Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối
Kết quả 111 đến 120 của 180
    Guest
    Xin chào cả nhà. sao e cứ chạy đến bước Load OS là lại bị báo lỗi là sao vậy a!. em dùng 9780

Guest
    Bạn chụp ảnh rồi post lên, mọi người mới biết lỗi mà giúp.

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vochidanh
    Các bác ơi cho em hỏi , e làm theo hướng dẫn vnbb rồi nhưng đến đoạn nhận Pin xong bấm next thì máy khởi động lại không tài nào load được . Thử nh` lần rồi mà vẫn như vậy . help me !
    em bị lỗi giống bác này nè! máy tính cứ báo nhận thiết bị rồi báo mất liên tục, vì máy đt khởi động lại. ko thể next được

đây là ảnh lỗi của em, cứ đến đây là dừng lại, ko tiếp tục đc, bác nào biết lỗi gì giúp em với

Gỡ sạch các bản rom trên laptop --> cài bản rom muốn cài --> cắm cáp --> bật vnbbUtils --> wipe máy --> rồi up rom bình thường
    Lưu ý: sau khi wipe xong, máy re boot lại, cứ để cho đến khi máy báo lỗi 507 mới làm các buớc tiếp theo

Trích dẫn Gửi bởi thienkhanh_xd
    Gỡ sạch các bản rom trên laptop --> cài bản rom muốn cài --> cắm cáp --> bật vnbbUtils --> wipe máy --> rồi up rom bình thường
    Lưu ý: sau khi wipe xong, máy re boot lại, cứ để cho đến khi máy báo lỗi 507 mới làm các buớc tiếp theo
    E đã làm theo bác rồi , nhưng vấn đến bước đó là dừng lại. vẫn báo thiếu file Aplication loader file *.alx, *.ali. hic<br /><br />--- Added at 07/02/2013, 18:14 ---<br /><br />hi, e down bản 723 về thì lại chạy đc, 722 thì tịt

Chào mọi người, em mới tậu con bold 9900. Em upgrade OS cho nó theo hướng dẫn, wipe máy hiện lỗi 507, sau đó chọn load os-> tiến hành đến bước chọn connection sao nó ko hiện ra usb hay gì cho em chọn next vậy? Thiết bị em khi cấm vào máy tính nó báo connected và hiện ra pin đúng nên loại trừ khả năng thiết bị ko kết nối. Mong các anh chỉ giúp em với, giờ em ko lam gì đc với nó hết hixxx.

@minhhieu785: Mình bị lỗi giống như của bạn. Bạn có thể chỉ cách khắc phục được không? Bạn nói bản 723 là nói tới phần mềm nào vậy?

@minhhieu785: Mình bị lỗi giống như của bạn. Bạn có thể chỉ cách khắc phục được không?

thanks bác ,, bài viết ý nghĩa cho người mới dùng như em

Trang 12 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 21011121314 ... CuốiCuối