dẫn Gửi bởi littlestone
    Mình cũng bị y chan như vậy, thậm chí nó còn kô recognize ra được con BB của mình. Mình đang dùng 9780
    Do 9780 ra sau nên vnbbUtils không nhận ra, sẽ fixed trong phiên bản tới

Guest
    Bác @vnbb hướng dẫn e cách cài OS tháo pin đi , e tháo pin ra và cắm bb vào máy tính mà nó k nhận , chỉ thấy mỗi đèn Led màu đỏ ở bb thôi bác hướng dẫn e về vụ này nhé , chưa up rom tháo pin bao h . Thank

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 3 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối