Kết quả 1 đến 4 của 4
    Mọi ngừoi ơi xin hãy giúp mình một vấn đề nho nhỏ. hiện tại mình đang ôn thi anh văn để thi. Nhưng mình gặp một vấn đề nhỏ.
    Vấn đề đó là: ispeed translator phần mềm nảy đã được RIM tặng free trong một đợt tặng phần mềm cho khách hàng và kết thúc vào cuối tháng 12 năm 2011.
    sau một thời gian sử dụng rất tốt và phần mềm này giúp ích cho mình rất nhìu trong việc hiểu và dịch tiếng anh. thì bỗng một sáng tinh mơ.
    ispeech nó báo là bản phần mềm bạn đang sử dụng đã hết hạn. mình bó tay cái này là tặng free mà sao có cái màn hết hạn này.
    nhưng thôi kệ nó kêu hêt hạn và bắt update mình cũng chiều ý nó lun thế nhưng sau khi update một loạt các vấn đề khác lại xảy ra. hixhix
    chức năng tranlate của nó thì không hoạt động được nữa mà nó báo lả no data service plan or wifi mà trong khi đó mình đang đọc baonet bằng 3g xong. chức năng listen to translate thì bị khóa lúc thoát ra thì báo nhập purchase code. rồi bó tay.

Mình post bài này mong anh em forum nói chung những anh chị quản trị nói riêng. đặc biệt mình rất cần đến anh @vnbb ngừoi rất co tiếng nói trong giới bb vietnam. mong anh sẽ giúp mình có thể có lại phần mềm rất hay phục vụ cho việc ôn thi của mình. Cả anh wet nữa mình mong các anh chị quản lý giúp đỡ mình.
    gửi mod @thienkhanh_xd nữa mong anh move post này của em quan box phần mềm-tiện ích hộ em cho ai chịu chung cảnh ngộ này thì vào comment. thank all. chúc anh ngày may mắn

Guest
    Thứ nhất là nhầm box
    Thứ hai là bạn tải phần mềm trực tiếp từ appworld hay là lấy file cài từ máy ảo sang.

Ax minh lay tu appworld ra do ban a. Rui no bao expire no u cho xai rui bat minh down vo van j ve rui teo lun hixhix.

[ Posted by Mobile Device ]

@ryanred Diễn đàn có sẳn chức năng AutoText mà!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 10-02-2013, 11:31 PM
  2. iSpeech Caller ID Reader Pro v4.1.16
    Bởi huhoho2520 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-08-2012, 10:52 PM