Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    e muốn tham khảo ý kiến của các bác về khoảng pin của z10 ,không biết bản rom nào pin khoẻ nhất cho z10 vậy các bác e sài z10 stl100-1 e rất quan tâm về cái khoảng pin mong các bác chia sẻ kinh nghiệm với ạ

cứ bản mới nhất mà quất thôi.

Rom mới đó. 3h40p duyệt web liên tục

ý các bác là bản 10.3.1.1151 đó hả .e mới lên xong mà hao pin qua e mới xuóng 10.3.0.1418 nhưng bản này cung hao pin không thua gì mà còn nóng máy nưa chứ

tùy thôi bạn, cùng bản rom nhưng có máy pin ok, có máy pin yếu nên vc bạn muốn tìm bản rom pin tốt cho máy bạn thỳ bạn hãy tự trải nghiệm các bản rom và rút ra kết luận thôi. gl

Trích dẫn Gửi bởi dvqntth
    tùy thôi bạn, cùng bản rom nhưng có máy pin ok, có máy pin yếu nên vc bạn muốn tìm bản rom pin tốt cho máy bạn thỳ bạn hãy tự trải nghiệm các bản rom và rút ra kết luận thôi. gl
    nói chung là e muốn nghe ý kiến chủ quan của các bác vì các bác đã trải nghiệm nhiều rồi còn bây giờ mà e bỏ time ra để trải nghiệm thì hơi bị phê đó bác hic hic vì nhiều rom cho z10 quá

Theo kinh nghiệm của e thì bác autoloader vài lần liên tục thì pin tốt trên tất cả bản rom

mình thấy bản rom nào cũng như nhau, nhưng bản rom mới thì có cảm giác trâu hơn.

Trích dẫn Gửi bởi thanhbinhdnhk
    mình thấy bản rom nào cũng như nhau, nhưng bản rom mới thì có cảm giác trâu hơn.
    sao mình thấy nhiều bạn cùng một bản rom cùng là z10 01 mà có người thì nói pin tốt có người nói pin yếu blackberry cũng khó hiểu thật

Trích dẫn Gửi bởi bb zép 10
    sao mình thấy nhiều bạn cùng một bản rom cùng là z10 01 mà có người thì nói pin tốt có người nói pin yếu blackberry cũng khó hiểu thật
    Còn phụ thuộc vào mức độ sử dụng, các ứng dụng cài đặt của từng người nữa mà!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối