Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    lần đầu dùng BB nên gặp muôn vàn khác biệt so với các hiệu khác, mình đang dùng bb8900 v5.0.0.900, định cài opera vì dùng brower ko đc, muốn cài face nhưng cũng ko xong nói chung là máy co sao xài vậy, ko cài thêm đc cho dù thông qua BDM, bực nhất là kết nối wifi đc mà lên mạng ko đc @@, bạn nào nhiều kinh nghiệm share với, off cafe càng hay, mình ở Bình tân HCM

Guest
    @anhky2812: bạn cứ tìm hiểu topic này trước đi nhé ==> Tổng hợp các thiết lập cơ bản cho người mới dùng BlackBerry

Guest
    Bạn cứ search trên Diễn đàn, search google, cái gì củng có, bb nhìn khó vậy chứ xài sẽ rất thích. Tự nghiên cứu mới thú vị

[ Posted by Mobile Device ]

hay lắm ! đúng thứ mình đang tìm, hữu ích và thanks BB house nha ! giờ xoắn chuột thôi ^^

trước em cũng như bác nè. nhưng mà cứ từ từ tìm hiểu. càng tìm hiểu càng thấy hay bác ạ.

Khó sử dụng mà lúc tự mày mò rồi sử dụng và cài đặt đc ngon lành thì mới thú vị bác ạ Cứ từ từ nghiên cứu và tìm hiểu rồi bác sẽ thấy tại sao BB nó lại lôi cuốn ae trên này đến thế Chúc vui!

Biết mình lạc vào 1 thế giới mới, từ từ khám phá những điều kỳ thú :-bd

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2015, 04:57 PM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 04:07 PM