Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Guest
    Tuần trước, tạp chí

Security Products - một hãng truyền thông dành cho các chuyên gia an ninh - đã công nhận sức mạnh và chuyên môn của

BlackBerry trong việc cung cấp các giải pháp di động an toàn với hai giải thưởng an ninh Govies Government Security Awards. BlackBerry được vinh danh trong các hạng mục về

bảo mật dữ liệu
    kiểm soát truy cập cho BlackBerry Enterprise Service 10 (

BES10) và Secure Work Space tương ứng cho iOS và Android.

Trên trang Inside BlackBerry, đại diện BlackBerry cho biết:

Giải thưởng Govies tôn vinh các công ty cung cấp sản phẩm bảo mật xuất sắc và các giải pháp cho các chính phủ liên bang, tiểu bang và địa phương. BlackBerry đã hoạt động kinh doanh trong lĩnh vực bảo vệ thông tin liên lạc điện thoại di động của các chính phủ trong hơn một thập kỷ, và những giải thưởng này cho thấy khả năng đáp ứng nhu cầu của các tổ chức với nhu cầu bảo mật cao nhất. Chúng tôi rất tự hào về thực tế là các khu vực công vẫn luôn tin tưởng chúng tôi về công nghệ điện thoại di động an toàn - bao gồm tất cả bảy chính phủ trong G7 và cả 10 trong số 10 doanh nghiệp lớn nhất toàn cầu trong mỗi ngành dược phẩm, công ty luật và các ngành công nghiệp ô tô.
    Nguồn: Inside BlackBerry Business Blog

View more random threads:

bảo mật tốt, chăm chút cho sản phẩm của mình hơn chút nữa để người ta có cảm giác sở hữu một sản phẩm mà mọi người xung quanh thèm muốn. còn phải học hỏi các đối thủ nhiều nhiều.

Cái cần nhất bây giờ là BBProtect 10 có chức năng backup và restore

Guest
    Enterprise Service ngon rồi thì bây giờ tập trung cho Personal Customer Service đi BB!

Người yêu mình ko biết gì về BB cả, thấy mình mua Z10 chỉ khen mỗi câu là đẹp. Hehe, nhưng nàng ta thấy cái khoá máy bằng hình ảnh kết hợp với số thì khoái ra mặt nhé. BB10 có cái hệ thống khoá đúng là vô đối thật, ng ngoài có nhìn thoải mái cũng đố biết mình mở khoá kiểu gì. Đơn giản, dễ nhớ với ng biết, nhưng vô cùng khó đoán và nhìn trộm với ng ngoài. Tuyệt vời ông mặt trời

Chúc mừng Blackberry. Mình thì cứ xài thôi chứ bảo mật ra sao cũng chưa hiểu rõ lắm

Trích dẫn Gửi bởi barminhtri
    Người yêu mình ko biết gì về BB cả, thấy mình mua Z10 chỉ khen mỗi câu là đẹp. Hehe, nhưng nàng ta thấy cái khoá máy bằng hình ảnh kết hợp với số thì khoái ra mặt nhé. BB10 có cái hệ thống khoá đúng là vô đối thật, ng ngoài có nhìn thoải mái cũng đố biết mình mở khoá kiểu gì. Đơn giản, dễ nhớ với ng biết, nhưng vô cùng khó đoán và nhìn trộm với ng ngoài. Tuyệt vời ông mặt trời
    Cũng chưa hẳn là bảo mật tuyệt đối ở cái màn hình khoá này đâu bác, xác suất bị mở khoá bừa mà trúng cũng khá cao đấy bác, em cho bạn bè thử mở khoảng 20 lần thì mất 2 lần chúng nó mở được máy của em mà không biết Password.

Trên iOS hay Android đúng là bảo mật kém hơn BB10, nhưng đó lại là một cái tốt đối với người dùng. Sẽ có rất nhiều người dùng bỏ iOS nếu không có JB, hoặc họ chờ JB như hạn hán chờ mưa. Người dùng Android cũng root máy tứ tung...

Nếu BB10 có thể tùy biến được như thế thì sẽ đắt khách hơn hẳn, nhưng hại là mất đi khách hàng lớn doanh nghiệp. Khổ cho RIM

Các bạn có thể thấy 1 tinh chỉnh trên iOS ảo diệu đến tuyệt vời mà ai cũng thèm thuồng....
    <div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/hl7F_toH654?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe></div>

Trích dẫn Gửi bởi ant0135
    Cũng chưa hẳn là bảo mật tuyệt đối ở cái màn hình khoá này đâu bác, xác suất bị mở khoá bừa mà trúng cũng khá cao đấy bác, em cho bạn bè thử mở khoảng 20 lần thì mất 2 lần chúng nó mở được máy của em mà không biết Password.
    Thì cũng như bạn đặt simple password là số 1 vậy thôi. Đó là do cách sử dụng . Trước giờ mình mở khóa trước mặt và cho bạn bè mình thử rất nhiều lần rồi nhưng chưa ai mở được cả .

Trích dẫn Gửi bởi micky2906
    Các bạn có thể thấy 1 tinh chỉnh trên iOS ảo diệu đến tuyệt vời mà ai cũng thèm thuồng....
    ảo diệu thì cũng chỉ là "ảo" thôi mà , còn thực chất tinh chỉnh để tốt hơn cho người dùng thì hãng (Apple, hay BB) mới là người hiểu rõ sản phẩm của họ nhất để mà tinh chỉnh. Vì nó đảm bảo tốt hơn và ổn định hơn, chứ rooted hay jailbreak thì thường đem đến một chút rủi ro về sự bất ổn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Lễ trao giải Tech Awards 2015, Priv được vinh danh
    Bởi tramanhdanang957 trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 14-01-2016, 08:15 PM
  2. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-05-2015, 09:20 AM
  3. Giải pháp doanh nghiệp của BlackBerry giành chiến thắng tại Mobile Star Awards
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 31-01-2015, 09:36 AM
  4. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-02-2013, 11:47 AM
  5. Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 12-10-2012, 12:38 AM