Kết quả 1 đến 10 của 10
    Em mới tự chế cái bao da có gắn cục nam châm làm holster, với khoét phần trước bao da, chỗ màn hình ấy cứ nghĩ có cuộc gọi đến thì màn hình sẽ sáng lên, nhưng lúc test thử thì do có cục naam châm tiếp xúc chỗ phím space nên màn hình không sáng, có bác nào biết cách nào hay phần mềm gì khi để BB 9780 trong bao da mà lúc có cuộc gọi đến nó vẫn sáng màn hình và mình biết ai gọi đến mà không cần rút điện thoại ra không ạ

Guest
    Dùng bao da ko có nam châm bạn êi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi guntx
    Dùng bao da ko có nam châm bạn êi
    hjc, vậy phải bỏ cục nam châm ra à bác, giá kết hợp được thì tốt, vd như có phần mềm nào mà luôn sáng màn hình khi có cuộc gọi đến, bất kể có holster hay không ấy

Dùng bao da rồi cần sáng màn hình lên chi nữa bạn, chỉ cần cài đặt đèn led nhập nháy là biết có cuộc gọi, tin nhắn hay email.. tới rồi.

Trích dẫn Gửi bởi thevalentine1988
    Em mới tự chế cái bao da có gắn cục nam châm làm holster, với khoét phần trước bao da, chỗ màn hình ấy cứ nghĩ có cuộc gọi đến thì màn hình sẽ sáng lên, nhưng lúc test thử thì do có cục naam châm tiếp xúc chỗ phím space nên màn hình không sáng, có bác nào biết cách nào hay phần mềm gì khi để BB 9780 trong bao da mà lúc có cuộc gọi đến nó vẫn sáng màn hình và mình biết ai gọi đến mà không cần rút điện thoại ra không ạ
    1- muốn đèn màn hình sáng lên trong holster?
    2. muốn biết em nào gọi cho mình mà không cần rút điện thoại ra?

thì nên chơi:
    Advance OS and LED by Sultan Al Sooz

link tham khảo , cài đặt và hướng dẫn sử dụng:
    http://bbvietnam.com/threads/advanc...-chuc-nang-manh-me-nhat-tren-blackberry.3710/

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Tuan_Freeter
    1- muốn đèn màn hình sáng lên trong holster?
    2. muốn biết em nào gọi cho mình mà không cần rút điện thoại ra?

thì nên chơi:
    Advance OS and LED by Sultan Al Sooz

link tham khảo , cài đặt và hướng dẫn sử dụng:
    http://bbvietnam.com/threads/advanc...-chuc-nang-manh-me-nhat-tren-blackberry.3710/
    Cảm ơn bác nhiều ^_^
    Bác chỉ rõ hơn giúp mình được không ^^, mình vào phần mềm mà chỉ thấy mấy mục báo đèn led, còn chỗ cuộc gọi không thấy có phần sáng màn hình khi có cuộc gọi đến lúc ở trong holster ^^! mình chỉ cần sáng lúc gọi đến thôi còn bình thường thì holster vẫn có chức năng bình thường ^_^
    p/s: mình cài phần mềm này dùng thử lúc trưa, mỗi tiếng nó ngốn 10% pin @@ trong khi mình để chế độ nghe gọi bình thường thì chỉ mất 0,2% pin mỗi giờ thôi ^^ lúc chiều lên thấy máy tắt ngỏm, sạc rồi khởi động máy vào lịch sử kiểm tra thấy ăn pin ác quá @-@

Gửi từ cục chặn giấy của tôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thevalentine1988
    Cảm ơn bác nhiều ^_^
    Bác chỉ rõ hơn giúp mình được không ^^, ....
    1. Không thể chỉ rõ hơn được nữa, Lý do: bạn không chịu đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng.
    2. Vấn đề về dung lượng và / hoặc thời lượng sử dụng pin thì miễn bàn vì: "bàn về pin, rất tốn pin!"

có ai biết cách cài lại hdh trên Z10 không? mình update bị lỗi treo máy

Trích dẫn Gửi bởi matmat007
    có ai biết cách cài lại hdh trên Z10 không? mình update bị lỗi treo máy
    Theo link sau:
    http://bbvietnam.com/threads/khoi-phuc-lai-os-goc-cho-bb10-bang-blackberry-link.53470/
    Lần sau nên sử dụng công cụ tìm kiếm của diễn đàn, không nên post tin / bài / yêu cầu không phù hợp với nội dung của topic.
    Trân trọng!

Trích dẫn Gửi bởi Tuan_Freeter
    Theo link sau:
    http://bbvietnam.com/threads/khoi-phuc-lai-os-goc-cho-bb10-bang-blackberry-link.53470/
    Lần sau nên sử dụng công cụ tìm kiếm của diễn đàn, không nên post tin / bài / yêu cầu không phù hợp với nội dung của topic.
    Trân trọng!
    thank you! lần đầu không biết xin thứ lỗi bỏ qua!! ^^

Các Chủ đề tương tự

1. bao da holster lỗi
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 29-05-2014, 03:17 PM
  2. Hỏi cách tắt máy khi ở trong holster
    Bởi Thanhsunflower trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-09-2013, 11:28 PM
  3. Trả lời: 14