Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    nhìn giống macbook quá, sao ý tưởng cho kiểu dáng ko vượt ra cái macbook màu đen này

quá đã, nhưng chờ xem, được là lụm liền.

Trích dẫn Gửi bởi PhucKK
    Đã dùng laptop thì thường hay những công việc đòi hỏi cấu hình mạnh như: lập trình, đồ hoạ... BB10 thì chưa có các ứng dụng đó ví như: AutoCAD, Solidworks, CorelDraw... BB có thể thuyết phục các hãng phần mềm phát triển ứng dụng đó cho mình không? Các ứng dụng văn phòng thì máy tính bảng có thể làm khá tốt rồi. Mình muốn tìm 1 em mtb phục vụ công việc mà quanh đi quẩn lại cung chỉ có hệ điều hành Windows là đáp ứng được mặc dù rất thích BB10.
    Bạn nên có niềm tin vào công nghệ, giờ quan trọng nhất là ý tưởng thôi, còn hiện thực hóa ý tưởng đó chỉ là vấn đề thời gian...100 năm trước người ta còn mơ mộng chế tạo máy bay, 20 năm trc cục gạch Nokia còn là thứ xa xỉ

Guest
    Ah để mình giải thích cho dễ hiểu hơn chút, hiện tại các doanh nghiệp cũng như các tổ chức họ đang hướng tới các công nghệ như ảo hoá & điện toán đám mây, nền tảng chủ yếu và thông dụng là vmware, Microsoft hyper V, citrix ..., hỗ trợ nhiều os khác nhau như : Windows, Linux, Unix, Mac OS... các máy trạm sẽ truy cập từ xa hoặc qua hệ thống mạng nội bộ, các máy này hay được gọi là vdi, ý mình muốn nói là cái doc đó hỗ trợ và có tính năng như một vdi thì rất tuyệt vời. Citrix receiver mình cũng biết nhưng về tổng thể mình đánh giá vmware cao hơn bạn ah.

Trích dẫn Gửi bởi bbvnNews
    Cái này là như thế nào bạn? Bạn xem qua cái Citrix Receiver chưa? Có thể đó là cái bạn cần

Phải cắm cái điện thoại vào mới dùng được sao?

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    Mấy việc này bác nói e thấy mấy cái tablet bây giờ xử lý được hết đó cần chi phức tạp (có thể gắn thêm dock bàn phím nữa thì càng chuyên nghiệp)
    Tất nhiên là Tablet nào cũng làm được việc ấy. Nhưng mình thích thiết bị như thế này vì mình chỉ cần quản lý 1 thiết bị chính là cái điện thoại thôi ấy. Cái này cũng như kiểu cái điện thoại gắn thêm bàn phím Bluetooth và cắm HDMI vào màn hình tivi thôi mà Nhưng nhỏ gọn hơn, mang đi khắp nơi đc. Ngoài ra, vừa dùng tablet, vừa dùng di động rất khổ trong cái món quản lý 3G >_< Cứ lúc cần thì sim 3G của tablet lại hết tiền. Những lúc ấy rất thốn.
    P/s: Mà nó thường hết tiền những lúc cần thiết nhất )

shut up and take my money :x

Guest
    dư án tương tự với android có bán chạy ko các bác ?

Guest
    Đẹp o_O

Sent from my BlackBerry 9800 using Tapatalk

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Những smartphone 10 năm vẫn tuyệt vời, không thể thiếu BlackBerry
    Bởi senxanh70 trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-01-2016, 08:42 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 27-10-2014, 04:29 PM
  3. Trả lời: 9